ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Hot News Rockstar Confirm GTA Coming

สยบทุกข่าวลือ Rockstar ยัน GTA V มาแน่ปลายปีนี้

หลังมีกระแสข่าวลือหลุดออกมาก่อนหน้านี้ว่า Rockstar เตรียมจะเลื่อนตัวเกม GTA V ใน Version Next Gen ออกไปเป็นปีหน้าในขณะที่บางข่าวลือกันถึงขั้นว่าตัวเกมใน Version PC ถูกยกเลิกไปแล้ว ล่าสุด Rockstar ออกมาสยบทุกข่าวเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

หลังมีกระแสข่าวลือในช่วงสัปดาห์ก่อนหลุดออกมาว่า GTA V บนเครื่อง PC Xbox One และ PS4 เตรียมถูกเลื่อนออกไปวางจำหน่ายในปี 2015 หรือซ้ำร้ายไปกว่านั้นมีการลือไปถึงขั้นที่ว่าตัวเกมบน PC ถูกพับโครงการยกเลิกไปแล้ว ส่งผลให้แฟนเกมที่เฝ้ารอตัวเกมใน Version ปรับปรุงใหม่นั้นออกมาแสดงความกังวลและนั่งลุ้นกันตัวสั่น ล่าสุด Rockstar ก็ได้ออกมาปัดเป่าข่าวลือทั้งหมดแล้ว

โดยทาง Rockstar ได้ออกมายืนยันผ่านทั้งทาง Twitter และหน้า Support ในเว็บหลักที่แฟนๆเข้าไปรุมถามพร้อมขอร้องให้ Rockstar ออกมาตอบข่าวลือดังกล่าว โดยทีมงานยังคงยืนยันคำเดิมว่าตัวเกมจะลงให้กับเครื่อง Xbox One Playstation 4 และ PC เช่นเดิมไม่เปลี่ยนแปลง และกำหนดการวางจำหน่ายก็ยังเป็นในช่วงปลายปีนี้เช่นเดิมเหมือนกันแม้จะยังไม่มีกำหนดวันที่แน่นอนออกมาในตอนนี้

ก็ขอให้แฟนๆเบาใจกันได้ครับสำหรับใครที่ยังกังวลกันอยู่

Credit By

Ps. ใจเย็นๆเด้อพี่น้องเฮา อย่าเชื่อข่าวลงข่าวลือกันนัก ขนาดฝ่าย support ของ Rockstar มายืนยันกันแล้วนะ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันต้องลงอยู่แล้วละครับ คนต้องการเยอะมากมายขนาดนี้ 555

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ก็สมัยภาค 4 ทำลง PC ออกมากาก ทาง Rockstar ก็ออกมาขอโทษเองกับตัว และบอกว่า สำหรับ PC ภาคต่อไปเราจะทำให้ดีที่สุด
    ถ้าอยู่ ๆ มาบอกว่าไม่ทำก็ทำกับว่าก่อนหน้านี้โกหกน่ะสิ แถมขาดทุนยับแน่เพราะจะเสร็จอยู่แล้วเงินค่าจ้าง ทีม พัฒนาก็ต้องจ่าย มายกเลิกนี่คงควายล้วน ๆ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ก็สมัยภาค 4 ทำลง PC ออกมากาก ทาง Rockstar ก็ออกมาขอโทษเองกับตัว และบอกว่า สำหรับ PC ภาคต่อไปเราจะทำให้ดีที่สุด
    ถ้าอยู่ ๆ มาบอกว่าไม่ทำก็ทำกับว่าก่อนหน้านี้โกหกน่ะสิ แถมขาดทุนยับแน่เพราะจะเสร็จอยู่แล้วเงินค่าจ้าง ทีม พัฒนาก็ต้องจ่าย มายกเลิกนี่คงควายล้วน ๆ
    ผมว่ามันอยู่กับค่า $200M ตอนออกให้กับ PS3 XB360 แล้วครับ แค่ปรับแต่งกันนิดหน่อยคงจะใช้เงินในส่วนไม่เกิน $20M แน่นอนครับ
    ค่าโฆษณาก็น่าจะไม่เท่าไร เพราะตอน E3 Rockstar พี่แกให้ทาง sony โปรโมตซะใหญ่เลยแถมมีข่าวออกมาเรื่อยๆอีกด้วย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ผมว่า rockstar เป็นมืออาชีพมากนะไม่พูดมากแต่คนส่วนใหญ่ชอบคิดกันไปเอง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    สบายใจหายห่วง

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigG อ่านกระทู้
    ผมว่า rockstar เป็นมืออาชีพมากนะไม่พูดมากแต่คนส่วนใหญ่ชอบคิดกันไปเอง
    ผมเห็นด้วยครับ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigG อ่านกระทู้
    ค่ายนี้ไม่ขี้โม้ด้วย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ไม่เอาแล้วอะข่าวแบบนี้ ขอข่าวสเปคคอม เลยดีกว่าอยากรู้ว่ากินสเปคไหม

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เกมนี้ดังมาเป็นเวลาเกือบยี่สิบปีแล้ว ทั้ง PC และ Console ช่วยทำให้ดังทั้งนั้น แฟนเกมคาดหวังว่า Rockstar คงรักษาบรรยากาศแบบเดิม
    ที่เกมเมอร์มีโอกาสได้เล่นทุกเพลตฟอร์ม ถ้า Rockstar ทำลงเฉพาะ Console คะแนนนิยมคงจะลดลงแน่ครับ หลายๆ เกมที่ดังทำเปลี่ยนแนว
    แล้วดับไปเลยก็มี
    [IMG][/IMG]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ดีใจแล้วก็สะใจไปพร้อมๆกัน
    Phenom II X6 1090T Asrock 970 Extream 4 8GB 1600 Hyper X Galax GTX 970 EXOC HX 650 watt Corsair 400R Corsair

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ข่าวลือมากันรัวๆ อุ่กอั่ก

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    ค่ายนี้ไม่ขี้โม้ด้วย
    คำนี้โคตรโดน 55555555555555.

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เตรียมงินไว้รอแล้ว

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ต้องการเยอะก็ซื้อกันเยอะๆนะ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เตรียมเงินไว้ตั้งแต่ต้นปีสำหรับเกมแท้เกมแรกๆ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ่าว!!! อย่าดิ้นครับ อย่าดิ้น

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    อ่าว!!! อย่าดิ้นครับ อย่าดิ้น
    ยังไม่เห็นมีใครดิ้นอะไรเลยครับ...อย่ามา..!!!

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมก็ไม่ได้ว่า ไรนะ แค่ฟัง ที่ VRZO ในฮอน มาเท่านั้นเอง อย่าคิดมาก

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    งั้นก็ได้ข้อสรุปแล้วสินะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    mod เว้ย ๆๆ ที่ ps4 กับ xbox1 ทำไม่ได้ๆๆๆ นี้แหละคือข้อเทพๆไของ pc เค้าวัดกันที่ mod!!!

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ปลายปีนี้แน่นอน แต่ผมไปทหารซะก่อน ไว้ปลายปีหน้าล่ะกัน
    EKUSU. . .KARIBAAAA!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมต้องขอบคุณข่าวลือนะครับ ที่สามารถเรียกความจริงจาก Rockstar ได้อย่างชัดเจน จัดแท้แน่นอนครับผมเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    ถือ PS4 รอแว้ว น้าาาาาาา
    เรื่อง MOD ไม่มีก็ไม่กลัว เราจะแดกเสพ ภาพที่สวยๆในระดับ Version Next Gen
    ในPC ของใครเทพก็ปรับ สูงสุดไป เพราะยังไง ระดับ Next Gen ของPS4 ก็สุดยอดไม่แพ้คอมเทพๆอยู่แล้ว ฮี่ๆๆ
    ก็มาลุ้นกันละว่า PC ใครจะรับไหวบ้าง (อัพสเปคคอมไว้ดีๆละ อิอิ)
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    ถือ PS4 รอแว้ว น้าาาาาาา
    เรื่อง MOD ไม่มีก็ไม่กลัว เราจะแดกเสพ ภาพที่สวยๆในระดับ Version Next Gen
    ในPC ของใครเทพก็ปรับ สูงสุดไป เพราะยังไง ระดับ Next Gen ของPS4 ก็สุดยอดไม่แพ้คอมเทพๆอยู่แล้ว ฮี่ๆๆ
    ก็มาลุ้นกันละว่า PC ใครจะรับไหวบ้าง (อัพสเปคคอมไว้ดีๆละ อิอิ)
    ไม่รู้ว่า ตัวเก่า ของ xbox360 มันจะออนไลน์กับ Gen ใหม่ได้รึเปล่าถ้าไม่ได้นี่ผม คงขายแผ่นพร้อมเครื่องซะ้เลย
    ส่วนตัว Next gen นี่ตอนแรกกะจะเอาของ PS4 แต่ PC ลงแน่แล้วก็ขอจัด PC เลยละกัน เนื้อเรื่องเราก็เสพพอละ
    ซื้อใหม่ทีขอรอเสพ กราฟฟิค และภาพ ของ MOD ENB และ MOD texture อื่น ๆ ที่มันจะสวยยิ่งกว่า Consloe Next Gen หลายขุมเลยละกัน 555
    ส่วน PS4 นี่จะเก็บตังอีกหน่อยแล้วรอจัด The Last of Us Remastered มาเล่น หุ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satornarm : 1st September 2014 เมื่อ 05:09
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-