ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมขึ้น has stopped working ตลอดลองเลยครับ ลอง Run as min ก้แล้วเปลี่ยนชื่อ TS4.exe ก้แล้วเข้าเกมไม่ได้ เป็นเพราะ ไรครับ TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้แล้วจ้า ยังงงๆอยู่หุหุ เพราะไม่คุ้น เล่นแต่ซิมส์ 2 มาตลอด

แต่ชอบที่ลื่นไหลดี ทั้งการประมวลผล เซฟง่ายดีอ่ะ

ว่าแต่ ใครตั้งค่าเป็นบ้าง ที่เวลาเอาเคอร์เซอร์เม้าส์ไปโดนขอบแล้วให้หน้าจอเลื่อนตามไปอ่า ="=

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G17 อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วจ้า ยังงงๆอยู่หุหุ เพราะไม่คุ้น เล่นแต่ซิมส์ 2 มาตลอด

แต่ชอบที่ลื่นไหลดี ทั้งการประมวลผล เซฟง่ายดีอ่ะ

ว่าแต่ ใครตั้งค่าเป็นบ้าง ที่เวลาเอาเคอร์เซอร์เม้าส์ไปโดนขอบแล้วให้หน้าจอเลื่อนตามไปอ่า ="=
    ลองดูใน option ครับน่าจะชื่อ edge scrolling ให้ไปติ๊กถูกไว้

///ผมยังไม่ได้เล่นนะ แค่เดาๆจากภาค 3

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G17

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ของผมเข้าเกมไม่ได้ครับ มันบอก has stop working

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    เง้อออ แก้ไงอะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รอวิธีแก้เวลา Travel แล้วกลับมาบ้านไม่เด้งอยู่นะครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1

Angry

กลับบ้านแล้วเด้งคับกับ เซ็นเซอร์ตลอดเลยหลังจากอาบน้ำเสร็จมันบัครึป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ลง vcredist_x86.exe ก็ยังไม่หายครับ เหมือนเข้าได้ ไปมืดแปปเดียว แต่ก้เด้งมาเจอแบบเดิมอะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เอ่อ สอนตอนลงแครกหน่อยได้ไหมครับ ? ขอภาพแบบละเอียดเลยได้ไหมอะครับ ผมลงเกมแล้วแต่ ลงแครกไม่เป็น T^T

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beautygukaen อ่านกระทู้
    เอ่อ สอนตอนลงแครกหน่อยได้ไหมครับ ? ขอภาพแบบละเอียดเลยได้ไหมอะครับ ผมลงเกมแล้วแต่ ลงแครกไม่เป็น T^T
    ก๊อปปี้ไฟล์แคร๊ก ไปวางใน BIN - - เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ของผมไม่เด้งแหะ ออกไปไหนก็ไม่เด้ง ทั้งเที่ยวสวนสาธารณะ ทั้งบ้านตัวเอง Travel ไปไหนก็ไม่เด้ง ออกไป main menu ก็ไม่เด้ง ...

ผมตั้งค่า game options/other/ ติ๊กตรงหัวข้อ online access กับ share user data ออก
    ของผมทำตามแบบท่านยังเด้งยุครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้เกือบ 100% 555 หลุดบ้างนานครั้งๆ ครับ ไปพื้นอื่นก็ไม่หลุดครับ บัคเช็นก็ไม่มี ทำตามทุกขั้นตอน WIN 7 32-bit ครับเล่นได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ของผม Windows 8 64 bit ครับ เล่นได้ travel ได้ แต่กลับไม่ได้ครับ เด้งออกไป desktop เลย

สิ่งที่ทำไปแล้วหลังจาก crack เสร็จ
    -rename TS4.exe เป็นชื่ออื่นแล้วและ edit ใน 3dmgame.imi แล้ว
    -ติดตั้งโปรแกรมเสริมอะไรนั่นชื่อยาวๆ ที่ vcredist_x86.exe แล้ว
    -ยกเลิก share data กะ online access รัยนั่นใน game option แล้วครับ

คือไม่รู้ว่าลืมตรงไหนหรือป่าว?
    แล้ว rename คือต้องอันไหนบ้าง เห็นบางอันก็บอก rename TS4.par ด้วย คืองง? ผม rename แค่นามสกุล exe อย่างเดียว หรือต้อง rename ทั้งคู่ครับ! ขอบคุณครับ!

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ทั้งคู่ครับ .par ด้วย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ลง Crack เปิด Origin เรียบร้อย กด The.Sims.4.Launcher.exe แล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ของผมพอแต่งงานแล้วเข้าหน้าโหลดก็เด้งเลย ยังดีที่มี DR3 มาอีกเกม เล่นรอไปพลางๆได้
    Heroes of Newerth
    เสียงเพรียกประดุจดังบทเพลงมรณะ ตราตรึงอยู่ในส่วนลึกของประสาทสัมผัสที่ได้ยิน

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    1
    เล่นได้อยู่ครับ อาศัยเซฟบ่อยๆเอา 555 ก่อน Travel ต้องเซฟ ก่อนกลับบ้านก็ต้องเซฟ เดี๋ยวมันเด้ง 555

รอแคร็กตัวถัดไปอย่างใจจดใจจ่อครับ (เป็นไปได้อยากให้มันลดราคาลง จาก 2300 เป็น 700 จัง อิอิ)

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เด้งบ่อย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ลง vcredist_x86.exe ก็ยังไม่หายครับ เหมือนเข้าได้ ไปมืดแปปเดียว แต่ก้เด้งมาเจอแบบเดิมอะ
    ผมเป็นอาการเดียวกันเลย เข้าเกมแล้ว จอมืดแล้วก็เด้งออก ใครแก้ได้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    กดเข้า The.Sims.4.Launcher แล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลยใครเป็นเหมือนผมบ้าง แอนตี้ไว้รัสปิดแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankyact อ่านกระทู้
    ทั้งคู่ครับ .par ด้วย
    เปลี่ยน .par ให้เหมือนกับชื่อใหม่ของ TS4.exe หรือเปลี่ยนชื่อเป็น The.Sims.4.Launcher.par อ่ะครับ? หรือยังไง ผมลองเปลี่ยนทั้งคู่แล้ว เกมเด้งออกบ่อย ขึ้น stop working อีก จากที่ไม่เคยเป็น เซ็นเซอร์ก็ค้างอีกครับ จากที่ไม่เคยเป็น
    แล้วต้อง log in origin ไว้ตลอดมั้ยครับ? ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bom8196 อ่านกระทู้
    เปลี่ยน .par ให้เหมือนกับชื่อใหม่ของ TS4.exe หรือเปลี่ยนชื่อเป็น The.Sims.4.Launcher.par อ่ะครับ? หรือยังไง ผมลองเปลี่ยนทั้งคู่แล้ว เกมเด้งออกบ่อย ขึ้น stop working อีก จากที่ไม่เคยเป็น เซ็นเซอร์ก็ค้างอีกครับ จากที่ไม่เคยเป็น
    แล้วต้อง log in origin ไว้ตลอดมั้ยครับ? ขอบคุณครับ
    เท่าที่ผมอ่านมา ต้องเข้าไปแก้ชื่อใน .ini ด้วยนะครับ

ส่วน origin login ค้างไว้ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bom8196 อ่านกระทู้
    ตั้งให้รันบน windows xp (sp3) ผมหายนะ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread