ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: {l Patch FIFA 14 l}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85

{l Patch FIFA 14 l}

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FIFA 14 Theme Menu

FIFA 14 Theme Menu Next Gen

วิธีลง

1.ติดตั้งโปรแกรม File Master 14
    2.คัดโฟรเดอร์ Game ไปไว้ในโฟรเดอร์ FIFA 14 (หรือที่ติดตั้งเกมส์)
    3.เปิดโปรแกรม File Master 14 กดตามนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bang1173 : 5th September 2014 เมื่อ 19:40

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับผมลง อัพเดทแล้วมันเล่น career mode ไม่ได้ต้องทำยังไงครับ ตอนยังไม่อัพเล่นได้ปกติ หาวิธีแก้หมดแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้ เล่นโหมดแมตเล่นได้ไม่มีเด้ง มันจะเด้งตอนที่กำลังจะโหลดเข้าcareer mode ตอบผมด้วยนะครับ(ผมรออยุ่)