ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ช่วยหน่อยครับ ปัญหา Nvidia กับ BF 4 (เกมสเดียวเท่านั้น เกมอื่นไม่เจอ) !!! (มีรูป)

เวลา เปิดเกมส์ BF4 มันจะมองไม่เห็นการ์ดจอแยก แต่เวลาเปิดเกมส์อื่น อย่าง fifa ดันมองเห็น ทั้งๆ ที่ตั้งค่า การ์ดจอกับตัวเกมไปแล้ว เพิ่งเป็นเมื่อวานครับ

ช่วยหน่อยครับ ซ่อมไฟล์เกมส์ก็แล้ว ปิดเปิดใหม่ก็แล้ว
    ตอนนี้ที่ยังไม่ทำคือ โหลดไดร์เวอร์การ์ดจอมาติดตั้งใหม่ (คือมันเกี่ยวมั้ยไม่รู้ เพราะเกมอื่นมันก็เห็นปกติ) เพราะเน็ตหอใช้ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ดันๆๆ ช่วยหน่อยครับๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    คุณต้องตั้งค่าที่ PhysX ด้วย ให้มันเป็น Nvidia ไม่ใช่ CPU Global ก็ เอา NVidia ด้วย Adjust img เลือก Highpromance

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ไม่หายครับ ขอบคุณที่ช่วยหาทางออกครับ คงได้ลงวินโดว์ใหม่ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ไม่แน่ใจนะครับลองใส่พาร์ท Path ใหม่อีกทีดูนะครับเผื่อได้ ของผมใส่ทั้ง bf4.exe และ bf4_x86.exe เลย

Tags for this Thread