ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

อ่านแล้วไม่ตอบ??

คนที่ผมคุยด้วยเค้าชอบอ่านแล้วไม่ตอบอ่ะครับแต่จะเป็นแบบนี้ตอนดึกๆน่ะครับเช่นผมถามเค้าว่านอนรึยังถ้าเค้าหายไปสัก20-30นาทีไม่มาตอบผมเค้าไปดูในไลน์ผมจะเห็นว่าเค้าอ่านแล้วครับแต่พอมาอีกวันเค้าก็คุยกับผมแบบปกติดีไม่มีท่าทีว่าจะรำคาณแล้วบางทีเธอเองก็เป็นคนชวนคุยเองด้วยครับคือพวกคุณคิดยังไงกับกรณีของผมทำไมเค้าถึงชอบหายไปตอนดึกๆครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ร้อยเหตุผลครับ แค่อ่านไม่ตอบ มันบ่งบอกอะไรไม่ได้

อาจจะไม่ว่าง เหม่อลอย หรือทำอะไร หรือไม่รุ้จะตอบไร ขี้เกียจ รำคาญ คือมันเป็นไปได้หมดครับ

บางคนทักผม เปนชม.ละ คือผมเปิดหน้าจอเฟสทิ้งไว้ แล้วผมก้เปิดเพลง ไปทำอะไร มันก้ขึ้นว่าอ่านแล้วครับ

หรือผมฟังเพลง นั่งเหม่อลอย คุยกับคนอื่นอยุ่ อีกคนเด้งมา ผมก้ยังไม่ได้ตอบ คุยกับคนอื่นก่อน แล้วก้ลืมตอบไปเลย

ถ้าเป็นในไลน์ ผมก็เคยเปิด หน้าแชททิ้งไว้ เขาพิมมามันก้ขึ้นว่าอ่านแล้ว บางทีผมก้ตั้งใจเปิด แต่ก้ลืมตอบ

อันนี้พูดให้ฟังนะ ไม่ได้พูดให้คิดมาก หรืออะไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 7th September 2014 เมื่อ 02:51

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    แฟนเค้าอ่านครับ 5555
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ผมก็เป็นนะ บางทีเพื่อนทักมา ผมก็ไม่อยากตอบ ไม่ได้เกลียดหรือรำคาญอะไรเลยนะ แค่ไม่อยากตอบแค่นั้นจริง ๆ
    บางทีก็ไม่อ่านด้วยซ้ำไป 555
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    อ่านแล้วขี้เกียจตอบรึป่าว หรือคุยกะคนอื่นที่สนใจ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    19
    มันเป็นเหมือนการเข้าข้างตัวเองน้ะครับแต่ผมรู้สึกว่าเค้าไม่ได้คุยกับคนอื่นจริงๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    บอกอะไรไม่ได้คับ อาจจะไม่ว่างดูหนังดูซีรี่ย์ หรืออาจจะคุยกับคนอื่นอยู่ก็ได้ บอกยากคับ

ลองสืบไม่ก็ถามๆ ดูละกัน แต่ถ้าเขายังชวนคุยก็คงไม่รำคาญหรอกมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    19
    ใช่ครับผมว่าเค้าดูซีรี่ย์ครับเค้าติดซีรี่ย์เกาหลีมากๆๆชอบเอามาเล่าให้ผมฟังบ่อยๆแต่วันนี้เรายังไม่ได้คุยกันเลยครับ