ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

อยากทราบว่า fall out3 กับ fall out new vagas ภาคไหนสนุกกว่ากันครับ

คือผมอยากเล่นเกมนี้มากๆลังเลอยู่ 2 ภาคนี้อะครับภาคไหนที่ถูกใจที่สุดอะครับ ขอบคุณครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    ส่วนตัวผมชอบ new vegas มากกว่าครับเพราะจะมีอาวุธ melee เยอะกว่าภาค 3 (ก็มันออกหลังภาค3นิ) กับชุดทะเลทรายของ ncr เท่มากๆ
    ถ้าช่วงต้นเกม lv ยังน้อยๆไม่เดินเข้าไปในเขตของ Cazador กับ deathclaw ก็เล่นไม่ยากครับ สองตัวนี้ถ้าเวลไม่ถึงไปตีมันรับรองมันตบทีหัวหลุดครับ
    ถ้าจะหามาเล่น ก็ fallout new vegas ultimate edition กับ fallout 3 game of the year edition ครับจะได้ dlc ครบเลยเล่นกันยาวๆ

ของแถมครับถ่ายจาก new vegas ของผมครับ ปล. ภาคนี้ mod สุดยอดครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donteedon : 22nd August 2014 เมื่อ 14:04

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    อันนี้เป็นรูปตัวอย่าง mod เจ๋งๆ ครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ยังกะ dead space 3 แน่ะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    New vagas ระบบอัพเกรดขึ้นหน่อยเล่นง่ายกว่าครับ มีเล็งผ่านศูนย์เล็งด้วย แต่ภาค 3 เนื้อเรื่องกับตัว Map ค่อนข้างดีกว่ามาก ผมว่า Fallout 3 เป็น RPG ที่โหมดเนื้อเรื่องถ่ายทอดดีสุดเเล้ว

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    เทียบนะตามความคิดของผม fallout 3 เนื้อเรื่องสนุกแต่เป็นเส้นตรง จบได้แค่สองแบบ แมพดีกว่า (แนะนำให้ซื้อ dlc Broken Steel หรือgame of the year edition มาด้วยเพราะจำทำให้เกมที่จบแล้วจบเลยมาเล่นต่อได้)

new vegas ลูกเล่นเยอะกว่า แต่งปืนได้ ความท้าทายสูง เนื้อเรื่องไม่เป็นเส้นตรง จบได้หลายแบบ มีฝั่งให้เลือกเยอะ แต่แมพเล็กกว่า

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ผมเล่น new vegas ไม่จบเล่นแล้ว ยังไงไม่รู้แต่ fall out 3 นี่ผมชอบมาก จบทุก dlc เล่นแล้วเล่นอีกไม่เบื่อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    น่าเล่นดีครับ

ข่าวเกมส์ออนไลน์ และเกมส์ออนไลน์เปิดใหม่ จากทั่วทุกมุมโลก

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    นี่คือ หลังจากลง Mods 48 ตัว fallout new vegas

Credit GamingDose
    MyPC *CPU-Quad Core Q9550 2.83 Ghz : VGA - Zotac GTX960 AmpEditom 2 GB : Ram-DDR2/800 6GB*

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ชอบ Fallout 3 มากกว่านะ ผมเล่นใน Xbox360 น่ะ เล่นครบทุก DLC ล่ะ ไม่มี MOD สนุกดีนะ เนื้อเรื่องอ่ะ ส่วน DLC ผมชอบเรื่องของ Mothership Zeta มากที่สุดแล้ว ลองลงมาก็ Operation Anchor

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อย่าลืมลง project nevada ด้วยนะครับสนุกขึ้นเป็นกอง สนุกทั้งสองภาคแหละครับเกมนี้