ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ถามเรื่ยง คุกกี้รัน หน่อยคับ

ผมเข้าเกมไม่ได้อะคับ มัน โหลดข้อมูลจากไลย์นานมากอะคับ
    ใครพอรู็บองก็ขอวิธีเเก้หน่อยนะคับ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เซอร์เวอร์เมื่อวานคนเล่นเยอะ ผมก็เป็น ต้องรอนานหน่อยก็เข้าได้ปกติ ถ้าตอนนี้ยังเข้าไม่ได้อีกสงสัยจะเป็นอีกเรื่องแระ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมว่าอีกเรื่ยงนะคับผมก็เป็นนานละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เพื่อนใน line ท่าน มีชื่อ แปลกๆหรือป่าวครับแนะนำทำตามนี้หายชัว100000% (ทุกคนเคยเป็นแก้แบบเดียวกันหมด)

1 ตั้งชื่อเพื่อนใน สine -องเราทุกคน ใหม่ ห้ามมีสระแปลกๆ เช่นตั้งว่า กร กัน นก นัท นน ไร พวกนี้ก็ว่าไป ตั้งให้หมด

2 ให้กด ซ่อนเพื่อน และ บล็อคให้หมดทุกคนครับ และลองเข้าเกมถ้า เข้าเกม ได้ ก็ กับมา ปลดบล็อคเพื่อน ตามปกติ และ เข้าเกมครั้งต่อไปก็เข้าได้ตามปกติไม่ต้องไปบล็อคแล้วล่ะ

3 ถ้าเพื่อนมีเยอะเกินไป ให้ไล่ลบเพื่อนออกส่วนนึงครับ ลองลบทีละหลายๆคนก็ได้ ถ้าเข้าเกม ได้ ค่อย กลับ มา แอดเพื่อน คนนั้นใหม่