ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

Question [สงสัย] เรื่องถุงยาง

ขอบอกก่อนว่า เพื่อเป็นความรู้นะครับอย่าคิดไปไกล =A=
    จากที่หาข้อมูล พบว่า ถุงยางมีหลายขนาด้วยกัน เช่น 49 mm, 52 mm, 53 mm, 54 mm และขนาดอื่นๆ
    ซึ่ง ตัวเลขที่ระบุอยู่นั้นคือ ค่าครึ่งหนึ่งของเส้นรอบวงของอวัยวะเพศขณะที่แข็งตัวเต็มที่ มีหน่วยเป็นมิลลิเมตร
    ตัวอย่าง เส้นรอบวงของอวัยวะเพศมีขนาด 9.8 cm
    แปลงเป็นมิลลิเมตรจะได้เท่ากับ 98 mm
    เมื่อหารด้วย 2 จะได้เท่ากับ 49 mm
    ดังนั้น ถุงยางที่เหมาะสมคือขนาด 49 mm
    ถ้าเส้นรอบวงของอวัยวะเพศมีขนาด 60 mm. (120/2) หรือ 50 mm. (100/2) ควรจะใส่ถุงยางขนาดใด?
    จะทราบได้อย่างไรว่าถุงยางเบอร์ต่างๆ รองรับ เส้นรอบวงของอวัยวะเพศได้ไม่เกินกี่มิลลิเมตร?
    ปล. จขกท. แก่แล้ว แต่ไม่เคยใช้
    EDIT : ผมไม่ได้จะใส่ครับผม พอดีสงสัย แล้วหาข้อมูลไม่ได้เลยแวะมาถามในนี้ครับ =A=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shizuku : 5th September 2014 เมื่อ 20:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ก็ซื้อมาอย่างละกล่องแล้วลองใส่ดู อันไหนใส่สบายไม่ คับ ไม่หลวม ก็ใช้อันนั้นครั้งต่อไปก็ซื้อขนาดที่ใส่สบายก็จบครับ

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ถุงยางมันยืดได้ครับ

แนะนำให้ลองใส่ ถ้ามันคับรึอึดอัด ก็เปลี่ยนไซ้ส์

อย่างผมใส่ 49 ไม่ได้ (ใส่ 52)

แต่เวลาไปซื้อใน 7-11 ก็ยืนหน้าเชล เลือกขนาด (ส่วนใหญ่จะวาง 49 ไว้)

เอาคนขาย ยืนอึ้งบ้าง เพราะเคย หยิบแล้วจ่ายเลย

ใส่ได้ แต่คับ ไม่มีความสุขเบย (สำหรับผมนะ)
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมตอนแรกไม่วัดหรอกซื้อ 49 มาใส่ สรุปรัดจนม่วงปิ๊ดเลย เลยต้องไปซื้อ 52 มา สรุปพอดีเลย เดียวนี้ผมรู้สึกว่าเวลาไปซื้อไม่อายใครนะเคยถึงขนาดกลับจาก รร แวะไปซื้อใน 7-11 แถมยังอยู่ในชุด นร. อืก

ถ้าไม่รู้หรือไม่แน่ใจว่าตัวเองใส่ 49 หรือ 52 คุณลองซื้อมาทั้ง 49 และ 52 เลยคับ เพราะสวนมาก ธรรมดา ชายไทยมักจะอยู่ที่ 49-52 ประมาณนี้นะถ้าไม่รวมพวกที่ฉีด ซึ้งจะทำไห้มันใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เอาเป็นว่าเอามาลองใส่น่าจะดีสุดนะครับ ไปเอาถุงยางฟรีที่เค้าแจกมาลองก่อนครับ อันนั้น 49 ที่นี้ก็รู้แล้วครับว่ามันคับไป หรือ หลวมไป
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก