ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1

Red face (Old Game ! ) The Godfather (one2up 540 Mb-RIP) - อยากเล่นเป็นมาเฟียยุคเก๋าเข้ามาเลย :)

รายละเอียดเกม : เป็นเกมสไตล์มาเฟีย Openworld เหมือน GT.. ปล้นชิง ยึดอำนาจและอณาเขตแข่งกับแก็งส์อื่นๆอีก พร้อมกับเล่นเนื้อเรื่องไปในตัว มีการเก็บและปลดล็อกปืน อาวุธ ทรงผม เสื้อและของตกแต่งอื่นๆและที่สำคัญ ถ้าคนเคยดูเรื่อง The Godfather แบบฉบับหนังแล้วล่ะก็ไม่ควรพลาดครับ

ความต้องการของระบบ:
    - CPU: 1.4 GHz or faster Intel Pentium 4 or AMD Athlon processor
    - RAM: 256 MB or more
    - DVD Drive: Requires a 2x or faster DVD drive
    - Hard Drive: At least 5 GB of free space
    - Sound: DirectX 9.0c compatible sound card
    - Video: DirectX 9.0c compatible video card (see below*)

รูปและวิดิโอตัวอย่างภายในเกมครับ

***********************************************************************************************************************************************

หลายคนสงสัย จะให้ดูรูปไรเยอะแยะวะ ใหนลิ้งๆ นี่ครับลิ้งโหลด ONE2UP โหลดแรงๆเอาให้เล่นเกมไม่ทันกันไปเลย ฮ่าๆๆ

PART1 ไม่ต้องงงมีพาร์ทเดียวครับก็มันเกมเดียวเลยโพสทีเดียวจะได้โหลดทีเดียว(จะเดียวเยอะไปใหนวะ5555)

เกือบลืม พาสแตกไฟล์ 12345678

ข้างใหนไฟล์จะมีวิธีลงและการแก้ปัญหานะ ไปอ่านกันเอง บ้าย!

ไลค์ให้ด้วยนะค้าบ มีปัญหากับไฟล์ หรือ เกมทักมาได้ แต่ถ้ามีปัญหากับคนไม่ต้องทักมานะ555 FB : https://www.facebook.com/phummdeathmanz
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ เคยเล่นเมื่อหลายปีก่อน แต่เล่นไม่ทันจบ

สนุกมากครับ 5555 ขอสูบไปเลยละกันครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุณครับ
    ลายเซ็น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอสูบนะครับ แต่ไม่สูบบุหรี่นะ สูบเกมน่ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    คลาสสิคสุดๆๆ ชอบคุณคับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นไม่ได้ มัน Stopworking

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    โหเกมนี้หาโหลดเเทบไม่ได้ ขอบคุณมากครับผ้้มมมมมมม

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    เกมเก่ายอดนิยม ตามหาเหมือนกันครับนี่ เยี่ยม

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Beer1993 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ มัน Stopworking
    ลองแก้ปัญหาตามที่ผมให้ไว้ในไฟล์ยังครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ครับ ชอบสไต์การนำเสนอครับ แอบกวนๆดี ส่วนเรื่องขนาดตัวอักษรและสีตัวอักษรอาจจะปรับเปลี่ยนนิดนึง การวางตำแหน่งรูปต่างๆและวีดีโอ โอเคแล้วครับ (ปล.ความเห็นส่วนตัว)
    i love thailand because somebody in thailand love me

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LUCKY13 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ครับ ชอบสไต์การนำเสนอครับ แอบกวนๆดี ส่วนเรื่องขนาดตัวอักษรและสีตัวอักษรอาจจะปรับเปลี่ยนนิดนึง การวางตำแหน่งรูปต่างๆและวีดีโอ โอเคแล้วครับ (ปล.ความเห็นส่วนตัว)
    ครับ ขอบคุณครับ จะลองปรับปรุง ขอบคุณนะค้าบ

Tags for this Thread