ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282

แนะนำโปรแกม - โปรแกมจัดการฮาร์ดดิส Partition Assistant Pro Edition.v5.5

แนะนำโปรแกม - โปรแกมจัดการฮาร์ดดิส AOMEI Partition Assistant Pro Edition.v5.5

รูปจากเครื่องผม (เอากันง่าย ๆ งี้แหละ)

ข้อมูลเบื้องราก

เป็นโปรแกรมจัดการฮาร์ดดิส มีความสามารถคล้าย ๆ กับ โปรแกรม Partition Magic แบ่ง/ลบ/สร้างพาร์ททิชั่น /Convert พาร์ททิชั่น MBR to GPT บนฮาร์ดดิสลูกเดียว /Convert NTFS to FAT32 บลา ๆๆ

หรือจะอ่านข้อมูลบนเว็บเค้าที่เป็นภาษาอังกฤษได้เลยไหน ๆ ก็ใช้คอม.ละเรียนรู้หน่อยคงไม่เสียหาย --- http://www.disk-partition.com/partit...o-edition.html

วิธีแครก

1.คัดลอกไฟล cfg.ini ไปที่โฟลเดอรโปรเเกม / หรือเปิดไฟล cfg.exe แล้ว --- กด Extract จบ.

Download (ไม่มีลิ้งให้ครอบ)

ปล.กดขอบคุณหรือไม่ก็แล้วแต่นะ แต่ถ้าไม่กดก็ขอให้.......

ปล.2. มีภาคต่อ - โปรแกมจัดการฮาร์ดดิส AOMEI Dynamic Disk Manager Pro Edition
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tha3778 : 16th August 2014 เมื่อ 03:31

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีบอกวิธีใช้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockthepop อ่านกระทู้
    มีบอกวิธีใช้ไหมครับ
    จะใช้ทำอะไรครับ .....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tha3778 อ่านกระทู้
    จะใช้ทำอะไรครับ .....
    คือไม่เข้าใจไง มันมีไว้ทำอะไร ไม่อธิบายไว้ด้วยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ผมก็ไม่ค่อยรู้และเชียวชาญเท่าไหร่ แต่ก็แก้ให้้แล้วนะเรื่องสรรพคุณ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thank U U U U U

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณมากเลยครับ แต่ขอตัวนี้แบบ Pro ด้วยจะดีมากเลยครับ aomei dynamic disk manager เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ryusaki อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลยครับ แต่ขอตัวนี้แบบ Pro ด้วยจะดีมากเลยครับ aomei dynamic disk manager เป็นกำลังใจให้ครับ
    AOMEI Dynamic Disk Manager Pro Edition >>> http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=234385&p=2576077