ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80

The Sims 4 เป็นไงบ้างครับ

ใครเล่นแล้วมั้งเป็นไงมั้งบอกหน่อยครับ
    คุ้มที่จะเสียตังค์หรือปล่าว

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ผมว่ามันเหมือน The Sims 2 เลยอะ ไม่ค่อยอิสระแบบ The Sims 3

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    บอกจริงๆไม่คุ้ม

รวม 89 สิ่งที่หายไปใน The Sims 4!

รอขาย DLC อย่่างเดียวเลย == "

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เมื่อวานลองเปิดเข้าไปดู
    1.รถ สระว่ายน้ำ ชั้นใต้ดินๆลๆ ไม่มี เกมเหมือนภาค1/1เลยด้วยซ้ำ
    2.ภาพภาค3สวยกว่า กราฟฟิคประมาณภาค2
    3.อินเตอร์เฟสการใช้งานต่างเปลี่ยนใหม่หมด แน่นอนต้องปรับตัวเยอะใช้คล่องๆน่าจะใช้งานง่าย
    4.ของที่ให้มาค่อนข้างน้อยโดยทั้งชุดทั้งไอเทม นี้กะยังไงต้องซ้อของเสริมเลยใช่ไหม
    5.ใครคิดจะซื้อคิดดีๆ2,320บาท(ความจริงตัดออกแบบนี้ผมให้แค่800)แต่เกมเหมือนเกมที่free 2 Play แล้วต้องซื้อของเสริมมาเพิ่มมาก เพราะของน้อยมาก น้อยกว่าภาคแรกของภาคก่อนกน้านี้เยอะ อาชีพต่างๆก็น้อย มันตัดแบบชัดเจนว่าบังคับต้องซื้อของเสริม

ปล.ยังไม่ลองส่วนของเกมเพย์นะ
    ปล.2 กลัไปเล่นภาค3เหอะ แต่ก็นะภาคหลังมันมีบัค แถมเกมบวมจนช้าด้วย แต่ใครพอรู้สเปคเล่นแล้วไม่โหลดนานไม่ช้าก็บอกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 4th September 2014 เมื่อ 08:13

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    พอร์ตไปลง PS2 ได้อะครับเอาแค่นั้นพอผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ตอนแรกผมก็ว่าจะซื้อแต่มานั้งดูรายละเอียดแล้วไม่คุ้มจริงๆซื้อแพงแล้วต้องมาซื้อภาคเสริมหรือไอเท็มฟอนิเจอร์อะไรอีก พวกออฟชั่นเด่นๆอย่างสัตว์เลี้ยง
    ฤดูกาลใส่มาให้ตั้งแต่แรกเลยก็ได้แต่ไม่หรอกกั๊กตลอด...เก็บเงินไว้ซื้อเกมส์อื่นเดือนตุลาดีกว่าเกมส์ดีๆออกเยอะแยะไป

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    หายไปเยอะมาก แต่ถูกใจตรงระบบสร้างบ้านนี่แหละ ผมว่าหลากหลายดี

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    โว้ว มาดูความเห็นช่วยได้เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    โดนไวรัส ไป สองรอบ ลงวินโดใหม่สองรอบ ได้เล่นแค่นี้ ไม่คุ้มเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไม่คุ้มเลยครับของน้อยมากกกกถึงมากที่สุด เมืองก็กลายเป็นภาพ 2D ไปซะดื้อๆ จากเมืองใหญ่ๆเหลือกระติ๊ดเดียว
    มีแค่สองเมืองด้วยเริ่มต้นเรื่องกราฟิกผมว่าโอเคนะแต่ถ้าถามเรื่องความคุ้มค่านี่อย่าเพิ่งซื้อเลย ผิดหวังพอดู

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ผมว่าสาเหตุที่ทำให้เมืองเป็นภาพ 2 D คงเพราะจะลดอาการกระตุกโหดแบบภาค 3 รึป่าว :3 ส่วนตัวผมว่ากลับไปเล่นภาค 3 ก่อนดีกว่าของน้อยมากภาคนี้(บังคับชื้อ DLC) แต่ลูกเล่นภาคนี้แปลกตาดีไว้ DLC มันออกเยอะๆ มาว่ากันอีกที

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    คุ้มครับ ถ้าคุณชอบเกม The Sim อยู่แล้วครับ คนเล่นมาก็จะรู้ ส่วนเรื่องของน้อย ถ้าคุณเคยลองเล่นภาค 3 ภาคหลัก ของเริ่มต้นมันก็น้อยครับ ยังไงก็ต้องรอ ตัวเสริม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เร่งระดับ3มีใครกระตุกมั้งไหมครับขนาดte sim3ผมยังกระตุกเลยแต่เล่นbf3 highลื่นซะงั้น กลัวซื้อมาภาคนี้มาแล้วกลัวจะซ้ำรอย

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ชอบตรงเวลาเดินทำนู้นทำนี้มันไม่เอ๋อเหมือนภาค 3 นี่แหละไหลลืนดีครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173
    ลองซื้อมาเล่นเองก่อนก็ได้ครับ ถ้าไม่พอใจค่อยคืนเงิน ใช้ The Origin Great Game Guarantee
    ต้องหลังจากซื้อผ่านออริจินแล้ว กดเข้าเริ่มเกม เล่นในเวลาไม่เกิน 24 ชม. เท่านั้น
    อ่านข้อตกลงเพิ่มเติมได้ที่นี้ https://www.origin.com/th-th/great-game-guarantee

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Bloggerdownloadgame
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 624
    ไม่เคยเล่น Hahaha

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือลองโหลดเถื่อนมาเล่นแล้วมีปัญหาคือแลคมากเลยค่ะ ทำอะไรไม่ได้เลย แค่เข้าเกมปุปแลคเลย ขนาดยังไม่ได้เข้าโหมดใช้ชีวิต สร้างตัวละครยังแลค ขนาดตั้งตัวเลือกให้ low สุดๆทุกอย่าง ใครพอรู้บ้างไหมว่าแก้ยังไง เล่นเกมออนไลน์ที่ออกมา ปี2ปีนี้เล่นได้ไม่แลค sims 3 บวกภาคเสริมของเสริมก็ไม่เคยแลค เช็คสเปคเครื่องก็ผ่านทุกอย่าง กำลังจะตัดสินใจซื้อของแท้เผื่อไม่แลค ช่วยด้วยค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันก็เหมือน the sims 3 ที่ออกมาใหม่ๆแหละครับ ไอ้พวกบ้า the sims 2 ก็บอกว่า the sims 2 ดีกว่าตั้งเยอะ เป็นไงหละ นานๆเข้า ก็มาติด the sims 3