ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

Angry >>พีซี<< NOSGOTH Beta มาร่วมกันทดสอบกันเถอะ ด่วนนนนนนนน แค่ 4 วันเท่านั้น

คลิปนี้แค่แนะนำแนวทางนะครับ สำหรับคนรับไม่เป็น และ วิธีเล่นนิดหน่อย

ไปสูบกันได้ที่นี้ ไปปป ไปปปปปปปป http://www.nosgoth.com/blog

ติดตามผมได้

Facebook:https://www.facebook.com/GrandfatherCoolGame?ref=hl

google:https://plus.google.com/u/0/b/109080...33158432/posts

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมทำตามละไม่รู้โหลดเกมตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tins007 อ่านกระทู้
    ผมทำตามละไม่รู้โหลดเกมตรงไหน
    มันจะเข้าไปอยู่ใน สตีมเลย ครับ ต้องโหลดในสตรีม แบบ เราทำเส็จแล้วใช่ไหม ถ้าเกิดมันไม่เห็น ก็ ออกแล้วล็อคอินเข้าไหม่ แล้วมันจะเห้น ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไม่มีนะครับ ลองทำตามแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมสมัครแล้ว ในสตรีมไม่มี ออกเข้าใหม่ก็ไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    You will receive an email shortly to confirm your application has been successfully submitted. We will contact you again if you are chosen to join Closed Beta. Don’t worry if you don’t get selected straight away, we will be letting more people in throughout the process and we will do our best to make sure the game becomes available to everyone as quickly as possible. In the time being, follow us on www.Nosgoth.com and on Facebook and Twitter pages to get the latest news!

อ่านหน่อยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    103
    ทำไมผมทำได้ทุก ID เลย อะ ใครยังไม่ได้บ้าง แต่คนที่มาถามผมอีกคน คือ มีแต่ เขาโหลดไม่ได้ เลยไม่แน่ใจว่าปันหาไหนกันแน่ มีใครได้แล้ว บ้าง แล้วยังมีคัยยังไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ใช้เน็ตของอะไรอ่ะครับ ปิงเท่าไหร่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    3 BB ครับ 10M ปิงน่าจะ 200 แต่เล่นก็ ลื่นสบายอยู่นะครับ

สรุปมีคัยได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ตอนนี้รู้ปันหาแล้ว ปันหาอยู่ที่ ตัวเกมส์ ถ้าคัยไม่ได้ ผมจะอัพตัวเกมส์ไห้ ครับ แล้วพรุ่งนี้โหลดทดสอบได้เลย คับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    น่าเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    สำหรับใครยังโหลดไมไ่ด้ มันมีให้โหลดแล้วนะครับในสตรีม ไม่แน่ใจว่าโหลดได้ไหม น่าจะได้แล้วนะ ตามรูป
    [IMG][/IMG]