ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

Talking ด่วนครับจะขอเป็นเเฟนทำไง

ผมเคยโพสไปเเล้ว2กระทู้นะครับว่าโดนเเฟนหักหลังมา
    เข้าเรื่องครับผมได้ชอบเพื่อนคนหนึ่งครับ เริ่มจากเเฟนเก่าผมได้หักหลัง
    เเล้วเธอคนนี้เข้ามาในชีวิตครับ เริ่มสนิทเดินจับเเขนเดินตลอดเหมือนเเฟนกันเลยครับ
    ผมรู้สึกดีมากครับเธอคนนั้นผมไปไหนก็ไปด้วยกันครับ
    เเต่ผมไม่กล้าที่จะขอเป็นเเฟนอ่ะคับกลัวเสียใจมากกว่าที่จะถูกไม่รับคำขอผมครับ
    ยังไงดีคับ
    ยิ้มหวาน

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ลองไปเม้นรูปในเฟสเขาสิครับ ว่า 'น่ารักจัง' เขาตอบกลับเราก็กดไลค์ (แบบค่อยๆเป็นค่อยๆไป)

หรือจะถามว่า ' เธอคิดยังไงกับเรา ตอนนี้ '

ผมไม่รู้เรื่องอะไรหรอกครับ เห็นคนจีบกันเขาชอบทำกัน 555
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ผมว่าค่อยๆ ลองถามอะไรไปก่อน (หลอกถาม) แบบว่า มีแฟนยังอ่ะ แล้วไม่คิดจะมีหรอ ชอบใครอยู่อ่ะป่าว บอกได้มั้ย.
    ถ้าเธอบอกว่ามีคนที่ชอบอยู่ แต่ไม่บอกว่าเป็นใคร นี่ใช่เลย % ส่วนใหญ่ที่ตอบมาแบบนี้อาจเป็นท่านแน่นอน ฮ่าๆๆ
    แต่ก็อย่าคิดไปเองฝ่ายเดียวน่ะครับ เพราะเพื่อนผู้หญิงบางคนอาจคิดกับเราแค่เพื่อนสนิทก็ได้ -w-

แต่ถ้ามันอึดอัดมากๆ ก็ถามตรงๆไปเลยว่า ชอบเรามั้ย หรือไม่ก็ เราชอบเธอน่ะ แล้วคิดอย่างไงกับเราหรอ 555+
    .:ll:.

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมยังกลัวๆอยู่คับผมจะดูไปเรื่อยๆนะ เเต่เพื่อนผมเหมือนเเฟนกันเลย
    ยิ้มหวาน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เธอๆ เธอก็ไม่มีใคร เราก็ไม่มีใคร งั้นเรามามีอะไรกันมั้ย

จ้าบ้าหรอตัวเธอ ไม่รู้สิครับ แล้วแต่สถานการณ์ครับ ตอนผมขอแฟนผมเป็นแฟน ผมก็บอกไปตรงๆนี่แหละว่า เป็นแฟนกันนะ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    แต่ก็แค่เหมือน ลองพูดไปเลย ได้แฟนกับเสียเพื่อน เลือกเอา อย่าอยุ่นิ่ง

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    รอเวลาที่เหมาะสมนะครั

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เริ่มต้นด้วยการทักทายอย่างสุภาพ แล้วถามไปตรงๆ ว่า "เด้า ได้ ใหม "
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ตอนผมขอเป็นแฟนนี้หลอกถาม จิ้มๆๆๆไปเรื่อยๆอะครับ มันจะมีจุดที่เขาหลุดออกมาเอง
    WHO I'm

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ถ้ากลัวเสียใจจะอย่าเลยครับ

จริง ๆ จะรัก อย่ากลัว

เจ็บที่เราได้เลือก ดีกว่าเจ็บแต่ไม่ได้เลือกนะครับ

ไม่บอกสักที สรุปคนอื่นเอาไปสะงั้น สู้ ๆ

คิดว่าใช้ให้ลุยเลยครับ

สวรรค์สร้างคนที่ใช้มา แต่ความกล้าเราต้องเป็นคนสร้างมันขึ้นมานะ จะบอกให้