ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 81617181920 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

แตกไฟล์เสร็จแล้วได้อย่างงีั้อะครับ ลงยังไงหว่าช่วยที่ครับ มือใหม่ T_T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inteltum อ่านกระทู้

แตกไฟล์เสร็จแล้วได้อย่างงีั้อะครับ ลงยังไงหว่าช่วยที่ครับ มือใหม่ T_T
    ใช้ Daemon tools lite ในการติดตั้งครับ ขอให้โชคดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inteltum อ่านกระทู้

ตัวติดตั้งเกม มันเป็นไฟลน์ image file แปลตรงๆก็ไฟลน์ภาพ เราต้องสร้างDVD-CD Rom ดิสจำลองไดร์ขึ้นมาใหม่ เพื่อเปิดไฟลน์นั้นๆ
    เช่น โปรแกรมDaemon tools, Alcohol 120, PowerISO ,UltraISO ลองค้นหาในgoogle แล้วพิมDaemon tools one2up ดู
    ส่วนใหญ่จะใช้Daemon tools กันเยอะ วิธีใช้ ก็จากgoogle อีกนั้นแระ หรือคลิปสอนตามยูทูป

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    repack blackbox ลงไม่ได้ครับ บอก isdone.dll ไม่มี ToT

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ ผมโหลด black box มาอ่ะพี่ แต่ตอนแตกไฟล์มันขึ้น wrong password อ่ะคับ ช่วยที ลองทุกลิ้งละ ไม่ได้อ่ะคับ TT

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ someone1 อ่านกระทู้
    พี่ครับ ผมโหลด black box มาอ่ะพี่ แต่ตอนแตกไฟล์มันขึ้น wrong password อ่ะคับ ช่วยที ลองทุกลิ้งละ ไม่ได้อ่ะคับ TT
    ช่วยไว้แล้วนี่ไง อ่านตรงข้อความแดงๆล่างโพสนี้

v
    v
    v

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อยากเล่นแต่คอมสเปคกาก

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    repack blackbox ลงไม่ได้ครับ บอก isdone.dll ไม่มี ToT
    ไฟล์ที่บอกหาย เซิร์สหาอากู๋ เลยครับ แล้วเอามาใส่ในเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอถามหน่อยค้าบบ ถ้า โหลดของ blackbox เเล้วต้องโหลด crack ด้วยมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    1
    ทำไมเวลาเข้า coop ห้องคนอื่น บางทีจอดำ ใครพอจะรู้วิธีแก้ไหมคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whatthehell อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยค้าบบ ถ้า โหลดของ blackbox เเล้วต้องโหลด crack ด้วยมั้ยครับ
    ไม่ต้องโหลด crack ครับ โหลดลง เล่นได้เลย
    | CPU : Intel Pentium Classic (P54C) | RAM : 128 MB DDR1 x2 | GPU : GeForce4 MX 420 | Windows : 1.0 - 16 bit | VGA : 5 นิ้ว ความระเอียด 144p |

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ช่วยไว้แล้วนี่ไง อ่านตรงข้อความแดงๆล่างโพสนี้

v
    v
    v
    ได้ละคับพี่ ขอบคุณคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ท่าน Ramis ครับ ขอบคุณมากครับ แต่ของผมมันเล่นได้สักพักนึงมันก็ Has stoped working เฉยเลย ของผมเป็น NB ต้องรอ Patch แก้หรือหาวิธีแก้ยังไงช่วยตอบทีนะครับขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerbarago อ่านกระทู้
    ท่าน Ramis ครับ ขอบคุณมากครับ แต่ของผมมันเล่นได้สักพักนึงมันก็ Has stoped working เฉยเลย ของผมเป็น NB ต้องรอ Patch แก้หรือหาวิธีแก้ยังไงช่วยตอบทีนะครับขอบคุณมากครับ

ลองเปลี่ยน Crack ดูครับลองหาจากเว๊ปนอก ใบ้ให้นิด

crack g_ _ _ copy w_ _ _d

A10-7890K, A68HM-E33 V.2, WD Blue 1TB, G.SKILL AEGIS 4GB.x2 /1600, Sahara P20 (Tempered Glass), SEASONIC S12II 520W

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    งง install ไม่ได้
    ผมลงโน๊ตบุ๊คได้ แต่พอเอามาลงคอมเครื่องตั้งโต๊ะกลับลงเกมไม่ได้ครับ
    กดInstall ปรกติต้องเด้งหน้าจอลงเกม แต่กดIcon install กลับไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพราะอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เย้เล่นได้แล้ว โวยยยยยย

สำหรับคนที่ใช้ Notebook ของ Nvidia แล้วติด stoped working ตอนโหลดเข้าเกมนะครับ

หลังจากอัพเดตไดร์เวอร์ก็แล้ว ลงเกมใหม่ก็แล้ว จนมีคนแนะนำให้ไปหาแคร็กใหม่ใน "เกมคัดลอกโลก" ในที่สุด

Dead.Rising.3.Update.3.Steamworks.Fix-RVTFiX
    https://www.mediafire.com/?ki8p1heacxh7596

ส่วนสเป็คผมตามค้างล่างครับ กระตุกชิบ เครื่องกากก็เงี้ย

ยืนยันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numbzero อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้อ่ะ มันให้รัน stream ก่อน ของผม repack backbox
    มันเป็นตัว mutiplayer ครับ ต้องต่อเน็ตแล้วเปิด stream ก่อนถึงเล่นได้ครับ
    ส่วนใครที่ยังเล่นไม่ได้ ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงแล้วครับ ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kan506506 : 1st October 2014 เมื่อ 21:55
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    แน่ใจนะครับว่าแน่นอน สวรรค์ของข้ามาแว้วววววววว ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    แน่ใจเหรอครับว่ามี ผมไม่ใช่ steam version นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้

สำหรับคนที่ใช้ Notebook ของ Nvidia แล้วติด stoped working ตอนโหลดเข้าเกมนะครับ

หลังจากอัพเดตไดร์เวอร์ก็แล้ว ลงเกมใหม่ก็แล้ว จนมีคนแนะนำให้ไปหาแคร็กใหม่ใน "เกมคัดลอกโลก" ในที่สุด

Dead.Rising.3.Update.3.Steamworks.Fix-RVTFiX
    https://www.mediafire.com/?ki8p1heacxh7596

ส่วนสเป็คผมตามค้างล่างครับ กระตุกชิบ เครื่องกากก็เงี้ย

ยืนยันครับ
    ผมไม่ได้อ่ะ มันให้รัน stream ก่อน ของผม repack backbox

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รบกวนหน่อยครับ มีปัญหาตอนเข้าเกม ติดตั้งอะไรก็คบ ทั้งอัพเดท ทัง Fix ทั้งCrack เเต่พอเข้าเกม ปุ้บเกมไม่ขึ้นเเล้วมันขึ้นจอดำ พอสลับ ไปเดสท็อป มันก็ขึ้นว่า Has stop Working เเก้ไงดี ตัวเกม Codex
    ช่วยกด " ขอบคุณ " เเทนน้ำใจหน้อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    http://www.firedrive.com/file/7BF702877063C239
    ผมโหลดโดยIDMโหลดได้ประมาน50เปอร์กว่าๆ มันขึ้นว่า การเชื่อมต่อถูกปิดโดยเซิฟเวอร์

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้

ยืนยันครับ

มันเป็นตัว mutiplayer ครับ ต้องต่อเน็ตแล้วเปิด stream ก่อนถึงเล่นได้ครับ
    ส่วนใครที่ยังเล่นไม่ได้ ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงแล้วครับ ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ
    ถามหน่อยนะครับ เวลาเล่น อุณหภมิ เป็นไงบ้าง

เครื่องผมก็ notebook Spec
    I7-4700qm
    GTX765m
    RAM 8 GB
    M5M 128 GB

แต่เวลาเล่น อุณหภมิล่อไป เกือบ 100 อ่ะครับ ปรับแค่ 1366*768 แล้วก็ All meduim

ถ้าปรับ ALL low จะตกที่ 85-90 องศา เฉพาะ CPU นะครับ

งงมากเลย -*- หนักกว่า BF 4 Multi player 64 คนอีก

BF4 ปรับ All meduim FHD ยังแค่ 80 เอง แต่อันนี้ อุณหภมิ สูงมาก

ไม่ทราบว่า ทางคุณเป็นอยน่างไรบ้างครับ

รบกวนแชร์นิดนึง

ขอบคุณครับ

ปล ยืนยันเล่นได้ครับ ผมโหลดตัว FULL นะ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เล่นได้แล้วครับ ลง Update 3 ของ 3DM

https://kickass.to/dead-rising-3-apo...-t9635870.html

ตัวเกมผมเป็น Repack Backbox ไม่ต้องลง Update 1,2
    ลง update v1.0.0.3 ก่อน แล้วลง Crack ของ 3DM นะครับ เล่นได้เลย
    ์NoteBook i5 GT550M RAM 8GB
    กระตุกแต่เล่นได้จริงครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1

ยืนยันครับ

ยืนยันอีกเสียงนะครับเล่นได้แล้วหลังจากที่รอเล่นมาเกือบเดือนแน่ะ โน๊ตบุ๊ค ค่ายเขียว ดีใจมากแต่กระตุกมากๆเหมือนกัน แต่เล่นได้ละขอบคุณสำหรับ crack ครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ waltz อ่านกระทู้
    ถามหน่อยนะครับ เวลาเล่น อุณหภมิ เป็นไงบ้าง

เครื่องผมก็ notebook Spec
    I7-4700qm
    GTX765m
    RAM 8 GB
    M5M 128 GB

แต่เวลาเล่น อุณหภมิล่อไป เกือบ 100 อ่ะครับ ปรับแค่ 1366*768 แล้วก็ All meduim

ถ้าปรับ ALL low จะตกที่ 85-90 องศา เฉพาะ CPU นะครับ

งงมากเลย -*- หนักกว่า BF 4 Multi player 64 คนอีก

BF4 ปรับ All meduim FHD ยังแค่ 80 เอง แต่อันนี้ อุณหภมิ สูงมาก

ไม่ทราบว่า ทางคุณเป็นอยน่างไรบ้างครับ

รบกวนแชร์นิดนึง

ขอบคุณครับ

ปล ยืนยันเล่นได้ครับ ผมโหลดตัว FULL นะ
    ก่อนเล่นครับ เปิดเครื่องมาก็ดูเว็บเล่นไปซักพักปกติก็ประมาณนี้ครับ

หลังทดลองเล่นไปซัก 1 ภารกิจเสริมประมาณ 30 นาที

ปรับต่ำสุดเท่าทีจะทำได้ครับ อยากได้ต่ำกว่านี้ด้วยซ้ำ ไม่รู้ว่าแบบนี้จะอันตรายหรอป่าวเพราะเครื่องก็มีอายุมา 4 ปีแล้ว
    แต่ของคุณดีกว่าของผมเยอะครับ เพราะเล่น BF4 ได้ ผมนี่เล่นไม่ได้เลยกระตุกมาก
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

Tags for this Thread