ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Smile [Orthros-NightCore ]ขอฝากผลงานด้วยนะ ริเริ่มสร้างสรรค์เรื่อยๆ

สวัสดีสมาชิก jokergame ทุกคนนะ วันนี้เราขอฝาก NC ให้กับสมาชิกทุกคนที่แวะเวียนเข้ามาได้ฟังกันนะ
    ถ้าหากมี ข้อเสนอแนะติดชม ก็ สามารถโพสในกระทู้นี้ได้เลยนะ

Update 16/8/2557

Nightcore - Unravel 【Tokyo Ghoul Opening1】

ขอบคุณทุกท่านที่อุตสาห์แวะเข้ามารับชมและรับฟัง นอกจากนี้ยังมีผลงานอีกส่วนหนึ่งซึ่งสามารถติดตามในในชาแนลOrthros Nightcoreได้เลย ถึงแม้อาจจะยังไม่มีเยอะมากมายแต่ก็ตั้งใจสร้างสรรค์ออกมาเรื่อยๆนะ
    ถ้าหากชอบวีดีโอนี้ อย่าลืม กดLiked และ Subscribeเพื่อติดตามผลงานต่อไปด้วยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ฟังเพลินดีครับ