ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Auslogics BoostSpeed- ทำให้คอมคุณนั้นเร็วขึ้นกว่าเก่า !!!+ คลิป

Auslogics BoostSpeed

Auslogics BoostSpeed v5.2.1.0 Final: เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่จะช่วยให้เครื่องคอมพิวเตอร์ข องเราทำงานได้เร็วขึ้น แรงขึ้น โดยที่ไม่ผลกระทบกับเครื่องของเรา ซึ่งเป็น Auslogics BoostSpeed เป็นทั้งโปรแกรม Optimizer ทั้ง Computer Performance และ Internet Speed Up ในโปรแกรมเดียวกัน โดยโปรแกรมนี้จะเพิ่มประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อ Internet และช่วยให้ระบบ Window และซอฟท์แวร์อื่นๆ สามารถทำงานได้อย่างดีและทำงานให้เสถียรที่สุดเท่าที ่จะเป็นไปได้ ทั้งนี้สามารถที่จะเพิ่มประสิทธิภาพของระบบโดยที่เรา ไม่ต้องติดตั้ง Hardware ใหม่หรือว่าเพิ่มประสิทธิภาพ Hardware แต่อย่างใด ซึ่่งในการ Optimizer เพื่อเพิ่มเร็ว Internet นั้นโปรแกรมนี้รองรับทั้ง Modem แบบ Dial Up, Cable Modems, ISDN, DSL, T1, T3 และการเชื่อมต่อแบบอื่นๆ อีกมากมาย ส่วนด้านการ Optimizer Computer ก็มีเครื่องมือหลายตัวที่มีความสามารถหลากหลาย เช่น ลบไฟล์ขยะ,ซ่อมแซมข้อบกพร่องของวินโดว์,ปรับตั้งค่าอ ินเตอร์เน็ตให้เหมาะกับ เน็ตที่เราใช้อยู่เพื่อความเร็วการเล่น เว็บ,ทำความสะอาดฮาร์ดดิส,ทำความสะอาดฐานระบบวินโดว์ (รีจิสทรี),ตรวจสอบระบบ ความปลอดภัยในคอม,จัดเรียงข้อมูลไฟล์ในแรม/ฮาร์ดดิส/ฐานระบบวินโดว์(รีจิ สทรี), ดูสเป็คคอมอย่าละเอียด, ปรับหน้าจอ, ตั้งค่าระบบความปลอดภัย, ฯลฯ...โดยรวมแล้วเป็นโปรแกรมที่มีประโยชน์อีกตัวนึงค รับท่าน

Password+เครดิต: www.zone-it.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guerror704 : 29th August 2014 เมื่อ 23:41

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอลองเลยละกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ใครลองแล้วดีบอกด้วยนะครับ กลัวเป็นเหมือนพวก b*idu

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    รอผู้กล้าทดสอบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เดิมๆๆ ดีที่สุด
    ​NewBie

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่มีเกี่ยวกับ baidu เเน่นอน ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เคยใช้ครับไม่มีปัญหาแต่อย่างใด แต่พอเปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่แล้วไม่ชอบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    เป็นเหมื่อนกันเลย ต้องลบแล้วโหลดใหม่ 55