ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ทำไงดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1

ทำไงดีครับ

เรื่องคือว่าผมไปชอบคนคนหนึ่งเข้าเเล้วผมก็เป็นคนไม่ค่อยกล้าพอผมมองไปหาเธอเธอก็เริ่มจ้องมาที่ผมผมก็ไม่รู้ว่าเธอชอบผมหรือเปล่า

เเล้วอยู่มาวันหนึ่งเขาจัดงานวันเเม่ผมไม่รู้ว่าเธอไปเเสดงด้วยเเล้วพอเธอเริ่มเเสดงเธอก็จ้องมาที่ผมหลายครั้งเธอเมื่อเห็นผมไม่มองก็เลยเเทบไม่สนใจผมเลยครับงงมาก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมก็งงครับ ชอบก็เข้าไปบอกเลยครับ กล้าๆหน่อย
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    งงครับ !!!!!!
    LENOVO IDEAPAD Z510

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    บอกรักโลด กล้าหน่อยนะ สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    จากประสบการณ์นะครับ อย่าไปบอกเค้าว่าชอบเด็ดขาด! ถ้าเราไม่หล่อ ไม่รวย หรือเค้าไม่ได้ชอบเราอยู่
    เพราะร้อยทั้งร้อย บอกไปตรงๆแล้วไก่จะตื่น ยิ่งเป็นสาวบริสุทธิ์ด้วยยิ่งไปใหญ่
    พอบอกไป เค้าจะคุยดีกับเราเหมือนชอบเรานะครับ แต่เค้าจะไม่เอา! ไม่มีทางเอาเลย โอกาสเป็น 0
    พยายามเข้าไปตีสนิทครับ แล้วค่อยๆตีกินเอา ของแบบนี้ต้องใช้เวลาครับ
    หมาวัดแอ้มดอกฟ้ามีมาเยอะต่อเยอะแล้ว แต่ไม่มีหมาวัดคนไหนบอกตรงๆแล้วได้กิน
    เนียนเข้าไว้ครับ เชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ยิ้มครับ วันไหนกล้าๆหน่อยก็เดินเข้าไปแล้วถามว่า"ผมขอดูกางเกงหน่อยได้มั้ยครับ"
    เชื่อผม ผมลองมาแล้วติดครับ ตีน ผญ ตีนผญติดหน้าครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aeker อ่านกระทู้
    จากประสบการณ์นะครับ อย่าไปบอกเค้าว่าชอบเด็ดขาด! ถ้าเราไม่หล่อ ไม่รวย หรือเค้าไม่ได้ชอบเราอยู่
    เพราะร้อยทั้งร้อย บอกไปตรงๆแล้วไก่จะตื่น ยิ่งเป็นสาวบริสุทธิ์ด้วยยิ่งไปใหญ่
    พอบอกไป เค้าจะคุยดีกับเราเหมือนชอบเรานะครับ แต่เค้าจะไม่เอา! ไม่มีทางเอาเลย โอกาสเป็น 0
    พยายามเข้าไปตีสนิทครับ แล้วค่อยๆตีกินเอา ของแบบนี้ต้องใช้เวลาครับ
    หมาวัดแอ้มดอกฟ้ามีมาเยอะต่อเยอะแล้ว แต่ไม่มีหมาวัดคนไหนบอกตรงๆแล้วได้กิน
    เนียนเข้าไว้ครับ เชื่อผม
    นี่มันหนทางสู่การเป็นเพื่อนเลยนะครับ ไม่ค่อยได้เป็นแฟนหรอก555555

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hugo อ่านกระทู้
    นี่มันหนทางสู่การเป็นเพื่อนเลยนะครับ ไม่ค่อยได้เป็นแฟนหรอก555555
    ไม่เชื่อก็ลองดูสิครับ
    ฉันรู้ดีว่าทำให้เธอคลั่งไคล้ แต่จะทำยังไงก็ไม่รู้...

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ถ้าชอบจริงๆ ต้องตัดความรู้สึกอายออกก่อน จากนั้นหาโอกาสพูดคุย อาจจะ "อยากรู้จักอ่ะ ขอเฟส ขอไอดีไลน์หน่อยสิ" คุยไปก่อน ย้ำว่าตัดความอาย เสริมความหน้าด้านเข้าไป ได้ไม่ได้ชั่งมัน ให้มันรู้กันไปเลยลูกผู้ชายแบบเรา

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณทุกคอมเมนต์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ชอบเขาก็ไปบอกเขาดิ โถ่ๆ ๆ ๆ ๆ
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ถ้าเราไม่มั่นใจตัวเองหล่อแค่เขามองไม่ได้แสดงว่าเขาสนใจเราหรอกครับ แต่ถ้าคุณคิดว่าตัวเองหล่อมากพอก็ไปจีบเลยครับ ติดแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ระวังจะได้ไปโดนขุดทองแทน ถ้าไม่กล้าแบบนี้ 55+

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ชอบก็เข้าไปจีบสิครับ รออะไร