ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 192728293031 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ไม่ทราบว่า โหลดของออนไลน์นี้เข้าทางนี้รึป่าวแล้วทำไมของผมขึ้นแบบนี้

อันนี้ไม่ทราบ จิงๆ นะครับเลย ถาม
    ของผมพอตั่งให้มันออนไลน์แล้ว ออกเข้าใหม่หนึ่งที พอกดเข้าแกลลอรี่มันไม่ถามอะไรเลย หาได้หมดhashtagก็หาได้ บอกคนออนไลน์กับจำนวนไอเท็มในระบบด้วย
    CrackV5 Update2

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบครับ อยากเล่นอยู่พอดี

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    ผม อยากเล่น อาชีพ นักกีฬา กด หางาน ทุกวันไม่มีเลย ><

ตอนนี้มีอาชีพอะไรบ้างอะครับ มีเท่าที่เห็นในหน้า สมัครงานรึป่าว
    .:llTHE BlUEll:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    ผม อยากเล่น อาชีพ นักกีฬา กด หางาน ทุกวันไม่มีเลย ><

ตอนนี้มีอาชีพอะไรบ้างอะครับ มีเท่าที่เห็นในหน้า สมัครงานรึป่าว
    ตอนนี้มีเท่าที่เห็นแหละครับ ต้องรอภาคเสริม ไหมก็แพทอัพเดต แต่ผมว่าน่าจะภาคเสริมมากกว่า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artemis-Golden อ่านกระทู้
    ตอนนี้มีเท่าที่เห็นแหละครับ ต้องรอภาคเสริม ไหมก็แพทอัพเดต แต่ผมว่าน่าจะภาคเสริมมากกว่า

มันเอาอีกแล้ว มันจะเอาเงินเราอีกแล้ว

เสียใจด้วย Koo ไม่จ่าย Koo เล่นของเถื่่อน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KooBABA : 15th September 2014 เมื่อ 15:37

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รู้สึกว่า V6 นี่ไม่มีปัญหาแล้วครับ นอกจากคนที่ Stop working เองเนี่ยจะแรมน้อยจนมันหยุดการทำงานเอง

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มีใครสั่งพิซซ่ามากินได้ไหม กดสั่งแล้วมันไม่มาส่งซํกที

ภาคนี้ไม่มีโทรศัพท์บ้านเหรอ เห็นมีแต่มือถิอ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    รอ DLC ครับ มีหมดทุกอย่างแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    มีใคร ช่วยบอกผมได้มั้งไหมคับว่า มันปิดคำแนะนำยังไง กำลังจะกดอะไร มันก็ขึ้นมาแทรกตลอด รำคาญจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

แบบนี้ทำไงอะครับ แงงง

win 7 64 crack v.6 update 2

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thestars9 : 15th September 2014 เมื่อ 21:15

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    กดเข้าเกมส์ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ - - ทำไงดี T T

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earnmn อ่านกระทู้
    กดเข้าเกมส์ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ - - ทำไงดี T T
    คำถามเดิมๆ ลองย้อนกลับไปอ่านดูค่ะ มีบอกไว้หมดแล้ว ว่าต้องลงอะไรก่อน - -"

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอภาคเสริมมา ตัวเกมน่าจะลดราคา ตอนนั้นก็ดูอีกทีว่าลดกี่% 50% นี่ก็เหลือ900เอง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    มีใคร ช่วยบอกผมได้มั้งไหมคับว่า มันปิดคำแนะนำยังไง กำลังจะกดอะไร มันก็ขึ้นมาแทรกตลอด รำคาญจริงๆ
    ในโฟลเดอร์ที่เอา Crack ไปลง

เปิดไฟล์ชื่อ 3dmgame.ini ให้เพิ่มจนเป็นแบบนี้ครับ

[Settings]
    ExeName=TS4.exe ––no_tutorial

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตัว ออริจิ้น ของผม อะ ต้องเข้าไปหน้าเพจ ก่อน เข้าไปที่ตัว โหลดเดโม กดเข้าตัวเกมสเดโม แล้วจะขึ้นหน้าต่าง เปิด origin กว่าจะเปิดหน้าต่าง เกมของฉันขึ้น ได้ ต้องทำแบบนี้ตลอดเลย ไป เปิดตรง start origin เกมของฉัน แล้วมันไม่ยอมขึ้นให้ ทำไงดี ครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มามี้โพะโคะ อ่านกระทู้
    ตัว ออริจิ้น ของผม อะ ต้องเข้าไปหน้าเพจ ก่อน เข้าไปที่ตัว โหลดเดโม กดเข้าตัวเกมสเดโม แล้วจะขึ้นหน้าต่าง เปิด origin กว่าจะเปิดหน้าต่าง เกมของฉันขึ้น ได้ ต้องทำแบบนี้ตลอดเลย ไป เปิดตรง start origin เกมของฉัน แล้วมันไม่ยอมขึ้นให้ ทำไงดี ครับ
    สมัคร Origin ใหม่ไปเลยครับ
    FwAGoN

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หมุนไอเทมตอนตกแต่งบ้านยังไงครับ -"-

กล่าวขอบคุณ
    108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apzalute0 อ่านกระทู้
    หมุนไอเทมตอนตกแต่งบ้านยังไงครับ -"-
    คลิกซ้าย หรือปุ่ม <,> ที่คีย์บอร์ดครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สูตรโกงเงิน ยังใช้ motherlode อยู่ไหมคับ ผมใช้ไม่เห็นได้เลย?
    ปล.เล่นกับ Windows 8.1 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vocalme : 17th September 2014 เมื่อ 07:54

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ใช้ได้จ้า ได้ห้าหมื่น
    ถ้าเป็น kaching ได้ทีละพันมั้งนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thestars9 อ่านกระทู้

แบบนี้ทำไงอะครับ แงงง

win 7 64 crack v.6 update 2

ขอบคุณครับ
    เป็นเหมือนกันเลยครับรอคนมาช่วยตอบ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocalme อ่านกระทู้
    สูตรโกงเงิน ยังใช้ motherlode อยู่ไหมคับ ผมใช้ไม่เห็นได้เลย?
    ปล.เล่นกับ Windows 8.1 ครับ
    ใช้ได้อยู่

http://www.thaithesims4.com/topic.php?topic=135250

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมขึ้นแบบนี้อะครับ เพราะอะไร
    http://image.ohozaa.com/view2/xQEofV7toKLauXOd

ผมทำตามทุกอยาก ลงตามที่บอกทุกอย่าง x86 x64 ยกเว้นตัวนี้ - Visual C++ Redistributable Packages for Visual Studio 2013 -
    ล็อกอิน Origin ก่อนเข้า(เปิดหน้าOrigin ของผมค้างไว้แล้ว เข้าเกมผ่านที่ท่านบอก) สรุปมันก็ขึ้นภาพแบบด้านบนอะ

Visual C++ Redistributable Packages for Visual Studio 2013
    ส่วนตัวนี้ ลงไม่ได้มันขึ้นว่า http://image.ohozaa.com/view2/xQEpP3il5NTnRkXZ

แก้ยังไงต่อครับ อัพเดทวินโดว ไม่อัพเดท ก็เป็นเหมือนกัน ผิดแสกนไวรัส โโหลดใหม่เป็น 3-4 รอบก็เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    15

หน้าต่าง origin ต้องอันนี้นะ ครับ ส่วนอันข้างล่าง ทำตามแล้วเล่นได้ อะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ powerown อ่านกระทู้
    ผมเล่นได้แล้วครับ ให้ไปที่ Origin > เกมฟรี > demo >Sim4 Create Sim เอามาใวในเกมของฉัน(ไม่ต้องโหลด) >ลงตัว Update 1 ลง Crack v3 เปิด origin เข้าแบบ Offline กดเข้าเกมจาก The.Sims.4.Launcher(RunAdmin)

Tags for this Thread