ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- The Vanishing of Ethan Carter วีดิโอเกมเพลย์ตัวใหม่ 13 นาที -

- The Vanishing of Ethan Carter -
    วีดิโอเกมเพลย์ตัวใหม่ 13 นาที

The Astronauts ทีมพัฒนาเกม The Vanishing of Ethan Carter ได้ปล่อยวีดิโอเกมเพลย์ตัวใหม่ความยาว 13 นาที ซึ่งวีดิโอตัวนี้น่าจะช่วยให้ผู้ที่สนใจเกมนี้เห็นเกมเพลย์หลักๆภายในเกมที่จะได้เจอกันบ้าง โดยตัวเกมนั้นจะเน้นไปที่การเดินออกสำรวจและค้นหาปมแก้ไขปริศนาในเหตุการณ์การหายตัวไปอย่างลึกลับของเด็กชายชื่อว่า Ethan Carter ส่วนตัวเรานั้นเป็นนักสืบที่ต้องมาแก้ไขปมปริศนานี้ ตัวเรามีพลังพิเศษในการช่วยไขคดีด้วยความสามารถติดต่อคนตาย การย้อนภาพเหตุการณ์เพื่อหาเบาะแส ลูกเล่นเหล่านี้จะมีส่วนสำคัญภายในเกมเป็นอย่างมาก ลองรับชมวีดิโอกันดู

จากวีดิโออาจจะดูเหมือนเป็น Walking Simulator ไปบ้าง แต่ด้วยความสวยงามของหมู่บ้าน Red Creek Valley มันชวนให้หลงรักเสียจริง สุดท้ายนี้ The Vanishing of Ethan Carter มีกำหนดการปล่อย 25 กันยายน 2014 บน PC ครับ

Credit : Juropy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ชวนอ๊วกแตกมากครับ ขนาดดู ถ้าเล่นละ

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    เจ๋งดีครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    สั้นๆ ว้าววว
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ภาพสวยมาก owo

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เหมือนเกมปริศนาหาความจริงเลย ว่าแต่เกมแนวใหนกันน่าสนใจมาก

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อังกฤษต้องแน่นมากถึงเข้าถึงเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ภาพสวย ดูลึกลับดี