ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440

มีเรื่องอยากจะแชร์ให้ ทุก ๆ ท่านใน JKG ได้อ่านกัน

คือวันนี้ เป็นวันที่อดทนไม่ได้แล้วจริง ๆ ครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าผมกับแฟน เปลี่ยนเฟตกันเล่นเหมือน คู่รักคู่ ๆ อื่น ๆ ปกติละมั้ง
    แล้วมีคนนืง ( นี่เฟตมัน ) ตอนแรก ๆ ก็มาพูดอะไร ตามประสาผู้ชายที่สาว ๆ รับ @ (Thank @ นะครับ น่ารัก****** อะไรประมาณนี้)
    โดยที่แฟนผมไม่รู้จักมันเลยว่ามันเป็นใครมาจากไหนอะไรยังไง แล้ววันนืงมันก็มาถามจีบแฟนผม หน้าด้านมากขนาดแฟนผมบอกว่า เขามีแฟนแล้ว
    มันยังมาถามอีกว่าเป็นกิ๊กก็ได้ ถุ้ยยยยยยย กิ๊กว่างั้นเหอะ แล้วคราวนี้วันนี้แหละแฟนผมไปเข้าค่ายผมก็เล่นเฟตแฟนตามปกติ
    ปกติแล้วผมจะให้แฟนตอบเวลามันมาแชทด้วย แต่วันนี้ผมเป็นคนตอบเอง

ดูตามรูปภาพเลยครับ คำไหนอ่านไม่ออกบอกผม ผมคนอีสานทั้งแท้ง

-----------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------

จากที่ทุกท่านได้อ่านข้างต้นนั้นหล๊ะครับ คุย ๆ ดีด้วยเริ่มกวน Teen ขึ้นไปเรื่อย
    แถมมันยังมาว่าไปเปิดนั้นเปิดนี่ ไอ้ห่า หนังหน้ามันนี่ผมยังไม่เคยเห็นเลย ไม่รู้มันอยู่ไหน ผมอยู่ไหน ซี้ซั๋วโครต ๆ
    คราวนี้เลยขู่มันว่า
    *** ดังแน่งานนี้ กะเลยจัดให้มันซะเลย แถมมันยังตอบมาว่า " ดังเหมือนกัน " ไอ้ Shift หายเอ้ยยยยย
    และตอนเข้าไปดูเฟตมันเวลาต่อมา กลับบล็อคเฟตหนีหายตัวไปเลย

-----------------------------------------------------------------------------------

ที่วันนี้ผมเอาเรื่องนี้มาแชร์ให้ฟังไม่ใช้เพราะอะไรหลอกครับ ผมรักแฟนผมมาก ห่วงมากด้วย ยิ่งสังคมทุกวันนี้คนแบบ ไอ้ห่า นี่ยิ่งมีเยอะ
    เต็มบ้านเต็มเมือง อยากให้เพื่อน ๆ ในนี้และที่อื่น ๆ ระวังตัวไว้ด้วยนะครับ

ระวังไว้ดี ๆ ไอ้หน้าแบบนี้แหละ โตเป็นผู้ใหญ่แล้วน่าจะคิดได้ละว่าอะไรดีไม่ดี เก่งนักในโลกออนไลน์ อยากจะเจอหน้ามันจริง ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanim : 28th August 2014 เมื่อ 23:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    โตแล้วก็ใช่ว่าจะทำให้สันดานคนมันดีขึ้นมาซักหน่อยนะครับ

คนแบบนี้มีเยอะ พยายามหลีกเลี่ยงอย่าไปต่อล้อต่อเถียงมันครับ เริ่มออกลายก็บล็อคทิ้งไปซะ

คุยมากๆเสียสุขภาพจิต ทำลายเซลล์สมองเสียเปล่าๆ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    รับ ass - รับตูด
    Thank ass - ขอบคุณตูด

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 21world อ่านกระทู้
    รับ ass - รับตูด
    Thank ass - ขอบคุณตูด
    แหม๋มคุณก็ผมกำลังขึ้น เอาซะ ถือว่า Ass บิ๊กแอส ก็แล้วกัน

ปล. แก้ @ เป็น ตูดเห้ย แก้ตูดเป็น @ แล้วนะครับ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    แบบ น่าถีบมาก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    เป็นผมปากแตกไปนานแล้วคับพูดงี้
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ผมเห็นในเน็ตนี้เก่งจังเลยนะครับ เจอตัวจริงนี้หน้าซืดยังกะใช้ BB
    พวกนี้ไม่ต้องสนมันมากครับ ไม่บ้าก็มีปัญหาทางจิต

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ทำไมไม่บอกไปว่าแม่ มุงนะกุเปิดซิงเอง 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    ทำไมไม่บอกไปว่าแม่ มุงนะกุเปิดซิงเอง 5555
    จริงแหะ ฮ่า ๆๆ ทำไมตอนนั้นผมคิดไม่ออกหว๊ะ ฮ่า ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ลงในนี้ อาจไม่ดังเท่าไหร่ เรื่องแบบนี้ต้อง Pantip เท่านั้น
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    คนแบบนี้มีเยอะครับ อย่าไปใส่ใจมันมากเลย เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่า คนพวกนี้คุยด้วยเหตุผลไม่เข้าใจหรอกครับ สมองน้อยเกินกว่าจะเข้าใจ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก