ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082

TRAILERใหม่กับกราฟฟิคระดับCGภาพยนต์!!- Call of Duty: Advanced Warfare - "Collapse" Gameplay Video

TRAILERใหม่กับกราฟฟิคระดับCGภาพยนต์!!
    - Call of Duty: Advanced Warfare -
    "Collapse" Gameplay Video

วันนี้ทางSledgeHammerได้ปล่อยตัวTrailer
    Multiplayerออกมาในเวลาเที่ยงคืนที่ผ่านมาแล้ว
    หลังจากนั้น ก็ได้ปล่อยเทรลเลอร์ตัวใหม่ออกมาด้วย
    ในวันเดียวกันเช่นกัน โดยTrailerตัวนี้ จะเป็น
    เทรลเลอร์ของโหมดเนื้อเรื่องด่าน "Collapse"

ตัวเกมส์จะดูดีขนาดไหน ภาพจะสวยแบบที่โม้ไว้รึเปล่า
    ิเชิญชม

---TRAILER---

Official Call of Duty: Advanced Warfare ปล่อยเกมเพลย์โหมดเนื้อเรื่องภารกิจที่มีชื่อว่า Collapse

ภารกิจในด่านนี้นับว่ามีความน่าตื่นเต้นมาก เรื่องราวในด่านนี้จะอยู่ที่ San Francisco
    เป็นเกมเพลย์ที่คุณเคยผ่านตากันบ้างแล้วจากเทรลเลอร์เปิดตัว Advanced Warfare
    ภารกิจในด่านนี้เริ่มต้นด้วยฉากไล่ล่าบนถนน ก่อนที่รถของศัตรูจะไปชนกับสะพาน
    Golden Gate ในขณะเดียวกันคุณก็มาถึงสะพานและรถของคุณก็พังยับเยิน
    คุณและเพื่อนคู่หู Gideon จึงรีบวิ่งบนสะพานเพื่อตามจับศัตรูที่กำลังวิ่งหนีอยู่
    ชุด Exo-Suits มันช่วยให้คุณสามารถ Double Jump และเพิ่มความเร็วที่ช่วย
    ให้คุณสามารถไปยังตำแหน่งของศัตรูได้ง่ายและเร็วมากขึ้น
    ตัวเกมมีการสร้างพื้นที่ให้มีระดับความสูงต่ำต่างกัน ดังนั้นคุณจึงสามารถเข้าถึงพื้นที่ได้มากขึ้น
    คุณสามารถจัดการกับศัตรูด้วยปืนเลเซอร์ไรเฟิล หรือดึงประตูรถยนต์มาทำเป็นโล่กำบัง

ที่จุดหนึ่งเมื่อคุณเข้าใกล้รถยนต์และกำลังจะทำการเปิดท้ายรถ
    ก็มีฝูงหุ่นดรอนติดระเบิดปรากฎตัวขึ้นมากมายบนท้องฟ้า
    ทันใดนั้นเองพวกมันก็ร่อนลงพื้นและระเบิดตัวเองทำลายสะพาน จึงทำให้ Golden Gate
    แยกขาดจากกันเป็นสองส่วน สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อจากนี้ ก็เป็นสิ่งที่คุณเคยผ่านตากันมาแล้วสะพานเริ่มพัง
    ทุกสิ่งทุกอย่างกำลังจะจมน้ำ คุณไหลตามทางกำลังจะตกจากสะพานแต่ก็สามารถคว้าบางอย่างไว้ได้ทัน
    ในขณะเดียวกันเจ้าหน้าที่ตำรวจก็กำลังไหลตกจากสะพานแต่ก็สามารถคว้ามือคุณไว้ได้ทัน
    ต่อจากนั้นคุณก็พยายามปีนขึ้นมา มีทหารคนหนึ่งซึ่งเป็นทีมเดียวกับคุณถูกรถบัสที่ไหลลงมาชนตกสะพานไป
    จากนั้น Gideon รีบตรงมาช่วยคุณ และตัวเดโมก็จบลงแต่เพียงเท่านี้

credit:COD Thailand Fanclub

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ภาพเเบบนี้ จริงดิ!!!!!!!!!!!!

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    จากคลิปบอทมันดูโง่ๆไงไม่รู้ แต่ยังคงสไตล์ COD ด้วยฉากมึนเหมือนเดิม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ความรู้สึก MW 2 มันเริ่มกลับมาเเล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Doysram : 12th August 2014 เมื่อ 20:56

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    หักมุม กับโพสได้กี่เลย มีแต่คนด่า เปลี่ยนแปลงมาก อารมณ์ call of duty กลับมาแล้ว
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมอยากรู้จริงๆนะ ว่าต้องคอมระดับไหนเท่าไหร่จึงจะได้ภาพแบบนี้ เพราะว่าโหลดมาเล่นทีไรไม่เห็นได้ภาพสวยๆเหมือนในตัวอย่างสะที T^T

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    กระโดดกันเป็นจิงโจ้เลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมเฉยๆนะ จนกระทั่ง ปืนที่เป็นเลเซอร์สีฟ้าๆยิง อะหืออ มันใช่อ่ะะ
    อารมณ์ประมาณหนังเฮียเบย์เลย 5555555

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    อย่า"เฟล"เหมือน Ghost ละกัน รอดูปลายปี

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ผมจะต้องปรับกราฟิคให้สุด ถึงแม้มันจะแลคก็ตาม

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ต้องยอมรับว่า COD AW ดูดีกว่า BF Hardline หลายขุม
    SoShi & Sone Are Together Forever

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfsasuke อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้จริงๆนะ ว่าต้องคอมระดับไหนเท่าไหร่จึงจะได้ภาพแบบนี้ เพราะว่าโหลดมาเล่นทีไรไม่เห็นได้ภาพสวยๆเหมือนในตัวอย่างสะที T^T
    มีคนโพสสเปคแล้วนิครับพอๆกับ Ghost เลย

*ภาพดูดีขึ้นมากเลยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    โอยยยย คอมเล่นไม่ไหวชัวร์ป้าบ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    องค์ประกอบดดยรวม ถือว่าดีขึ้นมากจากภาคก่อนๆ และอาจจะเหนือกว่าคู่แข่งแน่ๆครับสำหรับภาคนี้

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    อยากดูอีกครับๆ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    เห็นฉากคัทซีน เห็นลูกเล่นแล้วคิดว่า "COD ยังไม่ตาย มีภาคนี้แหละมาชุบชีวิตให้"
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ตื่นเต้น น่าติดตาม เหมือนดูหนังเลย

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    low=extra COD4MW ละม้าง

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    โหยสุดยอดน่าเล่นสุดๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ขอให้ภาพแบบนี้จริงๆน่ะ ถึงแม้จะ low

สงสัยต้องพึ่ง ps4

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    จากคลิปบอทมันดูโง่ๆไงไม่รู้ แต่ยังคงสไตล์ COD ด้วยฉากมึนเหมือนเดิม
    ต้องเล่นแบบยากสุดอ่ะครับบอทมันถึงจะเก่งยิง****2นัดตัวเราตายเลยครับ ถ้ามันรุ้ว่าเรายิงปืนจนแม็กหมดมันจะวิ่งตามมายังตรงที่เราแอบเลยครับ ที่ผมบอกนี่คือภาคเก่าๆนะครับภาคนี้ไม่รู้แต่น่าจะเหมือนกันเพราะเกมเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ภาพสุดยอดเลย เสียงปืนยังเป็น bb gun เหมือนเดิม ok ok

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jar32402 อ่านกระทู้
    ภาพสุดยอดเลย เสียงปืนยังเป็น bb gun เหมือนเดิม ok ok
    คิดเหมือนกันครับ เห็นข่าวก่อนๆ บอกเสียงปืนจะไม่ก๊อกแก๊กอีก ฟังแล้วมันก็ยังเหมือนๆเดิม

ถ้าเสียงปืนแจ่มนี่ สุโค่ยยย
    ::CPU:Intel Core™ i5-3570//MB:Asus P8H77-M//RAM:DDR3-1600 8GB (4GBx2)//VGA:Asus GTX 660 Ti DirectCU II TOP//PSU:XFX 650W Core Edition Full Wired::

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ฟิลลิ่งเริ่มมาล่ะ ความหมดสัทธาเริ่มจะจางไปทีละน้อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Call of Duty : Advanced Warfare

รูปแบบ FPS สงครามล้ำๆแบบนี้ ผมไฝ่ฝันว่าอยากจะสร้างเกมส์ในดวงใจตั้งแต่ได้เล่น Ghost Recon : The Future Soldier แล้วในที่สุดก็มีคนคิดทำ จะร้องไห้ครับ ซึ้งอยากเล่นมาก...

ติดตามเรื่องไร้สาระมากกว่านี้ได้ที่
    http://www.youtube.com/user/ChevCheLIoos
    https://www.facebook.com/playchelioos
    http://chelioos.blogspot.com/