ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

มีใครรู้จัก ร้องเท้า ยี่ห้อ The north face มั้งครับ?

คือไปซื้อมา 2000 บาท เห็นแล้วชอบเลยจัดมาเลย อยากทราบว่า ยี่ห้อนี้ ดีมั้ยอ่ะครับ คือมัน Made in Vietnam ของแท้ ป่าวครับ
    ตอนนั้นเห็นแล้วอยากได้เลยจัด (หน้ามืดเลยจัดแบบไม่ได้ดูอะไรเลย ฮาฮาฮา)

เพื่อชีวิต

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อยากช่วยนะ แต่ไม่รู้อะ ผมไม่ชอบทรงแบบนี้เท่าไหร่ ผมชอบไปทาง Nike SB มากกว่า

แต่ถ้าคิดว่ามันดี ก็ไม่ต้องถามคนอื่นแล้ว****

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    north face เป็นยี่ห้อของพวกขาลุยครับ จะรู้จักกันดี บุกป่าฝ่าดง ขึ้นเขาลงห้วย อะไรพวกนั้นครับ ส่วน เมดอินเวียดนาม นี่เป็นของดีครับ เดี๋ยวนี้พวก เมกา กับยุโรปไม่ค่อยมีคนทำรองเท้ากันแล้ว ยิ่งเป็นรองเท้ากีฬาต้องขอบอกเลยว่า เมดอินเวียดนามดีสุดครับ เราแค่อาจจะโดนปลูกฝังมาว่า ประเทศเพื่อนบ้านเราห่างไกลความเจริญ ทำเหมือนเค้าเป็นอะไรก็ไม่รู้ แบ่งแยกชนชั้นกันอยู่นั่น แต่หารู้ไม่ว่า เดี๋ยวนี้ประเทศเพื่อนบ้านเราเจริญกว่า ไทย ทุกประเทศ เพราะงั้นบอกตรงนี้เลยว่า รองเท้าจากเวียดนาม ดีมากครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เหมาะเลยชอบลุยอยู่แล้วครับ คงต้องหาเวลาว่างไปลุยป่าแล้ว ขอบคุณครับ
    เพื่อชีวิต

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผม Converse Only!! 55555

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ผมก็ใช้อยู่ครับ แต่เป็นกระเป๋าสะบายข้าง ขนาด XL ใส่ของได้เยอะมาก กันฝน ทนสุดๆ เวลาหอบโน็ตบุคไปด้วย ไม่ต้องหลบฝน ลุยเลย ทนจริงๆครับ ผมใช้มาจะเข้าห้าปีละ คุ้มจริงๆ กับตังสี่พัน
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ผมมีอยู่ 3 คู่ และจะเพิ่มไปเรื่อยๆ จริงๆแล้วผมชอบทรงแบบนี้มาก รวมไปถึงยี่ห้อ HI-TECH เข้าคู้กับนาฬิกา casio proteck หล่อระเบิด