ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4121314151624 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แก้ยังไงครับ

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุนลง dxsetup หรือยังครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aodthebast772 : 7th September 2014 เมื่อ 08:10

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Megumi อ่านกระทู้

[IMG][/IMG]
    ลงแคร๊กยังครับ แนะนำใช้แคร๊กในอัพเดท เป็น V2 ครับ ก๊อปปี้อย่างเดียวเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    CRACK - 3DM - V3
    - Fixed some CTD bug (Only some,NOT ALL) -
    - จำเป็นต้องลง UPDATE 1 ก่อนใช้แคร็ก V3 -

(Crack ยังต้องการ Origin)

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ม่งั้นก็คุนยังม่ได้ลงแครกอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    V.3 อย่างเร็ว ขอบคุณครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Megumi อ่านกระทู้

[IMG][/IMG]
    ตื้นๆๆ v 3 มาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 113

ทำไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ดูจากภาพหน้าจอแต่ละคนที่เล่นไม่ได้ ... Baidu เต็มเครื่องกันทั้งนั้น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ..........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย totoza99 : 7th September 2014 เมื่อ 09:28

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    คุณๆจะไม่คิดเปิดย้อนไปอ่านแม้กระทั่งเพียงหน้าเดียวก่อนกันเหรอครับ
    สงสัยคงปั้มโพสกันได้จากการตอบคำถามเดิมทุกๆหน้าได้ทีเดียว
    อ่านอะไรผมอ่านแล้วไม่เห็นมีอะไรจะช่วยได้เลย นั่งหานั่งอ่านตั้งแต่00.00- ตี1 ตี2

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SolitaryTon อ่านกระทู้
    User ที่ใช้ในคอมตอนนี้ไม่ใช่ User ที่เป็น Admin รึเปล่าครับ? ลองเช็คดูนะครับ
    เป็นแล้วนะคะ แต่ก็ยังลงไม่ได้เลย

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลงแครก V.3 ปุ๊บ เข้าเกมส์ไม่ได้เลยครับ

แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวจะลองลงเกมใหม่ จะหาทางทำให้เล่นได้ก่อนครับ (พอดีลืมสำรองไฟล์ไว้)

ยังไงก็ขอบคุณพี่ Ramis มากนะครับสำหรับตัวอัพเดท มีตัวใหม่มาเมื่อไหร่อัพเดทเรื่อย ๆ เลยนะครับพี่ ^^

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Thai , Chiang rai
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ใครซื้อของแล้วจอมืดเหมือนผมบ้าง เห็นแต่เมาส์ แต่เกมส์ไม่ได้เด้งนะ เป็นแค่ตอนซื้อของ
    DEATH 'S THE END

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับ ไปเลี่ยนชื่อใน 3dmgame.ini ตามที่เราเปลี่ยนชื่อ TS4.exe ผมเปลี่ยนเป็น ER4.exe ตอนแรกก็เข้าไม่ได้ครับ ก็เลยลองเปิด 3dmgame.ini เป็น TS4.exe พอเปลี่ยนชื่อเข้าเล่นได้ สร้างกำแพงได้ครับ ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tam7443 : 7th September 2014 เมื่อ 11:02 เหตุผล: พลาดแล้ว

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ตอนนี้ลง อัพเดต 1 และ v3 เล่นได้ปกติสร้างกำแพงอะไรได้หมดละ
    แต่ปัญหาคือหลุดบ่อย ตอนเลือกตัวละคร ตอนไป travel บลาๆ ฯลฯ

T----T

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    คือผมก็โหลดมาและก็ลงแคร็กตามปกติแต่มันขึ้น has stopped working อ่ะครับ เข้าผ่าน Launcher ด้วยใครเจอปัญหานี้แล้วเเก้ได้ช่วยบอกหน่อยครับ
    วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Blog Entries
    1
    ยังเด้งอยู่ครับช่วง Travel ไปนั่นไปนี่ ก็ขึ้นว่า Has stopped working เลย สงสัยต้องรอสัก V8 --* 555

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เล่นได้ไม่มีปัญหาใดๆมา 2 วัน เฮฮาปลาปิ้ง

พอวันนี้ตื่นมาเล่นเด้งอีกแล้ว : ) เย้ๆๆๆ

ลงแคร็กใหม่ก็ไม่หาย ลุ้นทุกครั้งเวลาเพชรโหลด ทำไงดีครับ แนะนำที

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

ของผมขึ้นแบบนี้ตอนลง V.2 แล้วก็นึกขึ้นได้ว่าตอน V.1 ไปแก้ไฟล์ TS4.exe เป็นชื่ออื่นมา

พอ V.2 มา Crack มันเลยน่าจะซ้ำซ้อนกัน ก็เลยลบ V.1 ทิ้งไปเหลือแต่ TS4.exe จาก V.2 ก็เข้าเล่นได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ลงเคร๊กเวอร์ชั่น 3 แล้วเล่นได้จ้า

แต่แรกๆเป็น stop working หลายทีเหมือนกัน รีเครื่องใหม่ เปิดใหม่ก็เล่นได้ แต่หลุดบ่อยแห่ะ

ลองออนไลน์โหลดบ้านกับคนมา พอตอนจะเอาลงในพื้นที่แค่นั้นเเหละ หลุดทุกครั้ง อยากทำได้ต้องซื้อสิ่นะ T^T

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    หลังจากลง Crack v2 กับ v3 แล้ว เวลาซื้อของพวกเครื่องใช้ หน้าจอจะมืดอ่ะครับ ใครเป็นเหมือนผมมั่ง

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totoza99 อ่านกระทู้
    อ่านอะไรผมอ่านแล้วไม่เห็นมีอะไรจะช่วยได้เลย นั่งหานั่งอ่านตั้งแต่00.00- ตี1 ตี2
    ถ้ายังงั้นจะต้องบอกมาว่าช่วยไม่ได้น่ะ ได้ทำตามอันไหนไปแล้ว ผมจะได้รู้ว่าลองแบบนั้นนี้แล้วยังไม่ใช่ทางแก้ของนั้นนี้
    เพราะผมเห็นบางคนทำตามคำตอบเดิมๆ ทำไมเขาผ่าน ยังมีประเด็นที่คนอ่านแต่ไม่ทำตามเพราะเห็นว่ามันเรื่องเล็กบ้าง
    ขี้เกียจตามดูว่าตัวเองปรับอะไรไปก่อนบ้างในหนแรกๆ หรือมองเอาเองไม่น่าเกี่ยวก็เลยไม่ทำตามอีกก็หลายหน
    ดังนั้นถ้าบอกช่วยไม่ได้ก็บอกมาว่า ลองทำอะไรไปแล้วแน่นอนถึงยังไม่หาย จะเป็นประโยชน์กับทั้งสองฝ่ายมากกว่า

ยังไงก็ตาม กรณีไหนก็อาจเกิดได้ ขอเตือนว่า นี่ยังไม่ใว่ Crack ที่สมบูรณ์ เห็นได้ชัดว่ามันออกมาเรื่อย
    และแต่ละเครื่องก็ไม่มีใครเหมือนกันอยู่แล้ว คนอื่นก็ไม่รู้ว่าคุณลงๆอะไร มีหรือขาดอะไรในเครื่องบ้าง
    ที่มันสร้างปัญหา ถ้าคิดจะอยากเล่นแบบสบายๆตอนนี้จริงๆ น่าจะรู้เองแล้วนะครับว่าจะหาได้จากไหน

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    v3 ตอนนี้ โหลดไปที่อื่นสบายเลย เล่นได้ลื่นแล้วครับ win 7 64

วิธีทำ (จริงๆ ทำริมก็บอกไว้แล้วแต่บอกอีกทีก็ได้)
    1. เอาไฟล์crack เก่าออก รวมทั้วไฟล์ที่เปลี่ยนชื่อด้วย
    2. ลง updata 1 อีกที (ใครที่เปลี่ยนชื่อ TS4.exe ไปแล้ว ทำข้อสอง จะได้ TS4.exe มาใหม่ ลบของเก่าซะด้วย)
    3. ลง crack V3 (อย่าลืม ลบ 4 ไฟล์ ของ crack ตัวเก่าด้วย)
    แล้วก็เข้าเล่นได้ตามปกติ
    ตอนนี้ผม โหลดไปที่อื่นสบายเลย ไม่มีปัญหา นี่คือวิธีของผม หลังจากอ่านคำแนะนำของท่าน ริม เพราะงั้น อ่านกันเถอะ ครับ บางคำถามก็ซ้ำ เปิดกลับไปดูหน้าเก่าๆก็ได้
    บางที่คุณอาจทำผิดวิธี ก็ลบ แล้วลงใหม่ หมดเรื่องครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    V3 ก็ยังหลุดอยู่ครับ ใจเย็นรอต่อไป 555
    Highway to Hell !!

Tags for this Thread