ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

1เดือนสุดท้าย

คือผมคุยกับคนๅนึงมาได้2-3เดือนแล้วครับโดยเริ่มจากไม่รู้จักกันคุยกันสนิทกันคุยกันทุกวันเป็นอย่างนี้เรื่อยๆมาจนผมไม่อยากจะปล่อยคนๆนี้ไปแล้วอ่ะครับอยากจะคบกับเค้าอยู่อย่างนี้ไปนานๆแต่ว่าช่วง1เดือนที่ผ่านมามันเริ่มเปลี่ยนไปครับจากที่คุยกันร่าเริงทุกวันเค้าเริ่มเปลี่ยนไปแบบถามคำตอบคำหายไปเป็นวันบ้างจนผมเริ่มท้อใจอ่ะครับจนบางครั้งผมก็คิดว่าเค้าน่าจะรำคาญผมแน่ๆเลยผมไม่รู้จะทำยังไงแล้วผมอยากจะรั้งเข้าไว้อ่ะครับไม่อยากให้เค้าหายไปเลยอยากอยู่อย่างนี้ต่อไปนานๆแล้วเดือนตุลาเค้าต้องไปอยู่จีนแล้วอ่ะครับผมจะทำยังไงดีครับผมคิดเอาไว้ว่าผมจะใช้เวลาที่เหลือ1เดือนกว่าๆนี้ทำให้เรากลับมาเป็นเหมือนเดิมให้ได้อ่ะครับแล้วพอถึงวันสุดท้ายวันที่เค้าต้องไปจีนแล้วผมจะบอกความในใจทุกๆสิ่งทุกๆอย่างที่มีกับเค้าผมหมดปัญญาแล้วครับใครมีวิธีดีๆให้เรากับมาเป็นเหมือนเดิมได้ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    คุยกับเค้าตลอดๆ อย่าท้อครับ มีอะไรบอกไปเลยก็ได้ เค้าจะได้รู้

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ best147147 อ่านกระทู้
    คุยกับเค้าตลอดๆ อย่าท้อครับ มีอะไรบอกไปเลยก็ได้ เค้าจะได้รู้
    คือผมไม่รู้จะคุยอะไรแล้วอ่ะครับ

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    คุยเรื่องที่เเบบว่า ก็ได้นะครับ ผมคิดถึงคุณตลอดอ่ะ นอนไม่ได้ต้องดูรูปก่อนนอนทุกวัน อะไรประมาณว่าบอกความในใจไปด้วยอ่ะครับ ผมคิดว่าเขาอาจมีใจให้คุณก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    19
    คือผมอยากรู้ว่าเวลาคนเค้าชอบกันเค้าคุยอะไรกันมั่งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ต้องเจอหน้ากันบ่อยๆครับ เจอกันจะมีเรื่องคุยกันมากขึ้นครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก