ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

Talking downhill เกมส์ จักยานใน ตำนานครับ ใคร คิด ถึงโหลดได้เลย

- Downlaod -

http://adf.ly/rkydb

Password : www.consolegameclub.com

สำหรับคนที่จะเล่นบน PC สามารถใช้ Emulator นี้ในการเล่นได้ครับ ดูวิดีโอประกอบครับ

Emulator Ps2 : โปรแกรมสำหรับเล่นบน PC
    Bios Ps2 ไบออสสำหรับตัว Emu : Bios Ps2 หรือ Bios Ps2

*เกมส่วนใหญ่สามารถเล่นโดยใช้ Emulator ตัวนี้ได้ แต่อาจจะไม่สมบูรณ์สำหรับบางเกม
    การตั้งค่าและเซตอัพรวมถึง bios และ Spec ของคอมพิวเตอร์ที่ใช้เล่น ส่งผลให้สามารถเล่นเกมได้สมบูรณ์ขึ้น

ไฟล์ส่วนใหญ่จะเป็นเวอชั่น ENG ครับ อันไหนเป็น JAP จะมีวงเล็บบอกหลังรายชื่อครับ

ไฟล์เป็นนามสกุล .7z แต่เวลาโหลดออกมาจะเป็นนามสกุล .7z_ ให้ลบ _ ออกครับ

ไฟล์ไหนเสีย หรือว่า Link ผิดบอกได้นะครับ

ถ้าต้องการ request เกมอะไรบอกได้ครับ จะพยายามหามาอัพให้ครับ
    เมื่อแตกไฟล์แล้วจะได้ไฟล์ .iso สามารถเอาไรท์ลงแผ่นหรือเปิดเล่นผ่าน Emulator ได้ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookza1412 : 4th September 2014 เมื่อ 19:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โอ้ววว ขอบพระคุณอย่างมาก 55 ผมตามหาเกมส์นี้มานานแล้ว สมัยเมื่อไม่นานมานี้ นานมากละมั้ง 5555 ชอบเล่นกับเพื่อนที่ร้านเกมส์ สนุกมากๆ เล่นเคลียร์ด่านเอาตัวละคร

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่น ได้ ไม่ ได้ มาบอกกัน บ้าง นะ ครับ แต่ ส่วน ตัว ผม เล่น ได้ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อิอิอิอิ