ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38

Question [PS2] Winning Eleven 10 Thailand League + Eulopean

[PS2] Winning Eleven 10 Thailand League + Eulopean

นักเตะอัพเดทใหม่หมดปิดตลาดแน่นอน และจะไม่เหมือนกับที่มีขายนะครับ อย่างพวกค่าย X-SEED เนี่ย อัพมันอย่างเดียวพวกนักเตะดังๆ ทีมในพรีเมียร์ ยังเก่าเลย แต่นี่ทีมน้องใหม่ พวก สวอนซี อย่างนี้ มีนะครับ รับรองครับ เล่นแผ่นนี้แล้วจะลืมค่าย X-SEED ทันทีครับ เพราะมีไทยลีกเพิ่มาด้วย + ด.1 ซึ่งทางเจ้าของเขา แพทซ์มาในตัวเกมส์ให้เรียบร้อยแล้ว จึงง่ายมากสำหรับการเล่น เพราะบางที่เขาต้องพ่วงแผ่นออฟชั่นไฟล์ มาให้เราโหลดเพื่อเปลี่ยนแปลงรายละเอียดในเกมส์ครับ

ขอบคุณเจ้าของไฟล์ เล่นได้แล้ว เกมใหม่ล่าสุดเลย
    เขียนแผ่น ลองเล่น เรียบร้อยแล้วครับ สนุกดี เล่นได้ชัวว์ :12: :12: :12:
    ทดลองเล่นแล้วครับ แจ่มมาก ตัวผู้เล่นก็โอเคอยู่ ผลงานดีมีคุณภาพครับผม ขอบคุณอย่างสูงนะครับ
    หลายๆคนคงรอคอย ล่าสุดเลยครับ

เชิญหาความสำราญ

FileSonic Total Size :: 2.38 GB
    ทั้งหมด 10 Part แบ่ง Part ละ 200 Mb Part สุดท้าย 20 Mb
    Link :: Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9 : Part 10

----------------------------------------------------------------------------------
    แนะนำให้ write ด้วยความเร็ว 4x นะครับ ถ้า write เร็วแล้วแผ่นจะชอบมีปัญหา ด้วยความปราถนาดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบอ่านเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    953
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ถ้าเป็นลิ้งค์Mediafireจะแจ๋วมากเลย แต่ก็ขอบคุณที่แบ่งปันครับ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pepococonut อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นลิ้งค์Mediafireจะแจ๋วมากเลย แต่ก็ขอบคุณที่แบ่งปันครับ^_^
    พอดีมี Premium Account ของ FileSonic มาฝากนะครับตามลิ้งเลยครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...619#post255619

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใครมีของมีเดียไฟล์ ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread