ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เธอเป็นอะไร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

เธอเป็นอะไร

ผมสงสัยตั้งนานแล้วครับเวลาคุยกับแฟน พอคุยสักพักเธอบอกแบตหมดไปก่อนนะ
    บางทีก็บอกไปกินข้าว อาบน้ำหายไปชั่วโมงกว่า ผมไม่รู้ว่าเธอรำคาญ เบื่อผม หรือเธออาจะเป็นอย่างนั้นจริงๆ
    ซึ่งผมก็ทนมานานละ แต่ก็ยอมเพราะรักมากไป เพื่อนๆคิดไงกันบ้าง ส่วนตัวผมเชื่อว่าอาจจะเป็นอย่างที่เธอพูดจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    สงสัยจะมีกิ็กเเล้วมั้ง?

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    สมัยนี้ยังโทรศัพท์คุยกันอีกหรอครับ? (โทษๆไม่น่าจะเกียว) งั้นขอลองถามท่าน จขกท. ครับว่าคบกันมานานหรือยัง ถ้าคบกันมานานแล้ว สงสัยคุณเธอจะ เบื่อละครับ เป็นใครๆ ผมก็ว่าเบื่อน่ะ อย่างเช่นตอนผม คบกับแฟนใหม่ๆ เดือนแรก โทรคุยกันตลอด หลังๆ เวลาโทรเริ่มน้อยลงจนเลิกโทร มาเป็นทักไลนแทน ตอนอยู่บ้าน ก็สไกด์ สะส่วนใหญ่เลิกโทรคุยกันนานล่ะ นอกจากนัดเจออะใรทำนองนี้ ถึงโทรหากัน (ขนาดตอนสไกด์แฟนผมยังแทบไม่คุยด้วยเลยนั่งบ่นๆ เย็บเสื้อ เล่นกับแมวซะงั้น) สรุปเธอคงเบื่อๆ ล่ะมั้งครับ ถ้าคบกันมานานแล้วอ่ะนะ แต่ถ้าคบกันแปปๆ อันนี้ไม่รู้แหะไม่อยากตอบทำร้ายจิตใจ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อย่างที่เม้นบนว่าเระครับ เกิดจากความเคยชิน แล้วถ้ายิ่งคุณอยากทำให้เค้ามาสนใจจริงๆ ควรหาวิธีดีๆก่อน ไม่ใช่จะไปประชดให้ได้อาไร

คิดดีๆก่อนทำครับผิดพลาดไปอาจจะแก้กลับมาไม่ได้เลยน่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เสริมจาก เม้นบน
    สุดท้าย คุณก็จะเกิดความระเเวง เเล้วทะเลาะกับเธอ
    ครุๆคริๆ ผมโชคดีเเค่ไหนที่ไม่มีเเฟน เพราะโดนทิ้ง ตอนนี้สบายๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ถ้าอยากรู้ก็ลองยิงไป หลังจากที่เจ้าตัวหาข้ออ้าง ลองโทรไปซัก 5 วิแล้ว ถ้าขึ้นรอสายแสดงว่าคุยกับคนอื่นครับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hellohunter อ่านกระทู้
    สงสัยจะมีกิ็กเเล้วมั้ง?
    เคสนี้โดนบ่อย 555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    หมดเรื่องคุยแล้วรึป่าวครับ ลองไม่โทรไปซักพักดูอาการก่อน ดีไม่ดีก็แก้กันไปตามระเบียบ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ปล่อยให้มีเวลาส่วนตัวบ้างนะครับ เผื่อผู้หญิงเขากำลังเบื่อ กำลังมีปัญหา เป็น ประจำเดือน อารมณ์ไม่ดี ลองไม่โทรหาทุกวันนะ ลองหายไปเลย ถ้าเขาไม่โทรมาก็ไม่ต้องโทรไปครับ แค่นี้น่าจะรู้แล้วว่าเป็นอะไร
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตอนนี้เคลียร์กันได้และครับ ขอบคุณทุกความเห็นเลยๆ