ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ถามเรื่อง HoN อ่ะครับ ?

คือแบบ.. ใครเล่นฮอนแล้วมีอาการดีเลย์บ้างครับ?

คือวันนี้ผมเข้าไปเล่น nm มา แค่ชนะอีกเกมเ้ดียว mmr จะขึ้น 1700 อยู่แล้ว

มันดันมาดีเลย์ ท้ายเกม แล้วเกมก็แบบเกิดหมดทั้ง 2 ทีมแล้วคือแบบใครหลุดไม่ได้เลย

แล้ว ฮอน เจ้ากรรม ก็ดันมาดีเลย์ ซะได้ คลิกแบบ 3 วิ แล้วถึงจะเดิน

แบบโมโหมาก เพื่อนมันก็มาว่าเรา - -"

ทีนี้ลองออกมาเช็คข้างนอกดู ก็มาปกติ ดาวน์โหลด 5 เม็กกว่าๆ

ก็เลยอยากลองถามเพื่อนๆที่เล่นฮอน มีปัญหาดีเลย์กันบ้างหรือป่าวครับ? แล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้าง ?

#. ผมล่ะ เซงเลยวันนี้ แล้วตอนนี้ลองไปเล่นเกมทั่วไปก็ยัง ดีเลย์ !!

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ลมันต้องดูว่าิน็ตมันนิ่งขนาดไหนด้วย speedtestมันแค่ไว้ดูว่าเน็ตเรามันแรงแค่ไหน อย่างของผมมีคนดูยูทูป speedtestได้16mb+ แต่เล่นจริงมันดีเลย์มาก. ลองเช็คปิงดู.
    ---------------------- THE POWER ----------------------

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ของผมก็แปลกๆอยู่นะ มันแลคๆ แต่เล่นอย่างอื่นก็ปกติ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ปิงผม มันก็แค่ 40 เองนะ ไม่น่าจะดีเลย์ แต่พอเข้าเล่นแล้วขึ้นรูปปลั๊กหลุด เลย เศร้ามาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ช่วงเวลาที่คุณเล่นอาครับ+กับเกมเป็นที่นิยม จะให้มันลื่นหัวทิ่มก็กะไรอยู่ เกมมีปัญหาคนที่ซื้อสิทธิ์มาให้เล่นโดนด่า

แต่คนเล่นไม่อดทนบ้างเลย นิดหน่อยก้อโวย โทษตัวเองบ้างก็ดีน่ะครับ ไม่ได้เล่นดีทุกเกมอยู่แล้ว มันมีหลายปัจจัยที่เราจะไปโทษมัน

แต่มีแค่หัจจัยเดียวที่เรามองไม่เห็นมันคือตัวเราเอง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    เซิฟกากเองครับ เพื่อนๆผมก็อาการเดียวกัน เน็ตคนละค่ายด้วย

ปล. ถึงเน็ตไม่กาก ผมก็กากอยู่ดี 555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: