ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 61415161718 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    เข้า เกมแล้ว จอดำ อะ ครับ แล้ว ขึ้น ว่า Stop Working ผมโหลด ตัว Repack มา อะครับ เป็นเพราะอะไร หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champion913 อ่านกระทู้
    เข้า เกมแล้ว จอดำ อะ ครับ แล้ว ขึ้น ว่า Stop Working ผมโหลด ตัว Repack มา อะครับ เป็นเพราะอะไร หรอครับ
    -+-----
    ไปอ่านประมาณ ตั้งแต่หน้า 6 ขึ้นมานะมีคำตอบ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ สเปคผมปรับได้ประมาณไหนครับ รอเงินจัดแท้ครับ

จะโหลดมาลองเองก็ยังไงอยู่ รบกวนทีครับ
    เกมมันกินvramการ์ดจอ เยอะพวก2Gbแทบจะไม่พอ
    ถ้าไม่ปรับ Game Quality แบบ Full
    Antialiasing Type ไม่ต้องหมด
    Texture Filtering ไม่ต้องหมด
    ปรับCustom สบายๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    คนเล่น Laptop ค่ายเขียว ได้รอๆ แพทแก้ ใครที่เล่นได้แล้วหรือมีวิธีแก้ที่แน่นอน ก็มาแชร์ๆกันได้นะ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por อ่านกระทู้
    Chain Saw อยู่หลังเค้าเตอร์ร้านขายปืนครับ(ทื่อื่นผมจำไม่ได้) ส่วนมีด หาได้ตามห้องครัว อีกอย่างเกมส์มันสามารถ Re Story ได้ตลอดเวลาครับไม่ต้องซีเรียส ของเกมส์นี้มันเกิดที่เดิม

เล่นบ่อยๆก็จำได้เองครับ
    หาของไม่ใช่ปัญหาเท่าไรครับ ตอนนี้เควสมันรีกลับมาแล้ว แต่ก็บัคเควสอีกแล้ว คราวนี้ NPC ที่ให้เราไปส่งมันที่บ้านครอบครัว คุณเธอวิ่งตามผมไม่ทัน เลยวาปเข้าไปอยู่ในบ้านหลังหนึ่งที่ประตูมันล็อค ออกไม่ได้ซะอย่างงั้น เควสก็เดินหน้าไม่ได้ พยายามหาทางแก้ก็แล้ว เหลืออีกวิธีคงต้องรีเล่น Chapter นั้นใหม่ . . . . . นี่เล่นมาจะ Chapter 7 แล้ว ลืมเลยว่าเควสเจ๊แกอยู่ Chapter ไหนอีก โอ้ย บัคเควสเสริมนี่รุงรังดีแท้

ป.ล. พอความรู้เต็ม Melee เต็ม เก็บ PP LV50 + ได้ครบทุกสกิลใช้เวลาไม่ถึงชั่วโมงด้วยซ้ำ ท่าจับเหวี้ยงได้ PP เยอะโฮก!! เยอะจนเควสแลดูไร้ค่าไปถนัดตาเลย
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    คนเล่น Laptop ค่ายเขียว ได้รอๆ แพทแก้ ใครที่เล่นได้แล้วหรือมีวิธีแก้ที่แน่นอน ก็มาแชร์ๆกันได้นะ
    ค่ายแคมหมูมันชอบแพทช้าครับทำใจได้เลย [ค่ายนี้ประวัติเยอะ]
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จริงๆเกมส์นี้ถ้าจะปั้ม PP เอาแบบง่ายๆเลยก็ทำ Shout มาใช้ กรวยส้ม+ลำโพง(ที่เป็นไม้อันเล็ก) ยิ่งถ้าหาเก็บแล้วทพเป็น Super Shout (Shout + สเตอริโอ) มันจะกว้างมาก หาจุด Zombie เยอะๆแล้วเป่า PP พุ้งกระจาย
    แต่พอเวลตัน 50 แล้วไม่รู้ PP มันจะเกินมาทำบ้าอะไรอัพเต็มหมดล่ะ พ้อยยังเหลืออีก 22 พ้อย แถมเล่นๆไปเวลอัพเพิ่มยังจะให้แต้มาอีก อยากรู้จริงมันจะไปตันกี่แต้ม

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    BLACK BOX ลงแครก co op ได้ไหมครับ
    [IMG][/IMG]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมโหลด Black Box ติดตั้งในNoteBook การ์ดจอ GT820m ของค่ายเขียว เล่นได้ปกติน่ะครับ กะจะลงรูปแต่ลงไม่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manlast555 อ่านกระทู้
    BLACK BOX ลงแครก co op ได้ไหมครับ
    เราลองแล้วได้นะแต่อาจจะมีปัญหากับไอดีสตรีมคือบ้างไอดีเล่นกลับเพื่อนแล้วเด้งมั้งค้างมั้งแต่ลองเปลี่ยนไอดีดูแล้วหายนะแนะนำสมัครไอดีใหม่มาเล่นล่ะกัน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เชื่อได้จริงๆ หรือเปล่าฮะ Notebook เห็นแต่ละคนมีปัญหากันหมด ผมซื้อแท้มายังเล่นไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อยากทราบว่า REPACK - COREPACK เล่นออนไลน์ได้ไหมครับ แล้วลงแค่ crack co-op อย่างเดียวใช่ไหม
    ถ้าใช่ เหมือนมันขึ้นเตือนอะไรเกี่ยวกับ steam นี่แหละครับ คือ เราต้องเปิด steam เล่นใช่ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมแตกไฟร์ Repack blackbox ไม่ได้อะครับ ลองหลายรอบมาก

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เกมส์นี้ปรับ Full นี่ถึงกับต้องเปิดเคสเล่น ไม่งั้นอาจจะมีการรีเพราะความร้อนเกิดขึ้น 555

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ใครลอง Co-op ยังครับ ผมเจอปัญหานึงคน Join จอดำครับผม ลองทำตามที่เว็บต่างๆบอกว่า
    "ให้ปรับเป็น Window Mode ก่อน พอ Join ได้แล้วค่อย ปรับเป็น Full" มันก็ยังดำอยู่ดีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหมด ความ ยาก อันไหน ยากสุดครับ

completionist
    speed run
    casual
    hardcore

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuy8561 อ่านกระทู้
    โหมด ความ ยาก อันไหน ยากสุดครับ

completionist
    speed run
    casual
    hardcore
    HardCore แน่นอน เพราะมัน Hardcore!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมเล่น Co-op ได้แล้วครับ Repack ติดตั้งเสร็จ ลงแครก Co-op ก็สามารถเล่นกับเพื่อนได้เลย ไม่เจอปัญหาจอดำอะไรทั้งสิ้น

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyhonda อ่านกระทู้
    ผมเล่น Co-op ได้แล้วครับ Repack ติดตั้งเสร็จ ลงแครก Co-op ก็สามารถเล่นกับเพื่อนได้เลย ไม่เจอปัญหาจอดำอะไรทั้งสิ้น
    ของผมจอยไปหาน้อง ผมไม่ดำ แต่น้องเกมค้าง และพอให้น้องผมจอยมาหาผม น้องจอดำ งง 555+

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    จะลองดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sorasak208 : 18th September 2014 เมื่อ 14:19

กล่าวขอบคุณ
    17
    แพทขอ Laptop มายังนิ อยากเล่นมาก
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    แพทขอ Laptop ของการ์ดเขียวมาแล้วนะครับ เพียงอัพเดรตไดร์เวอร์ เป็น 344.11 ตอนนี้น่าจะอัพได้ของ GT และ GTX 6XXm 7XXm 8XXm แล้วนะครับ
    ของผมเป็น GT 755M เพิ่งอัพไปตอนกลางวันเอง

ตับตับตับตับ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    แพทขอ Laptop ของการ์ดเขียวมาแล้วนะครับ เพียงอัพเดรตไดร์เวอร์ เป็น 344.11 ตอนนี้น่าจะอัพได้ของ GT และ GTX 6XXm 7XXm 8XXm แล้วนะครับ
    ของผมเป็น GT 755M เพิ่งอัพไปตอนกลางวันเอง
    แล้วเล่นได้ไหม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ซักที ใครที่ใช้ notebook การ์ดจอของค่ายเขียว ไดร์เวอร์ตัวใหม่มาแล้วนะครับ (344.11) อัพเดทแล้วเล่นได้เลย

Tags for this Thread