ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406

สงสัยเกี่ยวกับ ปจด ผู้ ญน่ะครับ

จากกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=231811 คือหลังจากวันที่มีเพศสัมพันธ์อ่ะครับ 1 วัน ประจำเดือนแฟนก็มา เห็นบอกว่ามาเยอะ แต่มา ประมาน 3 วัน
    นี่คือ ปกติมั้ยครับ คือปลอยภัยจากการเสียงที่จะตั้งครรภ์แล้วรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ปจด นี่มาแล้วแต่วัน

ตอนแรก ถ้า ปจด มานี่ผมสบายใจระ

แต่ พอรู้จักกับคำว่า "เมนส์ล้างหน้าเด็ก"

ถึงกับร้อง OMG คือมันจะเป็น ปจด ครั้งสุดท้ายก่อนตั้งท้อง

มีแบบนี้ด้วย ลองศึกษาดู เพราะ ปจด ผญ แต่ละคนไม่เหมือนกัน

ของแฟนผม ไม่ได้ท้อง แต่ ปจด ไม่มามาเป็นชาติละ - -"

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มันอยู่ในช่วงหน้า 7 หลัง 7 ครับ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ใส่ถุงอะดีที่สุด แสดงความรับผิดชอบกับผู้หญิงหน่อย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    1 2 3 4 5 6 7 1(ประจำเดือนมา) 2 3 4 5 6 7 ช่วงนี้ปลอดภัยครับ แต่ยังไงก็ใส่ถุงดีกว่านะครับ กันไว้ดีกว่าแก้
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ผมใส่ถุงครับตั้่งแต่เริ่มจนจบเลย แล้วพอวันต่อมา แฟนเป็น ปจด เลย ผมถามมาอีกทีเป็นประมาน 5 วันได้ อันนี้ปลอดภัยแล้วรึเปล่าครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เป็น 3 วัน มาเยอะถือว่ามาแล้ว ถือว่าปลอดภัยนะ
    ถ้าเลือดล้างหน้าเด็ก ส่วนใหญ่นะมาแบบกระปิดกระปอย มาเต็มที่ 2 วัน

เสริมความรู้นิดนึง เรื่องประจำเดือนไม่มามีหลายสาเหตุเคสจากประสบการณ์ผม
    เช่น ไปหยุดกินยาคุมแบบแผง ซึ่งเคยกินมาเป็นปี แล้วพอหยุด
    ประจำเดือนจะไม่มา เพราะฮอร์โมนมันแปรปรวณ ต้องรอจนมันมา
    ระหว่างนี้ อาจจะคิดว่าท้องแต่จริงๆไม่ได้ท้อง ทางแก้คือ หาหมอ
    หมอจะให้ยาเพิ่มฮอร์โมนมา จากนั้นประจำเดือนจะมาแบบปกติ

ทางที่ดีการป้องกันแบบมั่นใจ
    1.สวมถุงยาง
    2.ตรวจสอบทุกครั้งก่อนใช้ ที่คุณทำถือว่ารอบคอบแล้ว
    3.กินยาประจำเดือน ที่เป็นแบบแผงนะ ไม่แนะนำแบบฉุกเฉินกินมากไม่ดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เพื่อความสบายใจครับ โอกาศท้องของผู้หญิงไม่ใช่ง่ายๆนัก ปริมาณสเปิร์มต้องมีปริมาณมากพอ และแข็งแรงพอ บวกกับช่วงเวลากับที่ไข่สุก พร้อมปฏิสนธิ ซึ่งโอกาสท้องสูงของแต่ละคนอยู่ราวๆ 7 วัน/รอบเดือน เท่านั้นเอง ถ้าใส่ถุงโอกาสของการปฏิสนธิยิ่งน้อยลงไปอีก หากถุงรั่วหรือแตก เพราะในถุงยางมีสารฆ่าเสปิร์มพูดโดยคร่าวๆ เป็นการคุมกำเนิด ทำให้เสปิร์มอ่อนแอ หรือตายไม่สามารถปฏิสนธิได้ หลายๆคนกังวลเรื่องท้องไม่ท้อง ซึ่งเป็นธรรมดาหากเราไม่มั่นใจ ผมก็เคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟนเหมือน บ้างครั้งก็สวมถุงบ้าง ไม่สวมบ้างแต่นึกๆไปก็ควรป้องกันไว้ก่อนหากไม่พร้อม ไม่ว่าจะนับหน้า 7 หลัง 7 หรือหลั่งนอก และรวมไปถึงการใส่ถุงยางอนามัยด้วย

เคสของจขกท. คือหน้า 7 คือช่วงระวางโอกาสท้องน้อยมากครับ เ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DkTaP82 : 11th August 2014 เมื่อ 08:53
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    3,185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    เป็น 3 วัน มาเยอะถือว่ามาแล้ว ถือว่าปลอดภัยนะ
    ถ้าเลือดล้างหน้าเด็ก ส่วนใหญ่นะมาแบบกระปิดกระปอย มาเต็มที่ 2 วัน

เสริมความรู้นิดนึง เรื่องประจำเดือนไม่มามีหลายสาเหตุเคสจากประสบการณ์ผม
    เช่น ไปหยุดกินยาคุมแบบแผง ซึ่งเคยกินมาเป็นปี แล้วพอหยุด
    ประจำเดือนจะไม่มา เพราะฮอร์โมนมันแปรปรวณ ต้องรอจนมันมา
    ระหว่างนี้ อาจจะคิดว่าท้องแต่จริงๆไม่ได้ท้อง ทางแก้คือ หาหมอ
    หมอจะให้ยาเพิ่มฮอร์โมนมา จากนั้นประจำเดือนจะมาแบบปกติ

ทางที่ดีการป้องกันแบบมั่นใจ
    1.สวมถุงยาง
    2.ตรวจสอบทุกครั้งก่อนใช้ ที่คุณทำถือว่ารอบคอบแล้ว
    3.กินยาประจำเดือน ที่เป็นแบบแผงนะ ไม่แนะนำแบบฉุกเฉินกินมากไม่ดี
    แล้วเป็นไปได้มั้ยครับว่า เป็น ปจด ก่อนแล้ว เลือดล้างหน้าเด็กตามมาทีหลัง

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    แล้วเป็นไปได้มั้ยครับว่า เป็น ปจด ก่อนแล้ว เลือดล้างหน้าเด็กตามมาทีหลัง
    เป็นไปไม่ได้ครับ ถ้าเป็นแล้วก็คือเป็น ไม่มี ล้างหน้าเด็กอะไรหรอกครับ
    เลือดล้างหน้าเด็กจะมาน้อยมาก +สีของเลือดจะอ่อนมากนะครับ จขกท หายห่วงแล้วครับเชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ผมยังกังวลนิดหน่อยแฮะ หายห่วงได้แล้วใช่ป่ะครับ