ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

HEROES OF THE STORM เผยสามตัวละครใหม่ จาก World of Warcraft , Diablo

:: HEROES OF THE STORM เผยสามตัวละครใหม่ จาก World of Warcraft , Diablo ::

ในเดือนกรกฎาคมที่ผ่าน Blizzard ได้อัพเดพ ปล่อย Rehgar : Shaman of the Earthen Ring Hero สาย Melee / Support จุดเด่นอยู่ที่ แปลงเป็นหมาป่าเคลื่อนที่ได้เร็ว มีสกิล Slowes คู่ต่อสู้ Heal เพื่อนร่วมทีม บวกกับสกิลทำ Damage ด้วย Lightning Shield

Blizzard พร้อมอัพเดพแมพ Garden of Terror และในงาน Gamescom ที่ผ่านมา Blizzard กำลังอัพเดพเตรียมปล่อยสามตัวละคร Anub'Arak, Azmodan, Chen Stormstout

Anub'Arak, Azmodan, Chen Stormstout

Anub'Arak จากซี่รี่ย์ World of Warcraft

Chen Stormstout จากซี่รี่ย์ World of Warcraft

Azmodan จากซี่รี่ย์ Diablo

Heroes of the Storm Heroes - Feature Trailer from gamescom

Heroes of the Storm: Chen Stormstout (Gameplay)

Credit: http://www.heroesnexus.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    โว้วว แจ่มมม

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    แข็งๆใงไม่รู้นะ ไม่ลื่นใหล ภาพก็งั้นๆ ส่วนตัว dota 2 กินขาดหมดทุก Moba ในขณะนี้
    คหสต

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    Pandamonium? คุ้นๆ
    Finite
    MomoSundeass & 26Keys13Keys

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    น่าสนุกดีน่ะครับเกมส์ นี้ ทำให้คิดถึงฮีโร่ สมัยตอนประถมมั้งเล่น วอคราฟสาม และอีกอย่าง มันมีความแตกต่าง จากเกมส์ MOBA สมัยนี้เยอะ อย่างบางโหมด ไม่ต้องเน้นไล่ฆ่าไม่ต้องออกของ สกิลอย่างเดียว เหมื่อนตอนเล่นเลน วอคราฟสาม แล้วเอาฮีโร่เวล10 มาบวกกัน 55+ ตอนนี้กำลังรอให้ Zeratul เข้ามา หรือเข้าแล้ว ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามข่าว ถ้าเปิดตัวให้เล่นแล้วก็ว่าจะ ชวนแฟนเล่นอยู่ เล่นแต่ LOL กับ Dota2 สลับกันอยู่ ถ้าเกมส์นี้ปล่อยให้เล่นฟรีก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่น เมื่อไหร่จะมาลงในสตีมสักทีรออยู่

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ^
    พูดจริงหรือโจ้กเนี่ย เกมค่ายน้ำแข็งมันจะไปลงสตีมได้ไง..

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ลองแล้วมันมาก สำหรับผม มันยอดเยี่ยมเลย ทั้งสมดุล แถมเปิดโอกาสให้หน้าใหม่เล่น โดยไม่โดนด่าว่า noob เพราะแค่เล่น ไม่กี่แมทก็เข้ามือ แถมใช้ ทีมเวิคล้วนๆ เพราะแบ่ง EXP เท่ากัน ไม่มีใครเก่งกว่าใคร ของก็ไม่ต้องผสมให้ยุ่งยาก ระบบ Skill talent ใช่ง่ายอย่างเหลือเชื่อ แถมได้ใช้ เจ๊ Kerrigan ก็พอใจแล้ว อ่อ อีกอย่าง รายละเอียดแมพ ยอดเยี่ยมมาก ถ้าใครได้ลอง แล้วจะชอบ แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สนุกมากครับลองแล้ว บวกอย่างเดียวไม่ต้องออกของให้วุ่นวายด้วย

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    รอด้วยอีกคนครับ แต่ตอนนี้เล่น Smite อยู่ถือว่าติดเหมือนกัน มีแต่พวกทีมเวิร์คเล่น No เกรียนเซิฟนอก

(DotA 2 ไม่เคยอยากจะแตะ)
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ลองแล้ว แจ่มมากๆ...

กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    แข็งๆใงไม่รู้นะ ไม่ลื่นใหล ภาพก็งั้นๆ ส่วนตัว dota 2 กินขาดหมดทุก Moba ในขณะนี้
    คหสต
    เกมนี้ไม่ใช่MOBAครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ไอ้ย๊ะ Azmodan Heart of Sin
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOLLARS อ่านกระทู้
    เกมนี้ไม่ใช่MOBAครับ
    ไม่ใช่ MOBA ยังไงเหรอ ครับ :'V

กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AliTtleO อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ MOBA ยังไงเหรอ ครับ :'V
    Blizzard ให้นิยามว่า heroes brawler ครับ นี่ลิ้งข่าวครับ

http://www.gamespot.com/articles/bli.../1100-6416084/