ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Assassin’s Creed Unity เปิดเผยรายละเอียดใหม่ & เปิดเผยรายชื่อผู้ให้เสียงพากย์ใน Assassin’s Creed: Unity -

- Assassin’s Creed Unity -
    เปิดเผยรายละเอียดใหม่และเปิดเผยรายชื่อผู้ให้เสียงพากย์

ไปกันแบบเร็วๆ ข้อมูลนี้มาจาก Benjamin Plich, Lead Game Designer ของเกม Assassin’s Creed Unity ซึ่งได้บอกรายละเอียดใหม่ๆให้แฟนเกมได้ทราบดังต่อไปนี้ครับ

Achievements ของเกมส่วนใหญ่แล้วจะเชื่อมโยงกับโหมด single player แต่บางอย่างนั้นต้องปลดล็อคในโหมด co-op
    • เป็นไปไม่ได้ที่จะสามารถเล่นตัวละคร Assassin’s จากภาคก่อนๆในเกมได้ แต่ผู้เล่นสามารถปลดล็อคชุดคอสตูมเพื่อสวมใส่ระหว่างเล่นเกมได้หลากหลายแบบ
    • เกมภาคนี้ไม่ได้เรียกว่าเป็น Assassin’s Creed 5 เพราะเหมือนเป็นการเริ่มใหม่ของทีมที่ได้ตัดสินใจตัดตัวเลขของภาคออกไปเพื่อใส่ชื่อเข้าไปแทน ซึ่งเป็นการแสดงให้เห็นประสบการณ์ตอนเล่นภายในเกม
    • ในเกม Assassin’s Creed Unity จะมี Double Hidden Blade ให้ใช้และถูกคอนเฟิร์มว่าการกระโดดลงมาสังหารศัตรู 2 คนพร้อมกันจะได้เห็นในภาคนี้ ,ก่อนหน้านี้มีการถกเถียงกันถึงเรื่องนี้ว่าเกมจะมีมีดลับกี่อัน เพราะข่าวก่อนนี้ก็มีการคอนเฟิร์มว่าเราจะได้ใช้มีดลับเพียงอันเดียวเท่านั้น …ก็ยึดเอาจากข้อมูลล่าสุดนี้ไปก่อนนะครับ 2 อัน
    • ด้วยอาวุธที่หลากหลายภายในเกม ทีมงานได้เพิ่มการเคลื่อนไหวแบบใหม่ในขณะที่เราถืออาวุธแต่ละประเภทให้มีความแตกต่างกันมากขึ้น ทำให้เราได้เห็นระบบการต่อสู้แบบใหม่เข้ามาด้วย
    • เป็นไปได้ว่าเราสามารถสังหารศัตรูพร้อมกัน 2 คน ด้วยการร่วมมือกับผู้เล่นคนอื่นในโหมด co-op
    Arno สามารถหาอาวุธเพื่อมาใช้งานได้มากมายหลายแบบ รวมไปถึงจากตัวละครอื่นภายในเกมก็ได้เช่นกัน
    • มีความเป็นไปได้ว่าเราสามารถเล็งปืนและ Phantom Blade ได้อย่างอิสระ
    Assassin’s Creed Unity มีกำหนดการเริ่มปฏิวัติกอบกู้บ้านเมืองในวันที่ 28 ตุลาคม 2014 อย่าลืมเข้าไปคืนความสุขให้ประชาชนล่ะ

- Assassin’s Creed Unity -
    เปิดเผยรายชื่อผู้ให้เสียงพากย์ใน

เตือนกันก่อน ข่าวนี้มีเนื้อหาสปอยล์เล็กน้อย แต่ทั้งนี้ในเรื่องรายชื่อและข้อมูลที่จะนำเสนอนั้นยังไม่ได้รับการยืนยันจาก Ubisoft แต่สำหรับข้อมูลนี้ถือว่าแม่นยำและเป็นทางการสูงอยู่แล้ว เอาเป็นว่าอ่านอย่างพินิจพิจรณากันไปก่อน
    ในเว็บไซต์ IMDB ได้แสดงถึงข้อมูลรายชื่อผู้ที่จะมาให้เสียงพากย์ภายในเกม Assassin’s Creed Unity โดยบางรายชื่อนั้นเสียงพวกเขาได้ผ่านหูผู้เล่นเกมตระกูลนักฆ่ามาโดยตลอดอย่างแน่นอน

• Neil Napier – Captain Xavier (voice)
    • Dan Jeannotte – Arno Dorian Victor (voice)
    • Mark Bonnar – … (voice)
    • Julian Casey – Francois-Thomas Germain
    • James Barriscale – … (voice)
    • Tony Robinow – … (voice)
    ส่วนชื่อที่ดูน่าฉงนสุดก็เห็นจะเป็นด้านล่างนี้

• Noah Watts – Connor Kenway (voice)
    Noah Watts ผู้ที่ให้เสียงพาย์ Connor Kenway ใน Assassin’s Creed III จะโผล่ในเกมภาคใหม่นี้จริงหรือ? จากข่าวก่อนหน้านี้ Benjamin Plich, Lead Game Designer ของเกมภาคใหม่ได้ออกมาบอกว่าผู้เล่นไม่สามารถเล่นเป็นตัวละครจากภาคก่อนหน้าได้ แต่จะมาในรูปแบบชุดคอสตูมเท่านั้น โอเคว่าจุดนี้พอเข้าใจ ส่วนเรื่องเสียงพากย์นี่จะมีอะไรเกี่ยวข้องกับเนื้อเรื่องในเกมไหม จะโผล่มาในเกมรึเปล่านั้น ต้องคอยติดตามกัน เอาเข้าจริงๆแล้วช่วงเวลาการปฏิวัติอเมริกาและฝรั่งเศสก็ไม่ได้ห่างกันมากมาย

ส่วนรายชื่ออื่นๆอย่าง Neil Napier ผลงานก่อนหน้านี้เขาได้ให้เสียงพากย์ Charles Lee ใน Assassin’s Creed III , Mark Bonnar ให้เสียงพากย์ Blackbeard ใน Assassin’s Creed IV : BlackFlag ครับ

Credit : Juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 21st August 2014 เมื่อ 23:57

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อยากให้ คอนเนอร์มากครับ ตอนภาค 3 ก็มีคนชวนให้มาฝรั่งเศสนิ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ข่าวเกนนี้เยอะเกินไป
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    คิดถึงคอนเนออออออร์

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    คอนเนอร์ซื่อไปไม่ค่อยมันส์ ชอบแนวปู่ Ezio มากกว่า กวนๆ ขี้เล่น เสือผู้หญิง หลังๆ นี้ โค-ตะ-ระ พึ่งพาได้ครับ

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    เกมนี้ ข่าวออกมาเยอะจนผมไม่อยากจะลงเลย -*-
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wataruzz อ่านกระทู้
    เกมนี้ ข่าวออกมาเยอะจนผมไม่อยากจะลงเลย -*-
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    อยากให้ คอนเนอร์มากครับ ตอนภาค 3 ก็มีคนชวนให้มาฝรั่งเศสนิ
    ใช่ๆครับข่าวออกบ้อย บ่อย เหมือนเกมส์ไรน้าของ ยูบิ เนี้ย ออกบ่อยเหมือนกันเลยพอออกจริงแป๊กแทบแบกไม่ทันเลยทีเดียว

แต่ผมแฟนเกมส์ assasin อยู่แล้ว ตั้งแต่เล่นมา assasin ยังไม่ทำให้ผมผิดหวังซักภาคนะแต่ ของมันก็ไม่แน่ต้องรอดูเนื้องานก่อนว่า ทีมใหม่นี้จะทำได้ดีแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ่านข่าวเกมนี้มาเยอะไม่เคยเล่นซักภาค

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Double Hidden Blade มันน่าตื่นเต้นตรงไหน

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earth123wwe อ่านกระทู้
    Double Hidden Blade มันน่าตื่นเต้นตรงไหน
    Hook Blade ของ Ezio ผมว่าดูมีประโยชน์กว่าอีกนะ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    รูปหน้าเเรกมันคือนมใช่ไหมนั่นมันนมใช่ไหม

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ภาคนี้แป๊กยากครับ เพราะมันเปลี่ยนไปเกือบซะทุกอย่างเลยอ่ะ
    มีปากัว ระบบต่อสู้ก็เปลี่ยน ระบบลอบเร้นก็เปลี่ยน
    เนื้อเรื่องก็ไม่น่าจะเกี่ยวข้องกับภาคใด สดใหม่แน่นอน
    อย่ามาตายเหมือน watch dog ชนิดที่ว่าลดกราฟิคซะเอง เลยโดนชาวบ้านด่าและ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ออกแนวไม่ค่อย เป็นนักฆ่าอีกละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Bloggerdownloadgame
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 624
    คิดถึงคอนเนออออออร์

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    โม้มาก Ubisoft ช่วงนี้ เกมภาคนี้ขอให้ดีสมราคาโม้หน่อยนะ อย่าโม้แล้วเละแบบ Watch dog
    [IMG][/IMG]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    # ภาคนี้รู้สึกระบบจะเปลี่ยนไปเยอะพอสมควรนะครับ น่าสนใจขึ้นพอตัวเลย จะดีไม่ดี คงต้องรอตัดสินกันวันที่ 28 ตุลา นั้นแหละครับ 55
    ปล.ผมว่าจริงๆที่ WD โดนบ่นเยอะหลักๆก็เพราะภาพโดนดรอปลง แต่ระบบเกมต่างๆผมว่าเขาก็ทำมาดีนะ แต่พอเล่นจบแล้วรู้สึกไม่อยากเล่นต่อเท่าไหร่ 5555

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ซีรีย์นี้ชอบ Ezio กับ edward สุดแล้ว
    ส่วน Arno มีแววจะโดน แค่เห็นหน้าจิ๊ดๆก็สัมผัสถึงพลังงาน บางอย่าง : )

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่นจ๊าดด

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ข่าวก็มายั่วซะจริงอยากเล่นแล้วหง่ะ

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dukdigga อ่านกระทู้
    ออกแนวไม่ค่อย เป็นนักฆ่าอีกละ
    ภาคก่อนๆน่ะสิครับ ภาคนี้เห็นว่าทีมสร้างสำนึกได้เเล้วว่า ที่ผ่านมามัน ไม่ลอบเร้นเท่าที่ควร

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เอซิโอ้ อีกเสียง หล่อ คม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ชอบทุกคนครับ แต่ตัวเอกที่ทำให้ผมติดซีรี่ย์แบบจริงๆจังก็คงจะเป็น Ezio ครับ
    ฝาก Chanel ไว้ด้วยนะ
    https://www.youtube.com/channel/UCD6...g6By4KTJweq4Bg

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Ezio คือตำนานจิงๆ เล่าตั้งแต่หนุ่มยันแก่ จนตาย
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ปล่อยมาเรื่อยๆยิ่งทำให้อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    โอ๊. . . . . .
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน