ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

!! Gamescom 2014 ประกาศผลรางวัลเกมยอดเยี่ยม Evolve เหมาเรียบ !!

!! Gamescom 2014 ประกาศผลรางวัลเกมยอดเยี่ยม Evolve เหมาเรียบ !!

ประกาศกันออกมาแล้วผลรางวัลยอดเยี่ยมแต่ละสาขาของงาน Gamescom 2014 งานเกมประจำปีจากประเทศเยอรมัน ซึ่งเกม Evolve จาก Take-Two เรียกได้ว่ากวาดรางวัลไปได้ล้นหลามไม่ว่าจะเป็น Best of Gamescom Award, Best Console Game Microsoft Xbox One, Best Action Game, Best PC Game และ Best Online Multiplayer Game

ส่วนเกมอื่นที่น่าจับตามองก็คือ Risen 3 จาก Deep Silver ที่ได้รางวัล Best Role Playing Game ไปครอง และสำหรับรางวัล Best Hardware ก็ไม่ได้เหนือความคาดหมาย Oculus Rift DK2 ได้คว้ารางวัลนี้ไปครอง …ด้านล่างเป็นผลรางวัลแบบเต็มๆ ลองพิจรณากันดูครับ

Best of Gamescom Award
    Evolve (Take-Two Interactive GmbH/2K)

Most Wanted Consumer Award:
    Super Smash Bros. (Nintendo of Europe GmbH)

Best Console Game Sony PlayStation 4:
    The Evil Within (Bethesda Softworks/ZeniMax Germany GmbH)

Best Console Game Microsoft Xbox One:
    Evolve (Take-Two Interactive GmbH/2K)

Best Console Game Nintendo Wii U:
    Splatoon (Nintendo of Europe GmbH)

Best Role Playing Game:
    Risen 3 (Deep Silver / Koch Media GmbH)

Best Action Game:

Best Simulation Game:
    Theatrhythm Final Fantasy Curtain Call (Square Enix GmbH)

Best Sports Game:
    PES 2015 (Konami Digital Entertainment B.V.)

Best Family Game:
    LittleBigPlanet 3 (Sony Computer Entertainment Deutschland GmbH)

Best PC Game:

Best Mobile Game:
    Super Smash Bros. für 3DS (Nintendo of Europe GmbH)

Best Social / Casual / Online Game:
    LittleBigPlanet 3 (Sony Computer Entertainment Deutschland GmbH)

Best Online Multiplayer Game:

Best Hardware
    Oculus Rift DK2 (Oculus VR)

อ้างอิงค์จาก Evolve / Gamescom 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    Best Sports Game: PES 2015 (Konami Digital Entertainment B.V.)
    เอาแล้วไง fifa 15
    LENOVO IDEAPAD Z510

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

ก็ดีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตกใจอยู่อันเดียว Best Sport Game ปีนี้เอาแน่ PES
    Jannina Weigel <3
    หาทีม DOTA2 ครับผม STEAM : Jannina W

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    เป็น หนึ่งเกมส์ที่รอคอย Evolve

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Varcity_ZERO อ่านกระทู้
    Best Sports Game: PES 2015 (Konami Digital Entertainment B.V.)
    เอาแล้วไง fifa 15
    อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Evolve เหมือนเกมงั้นๆตั้งแต่ที่ดูมา หลังจากได้รางวัลเป็นเกมที่น่าจับตามองมาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    Evolve เหมือนเกมงั้นๆตั้งแต่ที่ดูมา หลังจากได้รางวัลเป็นเกมที่น่าจับตามองมาก
    ผมขอเถียง มันไม่ใช่แค่เกมงั้นๆ ลองกลับไปดูใหม่ให้ชัดๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    ผมขอเถียง มันไม่ใช่แค่เกมงั้นๆ ลองกลับไปดูใหม่ให้ชัดๆครับ
    ต่อให้กลับไปดูใหม่กี่รอบ หรือได้รางวัลมาเยอะแค่ไหน ถ้าไม่ใช่แนวที่ชอบ มันก็งั้นๆอยู่ดี

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kom007 อ่านกระทู้
    ต่อให้กลับไปดูใหม่กี่รอบ หรือได้รางวัลมาเยอะแค่ไหน ถ้าไม่ใช่แนวที่ชอบ มันก็งั้นๆอยู่ดี
    จะบอกว่า ลูกเล่นมัน ไม่มากมายสินะ ผมก็ว่างั้นแหละ เกมส์แบบนี้เล่นแล้ว เบื่อไว นะ
    เพราะผมเองก็ยังรู้สึกอย่างงั้นเลย ผมว่า Map Warcraft มี Map นึง ภาพไม่สวยไม่ใช่ FPS แต่ว่า มี ลูกเล่นเยอะมากกก กลายพันธุ์มีให้เลือหลายแบบ
    ส่วนผู้เล่นเป็น Suvive มีให้เลือกหลายสาย ปืนให้เลือกหลายปืน ผมว่าถ้าลูกเล่นเยอะอย่างว่า ก็เอาไปทำเงินได้นะ เช่น ซื้อ สายพันธุ์ Evolve ซื้อปืน เปิดเป็นแบบ Payday อะ อาจจะขาย DLC เพื่อได้เงิน
    คนเล่นก็มีทางเลือกให้เล่นเยอะ นี่สิผมวาน่าสนุก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 17th August 2014 เมื่อ 22:56