ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

[PSP ON PC]God of War: Chains of Olympus /FULL/1.49GB/เล่นลื่น100%[ONE2UP]

System Requirements

Processor: Any Dual-Core CPU, or a Single-Core CPU of at least 2.0GHz
    Memory: 2GB RAM (more is better)
    Hard Drive: 5GB minimum free disk space (for application and ROM storage)
    The more games you have, the more Hard Drive space you will need
    Video: 256MB Stand Alone Graphics Card (note that some built-in GPUs may work too)
    Operating System: Windows XP, Windows Vista, Windows 7, or Windows 8

DOWNLOAD

5 พารท์ พารท์ละ 250 MB พารท์สุดท้าย 150 MB

PART1

PART2

PART3

PART4

PART5

โหลดโปรแกรม PPSSPP 0.9.9 ที่นี่
    วิธีใช้โปรแกรม PPSSPP คลิก
    Creditวิธีใช้โปรแกรม :MR.ZEROZ KINGNER

วิธีเล่น
    1.แตกไฟล์ จะได้ไฟล์ iso มานะครับ
    2.โหลดโปรแกรม PPSSPP0.9.99ตามลิ้งที่ จขกท แจกนะครับ
    3.เข้าโปรแกรมแล้วรันไฟล์ iso เล่นได้เลยครับ

การปรับให้ลื่นๆ แบบ จขกท ปรับตามนี้เลยนะครับ

จขกท มีวิธีปรัปให้มันเล่นได้ลื่นไหลมากๆ อีกครับ แต่มันจะลดคุณภาพกราฟฟิกลง แต่ลื่นไหลเอามากๆ จขกท รับประกัน อิอิปรับเป็นตัวนี้เลยคับ

สุดท้ายก็ฝากขอบคุณทุกคนที่โหลดเกมของ ผมนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 9th November 2014 เมื่อ 20:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    Thank you very much

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ใครเล่นได้ช่วยเอาภาพกราฟิกในเกมมาโชวหน่อยครับ อยากเห็นจะสวยขนาดไหน ผมเล่นบน PSP
    All in One > TOUCH14 Crigame http://criwebs.com/forum/

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ขออนุญาติดัน นานๆครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ขอบคุณครับ จะเอาไปลองเล่นดู

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xtcian อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ จะเอาไปลองเล่นดู
    เล่นได้ไม่ได้ยังไง ช่วยกลับมาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ขออนุญาติดัน นานๆครั้งนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไปได้แปปเดียวค้างครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุงครับ