"Lichdom: Battlemage" เกมอินดี้แนว RPG ที่เน้นการสาดใส่เวทมนต์เป็นระบบต่อสู้หลักที่มีเอฟเฟคสวยงามจากทีมพัฒนา Xaviant ตัวเกมพัฒนาโดยใช้ CryEngine เป็นเกมส์แนวสไตล์ใหม่ที่ค่อนข้างจะน่าสนใจพอสมควรครับ เพราะว่าเรานั้นจะมีพลังเวทมนต์ในการกำจัดเหล่าชั่วร้ายต่างๆแต่เอ๊ะเราดันไม่ใช่พ่อมดซะนี่ แน่นอนว่าทำให้เกมส์นี้น่าสนใจเป็นอย่างมากครับด้วยเวทมนต์ที่ค่อนข้างจะหลากหลายกว่าเกมส์พ่อมด ****ดบางเกมส์เสียอีกน่ะสิ ไม่ได้จิกกัดเลยนะ ทำให้ Lichdom นั้นค่อนข้างที่จะน่าสนใจในการหาเกมส์ใหม่ๆมาเล่นในยุคนี้เป็นอย่างมากเลยก็ว่าได้นะครับ
Lichdom : Battlemage นั้นเป็นเกมส์แนวใหม่ครับที่บอกได้เลยว่าน่าสนใจเป็นอย่างมาก Lichdom นั้นเป็นเกมส์ที่ใช้เวทมนต์นั้นในการกำจัดศัตรูต่างๆมากมายครับ เพราะว่า เรานั้นค่อนข้างที่จะได้ใช้อิสระในการกำจัดศัตรูเป็นอย่างมากครับ โดยเฉพาะในเกมส์นี้นั้นมีหลายๆสิ่งที่ทำให้ผมหลงระเริงไปกับมันพอสมควรครับโดยเฉพาะในส่วนของกราฟิกนั้นต้องขอบอกเลยว่าทำได้ออกมาอย่างยอดเยี่ยมเลยก็ว่าได้นะครับโดยกราฟิกนั้นเกมส์นี้ค่อนข้างที่จะดูลื่นไหลและสวยงามพอสมควรเลยก็ว่าได้ทำให้การเล่น Lichdom นั้นค่อนข้างทำได้อย่างมีความสุขเลยทีเดียวครับ ส่วนในระบบเสียงนั้นต้องของบอกว่าอาจจะไม่ได้โดดเด่นเท่าไรสำหรับเกมส์ที่มีระบบกราฟิกยอดเยี่ยมนะครับฉะนั้นบางเรื่องอาจจะดูดร็อปๆไปบ้างนะครับแต่ในส่วนอื่นๆนั้นถือว่าทำได้อย่างดีครับ

PART.01 - PART.02

PART.03 - PART.04

PART.05 - PART.06

PART.07 - PART.08

PART.09 - PART.10

PART.11 - PART.12

PART.13 - PART.14

PART.15 - PART.16

PART.17 - PART.18

PART.19 - PART.20

PASS
blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack ในโฟลเดอร์ Fairlight ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น

cr.www.blackloadgame.com