ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

เบื่อเพื่อนคนนี้มาก อยากหนีเเต่ไม่กล้าทํา

คือเเต่ก่อนนี่เขาเป็นคนดี ใจกว้าง เเต่พอเขาเลิกคบกับผู้หญิงคนนึงไปเขาก็ทําตัวไปทางนักเลง
    โกรธคน(โคตาระ)ง่าย ชอบทําลายโอกาสการตัดสินใจของผม
    ซึ่งคราวนี้ไม่อยากเล่นกับมัน เเต่ผมมันยอมคนง่ายไม่กล้า
    เเต่ถ้าผมอยู่ต่อไปอาจ...
    ไม่ได้ทําหนังสั้นที่คิดเเผนไว้หลายปี
    อาจถูกพาไปทางที่ผิด
    อาจจะ...
    ผมอาจไม่ได้เพื่อนดี
    เเละที่ผมสังเกตพวกนี้มันทําตัวเหมือน นักเลง เกย์
    ผมจะไปเล่นกับพวกที่ดีๆทะลึ่งเเบบมีขอบเขต อย่างน้อยพวกนี้คนนึงก็เคยช่วยผมมาหลายครั้งเเล้ว
    เเต่ผมมันไม่กล้า กลัว
    ใครเจอเเบบนี้มีอะไรเเนะนําบ้าง ตอนนี้พยายามค่อยๆปลีกตัวอยู่
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เปิดใจคุยสิครับ ถ้าไม่กล้าคุยต่อหน้า พิมพ์ในเฟสก็ได้
    บอกเพื่อนให้รู้สึกสงสารเรา บอกเหตุผลที่แท้จริงของเรา
    พุดดีๆใช้เหตุผล แต่ถ้าเค้าไม่ฟังเหตุผล
    เราก็ลองถอยห่างออกมาซักพักก่อน แล้วสังเกตอาการเค้า

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    บอกเพื่อนนายไปเลย พอได้ไหม ว่า แบบ เปลี่ยนไปเยอะนะ ถ้าเป็นงี้ตูไม่คบด้วยแล้ว

บางทีพอเสียใจมากๆ มันเจ็บจนเปลี่ยนบุคคลิกไปเลย แบบไม่รู้ตัวก็มี ไม่รู้ตัวก็มี

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ลองวิธีผมสิ ของผมเพื่อนคนนี้มันสูบบุรี่เจอหน้ากันทีเหม็นบุรี่มากกกกก!!!

นั่งใกล้เนี่ยแทบอยากจะลุกหนีเลย ผมก็เลยนิ่งเงียบถ้าไม่ชวนคุยผมก็ไม่คุยด้วย

แบบไม่สนใจเลย จนตอนนี้ไม่ได้คุยกันละ เขาก็คงรู้แหละว่าผมไม่ค่อยชอบ (แต่นี่ไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่)

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    นักเลง เกย์ มันไปด้วยกันได้ด้วยหรอครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ escess1991 อ่านกระทู้
    นักเลง เกย์ มันไปด้วยกันได้ด้วยหรอครับ
    หมายถึง"เกเร"รึเปล่าครับ เพราะถ้าชักชวนไปไหนทาง เกย์ๆ นี่ผมว่าไม่ใช่ปัญหากับคนในนี้เท่าไหร่ 555

ผมก็มีครับ ยังดีเขาย้ายไป รร อื่นแล้ว ก็แค่ปล่อยวาง ผมก็เป็นพวกไม่กล้าเหมือนกันเวลาโดนกระทำอะไรก็ไม่ค่อยทำกลับ

แต่ปัจจุบันนี้ใครแกล้งอะไรมาผมก็เอาคืนครบทุกเม็ด(ถ้าไม่เกินเลยไปก็เฉยๆครับ) เลยไม่ค่อยโดนรังแกเท่าไหร่แล้ว

ผมว่าลองคุยๆดูก่อนดีมั้ยหล่ะ ถ้าเขาเข้าใจเขาคงจะเปลี่ยนในทางที่ดีขึ้นได้

ที่สำคัญถ้าคุณช่วยเขาให้กลับมาในลู่ทางได้ก็จะดีกว่านะครับ แต่ทางที่ดีช่วยตัวเองให้ได้ก่อนครับ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง