ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

[PC]F.E.A.R. Perseus Mandate /FULL/1.99GB[ONE2UP]ความสยองของสาวน้อยพลังจิตยังคงอยู่

SCREENSHOT

รายละเอียด
    ภาคเสริมล่าสุดของ F.E.A.R. มาแล้วครับ หลังจากหลอนกันไป 2 ภาคแล้ว มาหลอนกันต่อกับภาคนี้ครับ รับรองมัน+หลอนเหมือนเดิมครับ ภาคนี้เป็น Standalone นะครับ ไม่ต้องลงภาคหลักก็เล่นได้ครับ

สเปค

Minimum System Requirement
    Pentium 4 1.7 GHz or equivalent processor (2.2 GHz for Windows Vista)
    Windows XP x64 or 2000 with latest service pack installed or Windows Vista
    DirectX 9.0c (August 2005 Edition) or higher
    512 MB of RAM or more (1GB for Windows Vista)
    64 MB GeForce 4 Ti or Radeon 9000 video card (GeForce 6600 or Radeon 9800 video card or higher for Windows Vista)

DOWNLOAD
    มี 5 พารท์ พารท์ละ 500 MB พารท์สุดท้าย 38 MB( ตัวเกมนี้ผมโหลดจากกระทู้ของคุณ GIGKOK เมื่อนานหลายปีมาแล้ว และผมนำมารีอัพใหม่เป็นไฟล์ผมเอง19/08/57)

วิธีลง

1.โหลดไฟล์ครบทั้งหมดแตกไฟล์ จะเจอตัวไฟล์ setup กับ พาส อยู่ คนละโฟลเดอร์ คลิกตัว Setup และเอาพาสของคุณ GIGKOK มาใส่ แล้วแตกไฟล์
    2.พอแตกไฟล์เสร็จให้เข้าไปในโฟลเดอร์ที่แตกไฟล กด run setup.batจะมีหน้าจอดำขึ้นมา รอมันจนเสร็จ
    3.เข้าเล่นเกมได้เลย

สุดท้ายก็ฝากขอบคุณทุกคนที่โหลดเกมของผมนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 9th November 2014 เมื่อ 21:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดัน นานทีครั้งนะครับ ใครโหลดไปแล้ว มีปัญหาแจ้งมาได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดัน นานทีครั้งนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือถ้า win8 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konomizz อ่านกระทู้
    คือถ้า win8 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ
    เหมือนเล่นได้นะครับ ผม 7 64 เล่นได้ แต่ 8 ยังไม่ได้ลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    พาทแรกโหลดไม่ได้อะครับ แก้ไขทีครับบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดัน นานทีครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thenero อ่านกระทู้
    พาทแรกโหลดไม่ได้อะครับ แก้ไขทีครับบ
    โหลดได้ตามปกติครับผม โทดทีที่ตอบช้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ขออนุญาติดัน นานทีครั้งนะครับ