ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183

ช่วยด้วยครับ เผลอลบ ไดร์ C ไป

ช่วยด้วยครับ เผลอลบ ไดร์ C ไป คือตอนแรกผมจะลง win ใหม่ 8.1 เผลอลบผิด จากนั้น มันก้กลายเป็นแบบนี้เลยอ่ะครับ

คือจะลงใหม่ก็ไม่ได้มันไม่ยอมให้กด Next พอจะสร้าง มันก็ขึ้น error T T ไม่รุ้จะทำไงแล้วลองหา ในgoogle ก้ไม่มี ไม่อยากไปร้านเลย

** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    จากที่ดูคุณยังไม่ได้สร้างเป็น partition เลยนี่ครับ มันยังเป็นพื่นที่ว่างที่ยังไม่พร้อมใช้งาน ให้กด NEW ข้างๆ Format เพื่อสร้างไดร์ก่อนนะครับ

หรือ ท่าไม่เสียดายข้อมูลในไดร์อื่น ก็ลองลบให้มันรวมกันทั้งหมดแล้วแบ่งไดร์ใหม่ดูครับ
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผม ขอ ใช้ 1 2 3
    1แถวบน
    2กลาง
    3ล่าง
    ถ้าจะลงใหม่ไม่กู้ข้อมูล เลือกแถวกลางนะคราฟ แถวบน เปง แบล๊กอับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    กด NEW ครับ