ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - WARLOCK 2 : THE EXILED [ GREAT MAGE EDITION ] ( สร้างกองทัพให้ยิ่งใหญ่เพื่อเอาชนะสิ่งที่ต่อต้านคุณ ) - [One2UP|FILEDRIVE|DROP4SHARED]

Warlock 2 The Exiled Great Mage Edition เกมแนว turn-based strategy
    การต่อสู้เพื่ออาณาจักร Ardania กับผู้วิเศษที่เป็นศัตรูและสิ่งมีชีวิตที่น่ากลัว สร้างกองทัพให้ยิ่งใหญ่เพื่อเอาชนะสิ่งที่ต่อต้านคุณ
    โดยตัวเกมจะเป็นแนว Fantasy ให้ท่านได้ผจญภัยไปในโลกแห่ง Ardania ที่เต็มไปด้วยความลึกลับ
    โดยตัวเกมภาค2 นี้ ได้รับการปรับปรุงกราฟิกสวยงามขึ้น Unit แต่ละตัวมีความหลากหลายมากขึ้น
    แน่นอนว่าสำหรับคนที่เคยเล่นภาคแรกจะยิ่งพลาดไม่ได้เลยครับ
    ขอบคุณข้อมูลจาก : GAMEFORFFUN!!

FULL V2.1.160.23485 - 3DM - 1.13GB

FIREDRIVE 1-PART DOWNLOAD

พาร์ทละ 600MB ทุกลิ้งดาวโหลดสลับกันได้หมดนะครับ
    ONE2UP DOWNLOAD
    PART01 | PART02
    DROP4SHARED DOWNLOAD
    PART01 | PART02
    PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 22nd June 2014 เมื่อ 13:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อัพเดตลิ้ง DROP4SHARED ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boyok96 อ่านกระทู้
    ยินดีครับท่าน

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โหลดมาแล้ว แตกแล้ว หาตัวเข้าเกมไม่เจออ่ะครับ แตกมาแล้ว มันไม่มีตัวอินสตอนะ มีตัว เกมอีเอคอี ก็จริง แต่เข้าไม่ได้
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    โหลดมาแล้ว แตกแล้ว หาตัวเข้าเกมไม่เจออ่ะครับ แตกมาแล้ว มันไม่มีตัวอินสตอนะ มีตัว เกมอีเอคอี ก็จริง แต่เข้าไม่ได้
    ลองยกทั้งไฟล์ไปไว้ ไดฟ์อื่นแทน แล้วลองเข้าใหม่ เล่นได้ครับ เหอะๆ
    ขอบคุณครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    !!!!!!!!!!!!!!!!

แก้ไขสําหรับคนที่เข้าเกมไม่ได้ ให้เข้าไปในโฟเดอร์เกมwarlock2 ตรงไปยังโฟเดอร์ " _CommonRedist\vcredist\2012 " แล้ว run
    vcredist_x64 หรือ vcredist_x86 เพื่อ อับเกรด microsoft visual C++ 2012 เป็นตัวล่าสุด ให้เลือก run ตามวินโด ว่าเป็น 64 bit or 32 bit
    ถ้าเคยลงไว้แล้ว มันก็จะถามว่า " repair " กดเลีอก repair

กดเล่นจากไฟล์ Game.exe ได้เลย-----------------เกมนี้ไม่ต้อง install

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tags for this Thread