ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950

ในชีวิตนี้สักครั้ง ผมอยากจะลองเบอร์ตอง

ไม่มีไรมากครับ แค่อยากลองเบอร์ตอง

ปกติเสี่ยเจ้าของร้านแกชอบทักว่า : เฮีย วันนี้มีเบอร์ตองนะครับ

ตอบอย่างเดียว ไม่เอาครับเสี่ยผมจะเอาเบอร์ ซิ๊บสี่

เบอร์ตองมันแพงไป แต่ก้อยากจะลองดูสักครั้ง จะได้ดูุคุ้มค่า กำท่ดๆๆๆๆ

แหม่เบอร์ตองทั้งนั้นๆๆๆ หกฟบกหสยๆะบ ฟหก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ได้ลองล่ะยังครับ เป็นไงมั้ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ลองดูก็ไม่เสียหายแต่อย่าลืมใส่ถุงกันไว้ด้วยหละ5555+(อาจมีของแถมเหมือนเพื่อนของเพื่อนของเพื่อนและก็ของเพื่อนผมอีกที5555+)

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    จขกท. น่าจะ ตั้งคำถามว่า

"คนไหนผู้หญิง"

กระทู้นี้ น่าจะ สนุกกว่านี้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มันคืออะไรหรอครับ ไม่รู้เรื่องจิงๆๆๆ จิงๆๆนะ 55

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkingkub อ่านกระทู้
    มันคืออะไรหรอครับ ไม่รู้เรื่องจิงๆๆๆ จิงๆๆนะ 55
    ก็ถ้ามีเพื่อนเป็นพวก เที่ยวกลางคืนก็พอจะรู้ครับ ถึงผมจะไม่เคยเที่ยว

แต่เห้นว่าพวก อาบ อบ นวด หรือ ที่ขายบริการ บางที่จะมีเบอร์ให้เลือก(นางงามตู้กระจก)

เบอร์ตองมักจะเป็นพวกสาวสวยครับ(ราคาแพง)นั่นแหละครับ

แต่สมัยนี้ ใครๆก็สวย แล้วแต่มุมมองและสเป็ค เบอร์ 14 อาจจะสวยกว่าก็ได้นะ

ถึงจะบอกเบอร์ตองแพงแต่ก็แค่ไม่กี่ 1000(ส่วนถูกๆแค่ไม่กี่100) = = แต่ไอ่ที่เสียเยอะคือ...ดันไปจ่ายทิปนี่แหละ 555

ยกตัวอย่าง(เรท18) ปล่อยในไม่ใส่ถุง 500

ทำไมสาวขายตัวบางคนยอม ก็คุณเธอเป็นเอดส์อยู่แล้ว - -

ปล.แต่รูปบนสุดนี่คือ.... คนไหน ญ แท้บ้างบอกผมที

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por อ่านกระทู้
    ก็ถ้ามีเพื่อนเป็นพวก เที่ยวกลางคืนก็พอจะรู้ครับ ถึงผมจะไม่เคยเที่ยว

แต่เห้นว่าพวก อาบ อบ นวด หรือ ที่ขายบริการ บางที่จะมีเบอร์ให้เลือก(นางงามตู้กระจก)

เบอร์ตองมักจะเป็นพวกสาวสวยครับ(ราคาแพง)นั่นแหละครับ

แต่สมัยนี้ ใครๆก็สวย แล้วแต่มุมมองและสเป็ค เบอร์ 14 อาจจะสวยกว่าก็ได้นะ

ถึงจะบอกเบอร์ตองแพงแต่ก็แค่ไม่กี่ 1000(ส่วนถูกๆแค่ไม่กี่100) = = แต่ไอ่ที่เสียเยอะคือ...ดันไปจ่ายทิปนี่แหละ 555

ยกตัวอย่าง(เรท18) ปล่อยในไม่ใส่ถุง 500

ทำไมสาวขายตัวบางคนยอม ก็คุณเธอเป็นเอดส์อยู่แล้ว - -

ปล.แต่รูปบนสุดนี่คือ.... คนไหน ญ แท้บ้างบอกผมที

แหม่ ไม่กี่ร้อยนี่ ไปหิ้วผีขนุนมาจากข้างทางป่าวครับ -*-

เข้าตู้ร้านโอเคๆหน่อยก็สตาร์ทเหยียบ 2k แล้วครับ ขนาดชั้นล่างๆนะ

แล้วตาดีได้ ตาร้ายเสีย

นั่งอยู่ตู้สวยๆ เข้าห้องไปขาลาย ท้องลาย มีลูกกันแล้วก็มี -_-"

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por อ่านกระทู้
    แหม มือโปรเลยสินะครับ ผมฟังเพื่อนเล่าๆมาอีกที ขอคาราวะ 555
    ไม่โปรหรอกครับ ผมไม่เคยไป ผมคนรักครอบครัว

ปล เพิ่งสังเกต นั่นมัน ใบเตย R-Siam ใช่ป่ะครับ หรือผมมองผิด -*-

อยู่ออฟฟิศ ไม่กล้าเปิดนาน เดี๋ยวเค้าหาว่าหื่น -..-"

แต่ที่เหลือ หน้าเหมือนสาวดุ้นจัง - -a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 2nd September 2014 เมื่อ 14:30

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    แหม่ ไม่กี่ร้อยนี่ ไปหิ้วผีขนุนมาจากข้างทางป่าวครับ -*-

เข้าตู้ร้านโอเคๆหน่อยก็สตาร์ทเหยียบ 2k แล้วครับ ขนาดชั้นล่างๆนะ

นั่งอยู่ตู้สวยๆ เข้าห้องไปขาลาย ท้องลาย มีลูกกันแล้วก็มี -_-"
    แหม มือโปรเลยสินะครับ ผมฟังเพื่อนเล่าๆมาอีกที ขอคาราวะ 555

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้

ไม่โปรหรอกครับ ผมไม่เคยไป ผมคนรักครอบครัว

ปล เพิ่งสังเกต นั่นมัน ใบเตย R-Siam ใช่ป่ะครับ หรือผมมองผิด -*-

อยู่ออฟฟิศ ไม่กล้าเปิดนาน เดี๋ยวเค้าหาว่าหื่น -..-"

แต่ที่เหลือ หน้าเหมือนสาวดุ้นจัง - -a
    ถ้าใบเตยนี้น่าจะมาจากซีรี่ย์คาราบาวนะครับ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ใบเตยจริงเรอะ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ซีรี่ย์ไงครับ ตอน นางงามตู้กระจก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    สาระวันละนิด

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736

คือต้องนิยามคำว่านั่งตู้ก่อน ถ้านั่งตู้ในสถานบริการชั้นล่างอย่างซ่องที่มีตู้มันก็นั่งตู้เหมือนกันล่ะครับ ซึ่งสนนราคาต่ำสุดมันก็แค่ 6-7 ร้อยเอง

ถ้าสตาร์ทที่ 1800 หรือ 2000 นี่ผมว่าไม่ใช่ระดับล่างแล้วนะฮะ อย่างถ้าเข้าไปเที่ยวซ่องเจ๊หวีหรือโรงน้ำชาอาแปะแล้วเจอราคานี้ผมก็ว่ามันไม่คือเหมือนกัน
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ก็ไม่แพงเท่าไหร่หรอกครับ เดี๋ยวนี้แข่งกันเยอะ ลูกค้าไม่ต้องแย่งกันเหมือนเมื่อก่อนแล้ว(ยกเว้นบางที่)
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    พูดเรื่องอะไรกันนั่นน
    PROCESSOR : Intel Haswell i5-4460 3.6GHz VGA : ZOTAC GTX 970 RAM : Hyper X SAVAGE 8GB OS : 7

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    ลองดูสิครับแล้วจะติดใจ บริการคนล่ะ ระดับกับพวก พันสองพันครับ ตะก่อนผมก็เล่นแต่พวกพันสองพัน เพื่อนมันลองให้เปลี่ยนเลยลองดู เออ แจ่มแหะเดี๋ยวนี้ พันสองพันผมไม่แตะเลยอ่ะ ส่วนมากจะเล่นพวก ห้าพันอัพ ขึ้นไป
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB