ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90

รู้สีกว่าเฟสมีคนแอบดูว่าเราคุยเฟสกับใครบ้าง

คือ มีคนเขามาชอบผมอะครับ ตอนแรกผมก็เล่นด้วยสักพักนึงผมไม่ชอบเพราะน่ารำคาน พอคุยไปเขาก็มาบอกว่าผมไปคุยกับคนโน้นคนนี่
    ทั้งๆที่ผมไม่เคยให้รหัสใครหรือให้มือถือใครยืมดูเลย คือผมอยากทราบว่า เขาดูจากไหนเหรอครับ เพราะเพื่อนผมที่โดนเขาจีบก่อนก็โดนมาเหมือนกัน

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ปกติแล้วเฟสถ้าไม่ให้รหัส ไม่ลืม log out จากเครื่องสาธารณะ มันแฮ็คไม่ได้นะ แล้วก็ไม่มีใครสามารถเข้ามาดูได้ด้วย (ยกเว้นแต่ตั้งรหัส วดป เกิด ชื่อ นามสกุล อะไรพวกนี้ คนที่รู้จักกับเราแล้วว่างจัดอาจจะเข้าได้ แต่โอกาสก็แค่10%เอง)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ตามความคิดเห็นบนครับ ส่วนตัวผมไม่เคยตั้งรหัสเป็น วันเดือนปีเกิด หรือแม้แต่เบอร์โทรเลยครับ ยกเว้นเกมออนไลน์ ผมจะตั้งเป็นคำที่ชอบโดยพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษ ไม่ก็ชื่อตัวเองพิมพ์อังกฤษเช่น หรรมน้อยไข่ใหญ่ ผมก็จะพิมพ์ sii,ohvpw-j.sPj แบบนี้อะครับ
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ท่านไปเม้นๆอะไรใครหรือปล่าวหล่ะ ถ้าคุยแชท ไม่มีทางรู้แน่นอนถ้าไม่มาเล่นเฟสเรา แต่ถ้าไปเม้นไปโพสหน้าเฟสคนนั้นคนนี้มันมีวิธีรู้อยู่คือ เขาตั้งคุณเป็นเพื่อนสนิท ทุกความเคลื่อนไหวของคุณเขาจะรู้ทีไม่ว่าจะไลค์หรือเม้นอะไรอะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notlovegas อ่านกระทู้
    คือ มีคนเขามาชอบผมอะครับ ตอนแรกผมก็เล่นด้วยสักพักนึงผมไม่ชอบเพราะน่ารำคาน พอคุยไปเขาก็มาบอกว่าผมไปคุยกับคนโน้นคนนี่
    ทั้งๆที่ผมไม่เคยให้รหัสใครหรือให้มือถือใครยืมดูเลย คือผมอยากทราบว่า เขาดูจากไหนเหรอครับ เพราะเพื่อนผมที่โดนเขาจีบก่อนก็โดนมาเหมือนกัน

รู้ได้ไงอะครับ เค้าอาจจะเเกล้งๆ มโนไปเองก็ได้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อาจจะเดา เอาก้อได้ เห็นคุณ เฟลนลี่ หรือป่าวว
    TeenLowGer

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    เขาคงใช้วิธีนี้มั๊ง http://www.youtube.com/watch?v=gKE6T5qY0wc กับ อีกวิธี http://www.dek-d.com/board/view/3061610/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sudteerukpla : 12th August 2014 เมื่อ 11:02
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เดาว่าท่านเคยล๊อกอินใกล้ๆเค้า แล้วเค้าคงชำเลืองสายตามองเอาว่าท่ากดไรบ้าง จากนั้นก็จำๆๆๆๆ แล้วก็ไปกดตาม อิอิ
    ทำไมคิดงั้นหรอ ... ผมทำบ่อย 55555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    เค้าซุยมั่วรึเปล่าครับ แล้วคุณไปคุยกันที่ไหนถ้าหน้าฟี๊ดก็จบข่าวครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    เขาลองเชิงมากกว่าครับผมว่า --*--

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    มี่ครั้งที่แล้วผมคุยกับเพื่อนผู้หญิงผม เขาบอกผมก็คุยกับเพื่อนผมบ่อยเนอะ คือผมอึ้งไปเลย ตอนนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนรหัสไปผมต้องรอดูอีกสักพักอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    แฮกได้ มาร์ค ให้ 500$ นะครับ เค้าคงเดาเอาแหละ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เค้า อาจจะ ถามเพื่ิอน จขกท ก็ได้นะครับว่า คุยกับใครเยอะๆๆ หรือเปล่า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: