ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140

Question การเว็ทขนครับ

ผมอยากจะทราบว่า ถ้าผมใช้พวก เทบกาวหรือ เทบหนังไก่
    ในการเอาขนออก แล้วใช้แอลกอฮอล้างแผล ในการเช็ดขา ป้องกันรูขุมขนอักเสบ
    ได้มั้ยครับ ผมใช้แบบที่ต้องทาน้ำผึ้งเหนียวๆก่อนแล้วเอาผ้าปะตาม แล้วดึง
    ซึ่งมันเสียเวลามากครับ..รู้สึกว่าคนในบอร์ดนี้เคยบอกว่าเค้าใช้เทบหนังไก่เอาขน
    หน้าแข้งออก เลยมาถามดูครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    =-= ซาดิตส์ดีนะครับ (ปล.ผมไม่เคยทำหรอกนะ)

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมไม่เคยนะ ฟูอยู่ยังไงก็ฟูอยู่ยังงั้น

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    เล่นเว็ทหรอครับ แนะนำโปรตีนสกัดชนิดผงเลยครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ฮ่าๆ โหดจังเลย จขกท. ไม่เจ็บเหรอไงนั่น ผมเคยแต่ แกล้งเพื่อน ตอนมันนอนก็เอาเทปกาวมาม้วนพันทั้งขาเลย ตอนมันตื่นมาตอนเช้านี่ อย่าฮา ไม่กล้าดึง ตอนนั้นผมโดนทำโทษอาจารย์เค้าเอา
    ทหารที่กลับมาจากชายแดนใต้ ผู้บังคับบัญชาเป็น พลแม่นปืนหรือใช้ สไนเปอร์ด้วยแหละ เค้าโม้ว่ายิงพวกโจรตายไปหลายรายไม่ได้ใช้แค่ สไนนะ พูดเหมือนขู่แต่สีน่านี่โครตจริงจัง หรือว่า ยิงมาแล้วจริงๆก็ไม่รู้
    เค้ามาฝึกวินัยผมก็ต้องค้างคืนที่ รร เพราะมาสายบ่อยนี่แหละ
    ฮามากตอนไปอาบน้ำมันเดินขาลายไปห้องน้ำวิ่งไม่ได้มันตึงแล้วมันจะดึงขน สุดท้าย โดนทำโทษกันหมดเลยแกล้งเพื่อนทำให้วุ่นวาย 555 ไอ่คนโดนแกล้ง นี่ ทำหน้าสะใจเยาะเย้ยใหญ่เลยแหละ ก็เลยโดนทำโทษไปด้วยแต่เบากว่า
    สรุปแล้ว ผมว่ามันเจ็บนะ

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    คือผมเป็น M หน่อยๆครับ บางที่เจ็บตัวบ้างก็รู้สึกดี

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    วีท ครีมกำจัดขน ไม่รู้ใช้ได้ป่าวนะ ขนหน้าแข้งหรอครับ ของผมเยอะมากจริงๆแหละ ลามมาขาอ่อนละ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ทำคล้ายๆกับการ Wax ก็ได้ครับ คือทาน้ำผึ้งเหนียวๆก่อน แล้วเอาผ้าดิบมาแปะทับ รีดผ้าดิบให้ติดกับหนัง แล้วก็ดึงเลยครับ

ไม่ก็ลอง Beaute herb ก็ได้ครับ เป็นเจลสมุนไพรกำจัดขน http://www.beauteherbshop.com/ (แต่ผมก็ยังไม่เคยใช้เหมือนกันนะครับ แต่น่าสนใจดีครับ)

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    รู้สึกว่าถ้าไปทำที่ร้านจะดีกว่านะครับ ใช้เทปกาวมีแต่พวก ตลก ที่เค้าเอาแกล้งกันครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก