ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Borderlands2 RU คืออะไรครับ ช่วยหน่อย

*ขออภัยอาจจะตั้งผิดหมวด

คือผมซื้อพลาดตอนลด 75เปอเซ็นต์น่ะครับ ผมไปซื้อแค่ Borderland2 มา เพราะกลัวกว่าจะไม่ได้เล่น DLC มากมาย
    แล้วปรากฏว่าผมติดใจมากและเพื่อนผมทุกคน(3คน) ซื้อแบบ GOTY มาหมดเลยครับ แล้วเล่นกันจะจบภาคหลักแล้วด้วย
    ผมก็เลยไปหาเทรด Key Dota กับ Borderland2 GOTY ครับ
    เค้าก็ส่ง gift มาให้ ก็เป็น GOTY ปกติดี แต่พอแอดเข้าตัวผมแล้ว มันขึ้นว่า Borderlands2 RU ครับ
    คือผมงงมาก มันควรจะเป็น Borderlands2 GOTY ไม่ใช่หรอครับ

ถาม: ผมโดนหลอกหรือเปล่า แล้วผมจะเล่นกับเพื่อนได้ไหมครับ แล้วตัวละครที่เล่นไปใน Borderlands2 จะเข้ามาอยู่ใน Borderlands2 RU นี่ด้วยหรือเปล่าครับ
    รบกวนด้วยครับ

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ก็คือ key ที่ได้มาเป็นของ RU ไงครับ แต่ steam ไม่ล็อคโซนไม่ใช่เหรอ ลองเช็คดูว่าได้ DLC มาครบรึเปล่า ถ้าครบก็น่าจะเล่นได้หมดนะ... หรือยังไง รอผู้รู้
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    RU คือคีย์ของรัสเซียครับ ไม่ได้โดนหลอกอะไรหรอก แต่เปอร์เซ็นต์การโดนเอาเกมกลับมีเยอะมาก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: