ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 323

Kaspersky Internet Security 2015+pacth

มีวิธีลงพร้อมในไฟล์ครับ
    ได้ไม่ได้ยังไงบอกผมด้วยนะครับแต่ของผมได้
    ลงแล้วตัวโปรแกรมจะเป็นภาษาอื่น ให้กด Shift+F12 หรือ Shift+F5 ดูครับ

ดาวน์โหลด
    สามารถใช้ตัวโปรแกรมที่เป็นภาษาอังกฤษได้ ไม่ต้องมัวกด shift+f12
    โหลด

วิธียกเว้นไฟล์หรือโฟรเดอร์ที่ไม่ต้องการให้แสกน
    เข้าไปยกเว้นไฟล์หรือโฟรเดอร์
    settings > Additional > threats and Exclusions
    แล้วก็คลิก configure exclusion rules
    จะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมา กด add เลือกไฟล์หรือโฟรเดอร์ที่ต้องการยกเว้นได้เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sathit-25 : 17th September 2014 เมื่อ 03:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เป็น Anti Virus ที่ไม่ถงไม่ถามอะไรเลย เอะอะลบ! 55555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ morikaso อ่านกระทู้
    เป็น Anti Virus ที่ไม่ถงไม่ถามอะไรเลย เอะอะลบ! 55555
    กำลังว่าจะโหลด

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vrjengpeng อ่านกระทู้
    กำลังว่าจะโหลด
    ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ฮ่าๆๆ
    ถ้าตั้งค่าดีๆ(ใน google มีแนะนำ) ก็ทำงานได้ดีมากเลยทีเดียว
    ผมเคยใช้รุ่น 2010 ตั้งแต่ใช้ผมก็ไม่เจอไวรัสอีกเลย
    แต่มันค่อนข้างจะกินทรัพยากรนะครับ (ไม่รู้ว่า 2015 แก้รึยัง)

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ morikaso อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ยืนยันอีกเสียง ลบแบบไม่ฟังเสียงเลย ลงใช้ไม่ถึงชั่วโมง Crackหายเกลี้ยง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boou อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ยืนยันอีกเสียง ลบแบบไม่ฟังเสียงเลย ลงใช้ไม่ถึงชั่วโมง Crackหายเกลี้ยง
    วิธียกเว้นไฟล์หรือโฟรเดอร์ที่ไม่ต้องการให้แสกน
    เข้าไปยกเว้นไฟล์หรือโฟรเดอร์
    settings > Additional > threats and Exclusions
    แล้วก็คลิก configure exclusion rules
    จะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมา กด add เลือกไฟล์หรือโฟรเดอร์ที่ต้องการยกเว้นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    ขอเอาไปลองงง อิอิ
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ