ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1

Total war: shogun 2 Steam ผมต้องซื้ออันไหนครับงง

พอดีกำลังลดราคา
    ถ้าผมซื้ออันแรกผมจะได้อันที่2ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อันที่ 2 (Total War : Shogun 2) เป็นภาคหลักนะครับ ส่วน Fall of Samurai เป็นภาคเสริม แต่เหมือนว่า Fall of Samurai จะเป็น Standalone นะครับ (ไม่ต้องใช้ภาคหลักในการเล่น) ส่วนอันที่ 3 ผมก็ไม่ทราบครับ ไม่เคยเล่นสักภาคเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ชื้อทั้ง 3 ก็ดีครับแต่ชื้อภาคหลักก่อนคือ Total War : Shogun 2

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    972
    1
    ถามอีกอย่างนะครับ มันเล่นบน Win8 ได้ไหมครับ

คือว่าในข้อมูลรองรับถึงแค่ Win7 ครับ
    เลยลองแบบเถื่อนเล่นบน Win8 ไม่ได้ด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย I AM LEGEND : 16th August 2014 เมื่อ 22:46

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    Fall of Samurai สามารถเล่นได้ไม่ต้องมีภาคหลัก

Win 8 เล่นได้ครับ เพราะผมก็เล่น ^ ^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    972
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pza00007 อ่านกระทู้
    Fall of Samurai สามารถเล่นได้ไม่ต้องมีภาคหลัก

Win 8 เล่นได้ครับ เพราะผมก็เล่น ^ ^
    แจ่มเลยครับ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อันที่3 จะดีกว่าครับ fall of the samurai สามารถเล่นได้โดยไม่ต้องมีภาคหลัก ผมก็ซื้อตัวนี้แหละ จะได้พวกfactionต่างๆเพิ่มด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 16th August 2014 เมื่อ 23:00
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE