ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

เค้า บอกว้า การ์ตูน เรื่องนี้ หน้ากลัวสุดๆ

ใครเป็นโรคหัวใจ คนท้อง คนแก่ ไม่เนะนำให้ดูน่ะครับ ใครดูไปแล้วผมขอโทษด้วยไม่รู้ว้ามันจะรุนแรงขนาดนี้

ใครดูแล้ว พยายาม อย่า สปอยน่ะครับ
    http://comic.naver.com/webtoon/detai...=31&weekday=tu
    เข้าเว๊ปแล้ว เลื่อนลงมาข้างล่างนะครับ

ใครเป็นโรคหัวใจ หรือไม่ค่อยกล้าดู เนะนำให้ดูอันล่าง พากย์เกรียน ใครใจแข็งใจถึง ดูด้านบนเลยครับ
    ส่วน อันนี้ ผม เอามาพากย์แบบเกรียนๆแทนนะครับ (ดูอันบนไห้จบก่อนนะครับ)
    http://www.youtube.com/watch?v=7lRUh...ature=youtu.be
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newpinktan121921 : 26th August 2014 เมื่อ 00:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ดูแล้วหรือสึกหลอนๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    สนุกดีนะผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แนะนำ สนุกมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขนลุกเลย TT
    AMD FX-8320 GIGABYTE 970A-D3P RAM 8 GB VGA XFX R9 280X PowerSuppy COUGAR 700W CMX (V2) (80+Bronze)

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    สำหรับท่านอาจเป็นเรื่องสนุกน่ะครับ ส่วนตัวผมกดเข้าไปก็รู้แล้ว (ดัก) แต่ลองคิดกลับกันนะครับว่าถ้าเกิดคนที่เป็นโรคหัวใจกดเข้าไปละ ?

ปล.ผมก็ไม่อยากพูดอ่ะไรมากน่ะครับ ลองไปคิดดู

v
    v
    v
    v

กดเข้าไปก็กดออกแล้วครับเพราะเมื่อก่อนโดนบ่อย ๆ ละมั้ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    ถ้าพูดถึง "แต่ลองคิดกลับกันนะครับว่าถ้าเกิดคนที่เป็นโรคหัวใจกดเข้าไปละ ? "
    ก็อยากให้ อ่านหัวข้อก่อน เค้า บอกว้า การ์ตูน เรื่องนี้ หน้ากลัวสุดๆ
    ในเมื่อเขาบอกว่า หน้ากลัวสุดๆ เเละ ถ้าไม่อ่านเผลอกดไปเข้าไปก็มี Warning เตือนอีก
    จะกดดูต่อไปทำไม หรือไร เเละประกันภัยต้อง 2 ชั้น มั่นใจได้เลย หายห่วง

คนกดเข้ามาดูเขาก็อ่านกันหมดละครับว่าหัวข้อมันคืออ่ะไร แต่ ความอยากรู้ของมนุษย์ ไม่มีที่สิ้นสุด ยังไงสะก็ต้องกดเข้าไปดูเอ๊ะมันเป็นยังไงทำไมถึง ตั้งหัวข้อไว้ว่าน่ากลัวสุด ๆ ส่วน Warning บางคนก็อาจไม่ทันมองก็ได้

ปล.อันนี้ผมแค่ยกตัวอย่างน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 25th August 2014 เมื่อ 18:24

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่รู้สึกว่าโดนดักนะ เพราะคลิกลิ้งเข้าไปก็เจอ Warning ชัดเจนเลยนะ

webtoon แบบนี้รู้สึกจะเคยอ่านอีกเรื่องนึง ที่อยู่บนชานชาลารถไฟ ^^

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    o_O"""" !!!!

ผมเอาเมาส์ไปคลิกที่ scroll แล้วเลื่อนลงมาเร็วๆ แทบช็อค -*-

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Solemn อ่านกระทู้
    ไม่รู้สึกว่าโดนดักนะ เพราะคลิกลิ้งเข้าไปก็เจอ Warning ชัดเจนเลยนะ

webtoon แบบนี้รู้สึกจะเคยอ่านอีกเรื่องนึง ที่อยู่บนชานชาลารถไฟ ^^

MR.HEART ROCKER อิอิ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ถ้าพูดถึง "แต่ลองคิดกลับกันนะครับว่าถ้าเกิดคนที่เป็นโรคหัวใจกดเข้าไปละ ? "
    ก็อยากให้ อ่านหัวข้อก่อน เค้า บอกว้า การ์ตูน เรื่องนี้ หน้ากลัวสุดๆ
    ในเมื่อเขาบอกว่า หน้ากลัวสุดๆ เเละ ถ้าไม่อ่านเผลอกดไปเข้าไปก็มี Warning เตือนอีก
    จะกดดูต่อไปทำไม หรือไร เเละประกันภัยต้อง 2 ชั้น มั่นใจได้เลย หายห่วง

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เห็นแต่ละเม้นนน ไม่กล้ากดละ 555

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    555 ถือว่าเป็นลูกเล่นใหม่ในการอ่านการ์ตูนออนไลน์ก็ว่าได้นะ สนุกดีครับ ตกใจหน่อยๆ เอาซะตื่นเลยจากง่วงๆ

Fuuu' ..

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ว่าจะไม่สนใจแล้วนะ (เพราะขนาดหัวกระทู้ยังพิมพ์ผิดเลย)
    แต่มันค่อนข้างเก่าและนานมากละนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    หัวใจผมจะวาย .... เลือนๆลงเร็ว 555

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    โอ้วเถอะ หัวใจจะวายเลื่อนขึ้นก็ยังจอ กดปิด****

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันหลอนมาก

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ่านเนื้อเรื่องด้วยสิ สนุกนะ

เขาไม่ได้ดักเลย เขามีคำเตือนขึ้นก่อนด้วย..
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 589
    มันเก่าแล้วน่า
    Fuck the world2

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ไม่ ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิด เกมที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
    อยากบอกว่าจะเล่น อะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
    ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผีที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

จากพี่ชายpramool

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    โห - - ลิ้งแรกกะจะลองเข้าไปเล่นๆเลือนลงแบบเร็วๆ มันกลับหยุดเอง หยุดตรงนั้นอีกตั้งหาก เกือบกรี๊ดล่ะ 55555