ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Hot News Assassin’s Creed Film: to take place in 15th century Spain

เนื้อเรื่องของ Assassin’s Creed ฉบับภาพยนตร์จะมีเหตุการณ์อยู่ที่สเปนในศตวรรษที่ 15

เป็นรูปเป็นร่างขึ้นเรื่อยๆแล้วสำหรับ Assassin’s Creed ฉบับภาพยนตร์ที่จะนำแสดงโดยพระเอกชื่อดังอย่าง Michael Fassbender ที่ในวันนี้เขาก็ได้ออกมาเปิดเผยเรื่องราวของตัวภาพยนตร์และบทบาทที่เขาจะได้รับกันแล้วพร้อมกำหนดฉายอย่างเป็นทางการ

โดย Michael Fassbender นั้นได้รับหน้าที่เป็นผู้ช่วยโปรดิวเซอร์ให้กับทาง DMC Film ด้วยในการสร้างภาพยนตร์เรื่องนี้ ซึ่งในเรื่องนั้นเขาจะได้รับบท 2 บทบาทซึ่งได้แก่มือสังหารชาวสเปนที่มีชื่อว่า Aguilar de Agarorobo และอาชญกรในยุคปัจจุบันนาม Michael Lynch

โดยทาง FilmDivider นั้นได้รายงานว่าตัวภาพยนตร์นั้นจะพาผู้ชมไปยังสถานที่ๆไม่เคยมีการกล่าวถึงมาก่อนในวิดีโอเกมซึ่งแน่นอนว่ามันจะอิงกับเหตุการณ์ทางประวัติศาสตร์ตามคอนเซ็ปท์ของเกมที่วางไว้และตัวร้ายของเรื่องก็คงจะเป็นอื่นไปไม่ได้นอกจาก Tomás de Torquemada นักบวชที่มีบทบาทในประวัติศาสตร์เป็นอย่างมากในช่วงเวลานั้นนั่นเอง

โดยก่อนหน้านี้ได้มีข่าวลืออกมาว่าทาง Fassbender นั้นไม่พอใจในตัวบทเป็นอย่างมากและขอถอนตัวจากโปรเจ็คไปแล้ว แต่หลังจากนนั้นเขาก็ได้ออกมาปฎิเสธข่าวลือดังกล่าสแล้วเป็นที่เรียบร้อย

“ไม่มีอะไรเปลี่ยบน” เขาให้สัมภาษณ์กับทาง IGN. “ผมยังเป็นส่วนหนึ่งของ Assassin’s Creed และเราก็กำลังลงมือเขียนบทอยู่ในตอนนี้ อันที่จริงผมกำลังจะกลับไปพบกับคนเขียนบทในตอนที่กลับยุโรปพอดี”

Fassbender ยังได้เสริมอีกว่าพวกเขาพยายามที่ใส่องค์ประกอบใหม่ๆที่มีความเป็นออริจินัลเข้าไปยังภาพยนตร์ที่ดัดแปลงจากเกมด้วยแต่ก็จะคงไว้ซึ่งความเป็นต้นฉบับให้มากที่สุด “อย่างที่คุณรู้เราเคารพตัวเกมมากและมันก็มีอะไรเจ๋งๆในเกมที่เราอาจจะนำมาใช้และเป็นการสปอยล์ได้ซึ่งเราต้องมาดูกันว่าอันไหนใช้ได้และอันไหนไม่สามารถใช้ได้ แต่เราก็ยังต้องการที่จะนำเอาองค์ประกอบใหม่ๆเข้าไปใส่ด้วยและบางทีเวอร์ชั่นของเรานั้นก็อาจจะได้ไปปรากฏในตัวเกมแล้วในตอนนี้ แต่เราต้องการที่จะทำให้มันเป็นฟีเจอร์ฟิล์มแน่ๆเราสร้างมันขึ้นมาเป็นฟีเจอร์ฟิล์มไม่ใช่การเดินหน้ามันในรูปแบบของวิดีโอเกม แต่ผมชอบโลกของมันมาก ในตอนที่ผมได้เจอกับคนของ Ubisoft และพวกเขาก็เริ่มอธิบายโลกทั้งหมดและแนวคิดของความทรงจำจาก DNA อย่างที่คุณรู้มันเป็นทฤษฎีทางวิทยาศาสตร์ที่มีความเป็นไปได้มากๆ อย่างที่ผมคิดมันเต็มเปี่ยมและมันมีความเป็นไปได้ที่ได้ที่จะนำมาสร้างเป็นประสบการณ์ของการเป็นภาพนตร์ ดังนั้นผมจึงตื่นเต้นมากๆและเราก็กำลังทำงานอย่างหนักเพื่อให้มันใจว่าเราจะได้ในสิ่งที่ดีที่สุดและเป็นงานออริจินัลที่น่าตื่นเต้นที่สุด”

โดยตัวภาพยนตร์นั้นจะกำกับโดยผู้กำกับและมือเขียนบทชาวออสเตรเลีย Justin Kurzel ที่มีผลงานก่อนหน้านี้มันกับหนังสยองขวัญอย่าง “Snowtown” เมื่อตอนปี 2011 และจะมีหนังดราม่าสัญชาติอังกฤษเรื่องใหม่ที่จะฉายปี 2015 อย่าง “Macbeth” ที่ Fassbender ร่วมแสดงอีกด้วย

โดย Assassin’s Creed ฉบับภาพยนตร์นั้นมีกำหนดลงโรงฉายในวันที่ 7 สิงหาคม 2015 ที่จะถึง

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    Assassin คนแรกที่สามารถบังคับเหล็กได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanwitpop : 6th September 2014 เมื่อ 18:42

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    กำซ้ำได้ไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanwitpop : 6th September 2014 เมื่อ 18:42

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    เอาล้ะโว้ยยย ^___^

จะออกมาดีมั้ยเน้อออ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อย่าลืมนะครับ หนังจากเกมส์ เกมส์จากหนัง จะดีสักเรื่อง ยากครับ
    ที่ผมเห็นดีๆและนึกออกก็ prince of persia

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    Batman ไงครับบ !! ทั้งเกมส์และหนังเค้าทำมาดี !
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    Batman ไงครับบ !! ทั้งเกมส์และหนังเค้าทำมาดี !
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ศตวรรษที่ 15 สมัยปู่ Ezio เลยนะครับ สงสัย Assassin's Creed ภาคใหม่คงย้อน
    กลับไปสมัยปู่ Ezio แน่
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    หวังว่าหนังจะทำออกมาได้ยอดเยี่ยม

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    อย่าลืมนะครับ หนังจากเกมส์ เกมส์จากหนัง จะดีสักเรื่อง ยากครับ
    ที่ผมเห็นดีๆและนึกออกก็ prince of persia

ผมว่าว่า PoP ทำออกมาดีครับ สนุกดีด้วย แม้จะไม่มีพวกสัตว์ประหลาดทรายก็ตาม
    แต่ฝรั่งไม่เห็นอย่างนั้น คนดูน้อย รายได้ก็ต่ำ เป็นหนังเจ๊งอีกเรื่องเลยนะ

กลัวมากถ้า AC จะพังไม่เป็นท่า

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ไม่ต้องอะไรมากครับ เน้นฟรีรันนิ่งแบบ assassins ให้สวยๆ เยอะๆ
    แล้วมุมกล้องเวลาวิ่งผมอยากให้เป็นแบบตามหลังตัวละคร อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    จะจับตารอดูเลยละชอบๆๆๆๆๆ
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เห่อ ๆ รอติดตามต่อไปครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน