ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แล้วพวกท่านที่ ออกตัวแรงกระทู้ข่าวลือ ไม่เห็นตามมาดิ้น แปลกเนอะคนเรา

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onnana312 อ่านกระทู้
    แล้วพวกท่านที่ ออกตัวแรงกระทู้ข่าวลือ ไม่เห็นตามมาดิ้น แปลกเนอะคนเรา
    อยู่เฉยๆก็ดีแล้วครับเรื่องมันจบไปแล้ว...ผมแจ้งลบกระทู้ของตัวเองไปแล้วด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ไม่ใช่มั้งครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    เกมนี้ดังมาเป็นเวลาเกือบยี่สิบปีแล้ว ทั้ง PC และ Console ช่วยทำให้ดังทั้งนั้น แฟนเกมคาดหวังว่า Rockstar คงรักษาบรรยากาศแบบเดิม
    ที่เกมเมอร์มีโอกาสได้เล่นทุกเพลตฟอร์ม ถ้า Rockstar ทำลงเฉพาะ Console คะแนนนิยมคงจะลดลงแน่ครับ หลายๆ เกมที่ดังทำเปลี่ยนแนว
    แล้วดับไปเลยก็มี
    ไม่เกี่ยวหรอกครับ ไม่ว่าจะแพลตฟอร์มไหนแฟนเกมนี้เหนียวแน่นอยู่แล้วครับ ลงแต่คอนโซลก็ขึ้นอันดับ1 และกวาดรางวัลมากโขแล้วครับไม่ต้องลงPCยังกำไรมหาศาล ^^

ลง PCอย่างเดียวแฟนๆก็อัพตาม ลงคอโซลอย่างเดียวแฟนๆก็ซื้อเครื่อง ไม่มีหรอกครับคะแนนนิยมลด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    รอดูคนเล่นเถื่อน ออกมาโวยวายเหมือนตอนสมัย ภาค 4 ลงให้ PC แรกๆ
    เชื่อเถอะ Rockstar มันต้องวางกับดักไว้กับของเถื่อนแน่ๆ lol
    ชอบอ่าน... ไม่ชอบพิม...

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ก็ลือกันเป็นตุเป็นตะกันเอง เหอะๆ โดยเฉพาะไอพวก... นี่เอาใหญ่เลย
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450