ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ระหว่างที่เถียง ๆ กันอยู่นี้ก่อนจะสู้จริง ก็มีคน ๆ นึงหยิบ Death Note มาเขียนชื่อแต่ละคนจนหมด
    แน่นอนว่าหลาย ๆ ตัวตายไม่ได้แล้ว แต่ผมว่าก็ไปหวันหลายตัวเลยทีเดียว 555
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    บางทีผมก็ไม่ค่อยเข้าใจ การ์ตูนคอมมิก มันจะเทพเวอร์อะไรนักหนา -'-

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ผมว่าคนนี้ชนะได้แน่นอน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตบ ยุง ไม่ได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สู้ อาเบะ ยาราไนก้า ได้เปล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ยากซ์์ ครับ ตราบใดที่ไม่มีคนไปลบคำสาป เดดพูลก็ไม่อาจตายได้ครับ ขนาดโดนธอร์กระดอกผ่าเต็มแม็กจนเป็นผงธุลี พี่แกยังประกอบคืนร่างได้เฉยเลย

ดังนั้น ไซตามะ ฆ่าเดดพูลไม่ได้แน่ๆ แต่เดดพูลก็ทำอะไรไซตามะไม่ได้เหมือนกัน (ยกเว้นในกรณีติดบัค)

คู่ที่สูสีของMarvelที่จะมาต่อกรกับไซตามะได้จริงๆ มีมากมายเลยครับ ไม่ว่าจะเป็น

ฮัลในเวอร์ชั่น WWH เอาชนะฮีโร่เกือบทั้งโลก มีชีวิตอยู่ในอวกาศได้ ต่อยกับเซนทรี้จนคืนร่างทั้งคู่
    เซนทรี้ พลังเทียบเท่าดวงอาทิตย์ 1000 ดวง(จริงๆ น่าจะราวๆ10 ดวง) เป็นฮีโร่ที่แข็งแกร่งที่สุดของ marvel มีเลือดเป็นแม็กม่า
    เดอะ วอยร์ เซนทรี้ร่างมืด พลังสูงกว่าร่างปกติ
    ซิลเวอร์เซิฟเฟอร์ ความเร็วแสง ร่างกายทนทานต่อสภาพอากาศทุกชนิด ปล่อยพลังคอสมิสพลังทำรายรุนแรงมหาศาลได้
    ทานอส No item ใดๆ พอๆ กับซิลเวอร์
    โกสไรเดอร์ถ้าจ้องตาได้(สูสีตรงใหน) ทนทาน ความถึกเป็นรองแค่เดดพูล
    ลูซิเฟอร์(ตอนอยู่ในนรก) อมตะ ขยายร่าง พลังจิตยั่วยุ ปล่อยไฟ บลาๆ
    เดอะ บียอนเดอร์(new V.) เกือบอมตะ พลังอยู่ในระดับทำลายแล้วสร้างโลกขึ้นมาใหม่ได้
    หมอแปลก V เดมอน ไพร์ม เอาชนะฮัลตอน WWH ได้
    จากคำตอบ ทำให้คิดว่า ตาไซตามะนี่ ถล่ม avenger ได้สบายๆๆๆๆ (หมัดเดียว....)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คนที่ชนะ ไซตาม่ะได้คือ เขาคนนี้ครับ = MURATA Yuusuke

... หลบตีนก่อน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่ได้อะไรนะครับแต่ผมให้เอาเท้าถีบหน้าเลย ถ้าพี่โล้นคนนี้ชนะไม่ได้