ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

Hear + Serial key โปรแกรมปรับแต่งเสียง

ไม่ได้อัพเอง แต่ไปเสิร์ชเจอเลยเอามาฝากกัน

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=250666

เครดิตผู้อัพ : Upload By iowaa

หลังจากลงแล้ว รีสตาร์ท ตั้งค่าเสียงให้ใช้ Hear เป็น Default

ถ้าเสียงไม่ออก ต้องดูที่นี่กับโวลุ่มของวินโดว์ด้วยว่าหรี่เสียงไปหรือเปล่า

การตั้งค่าก็แล้วแต่เครื่องเสียงและลำโพงแต่ละชุด แล้วก็คนใช้ว่าชอบเสียงแบบไหน การตั้งค่าก็เยอะมาก มีเวลาก็ค่อย ๆ ปรับเอา แต่ผมจะแนะนำตัวช่วยก่อน คือ ลองใช้ค่าที่โปรแกรมตั้งมาให้ เมื่อเลือกอันที่เราชอบแล้วค่อยปรับละเอียดอีกครั้ง

ตั้งค่าจนพอใจแล้วก็เซฟเก็บไว้ใช้ต่อไปได้ครับ

คู่มือการใช้งาน Hear
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dontspam2meplz : 19th October 2014 เมื่อ 23:21
    เลิกดูทีวีบางช่องแล้วครับ ขนาดละคร ซึ่งเป็นเรื่องสมมุติยังโดนแบน แล้วเรื่องจริงหรือข้อเท็จจริงจะเชื่อถือได้หรือ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เสียงดีครับ
    CPU i7 4790 SSD 120 RAM 16 MSI GTX 960

กล่าวขอบคุณ
    190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peenudnom อ่านกระทู้
    เสียงดีครับ
    โปรแกรมนี้ถ้าปรับเป็น เสียงมันขับได้สุดเท่าที่ลำโพงของเราขับได้เลย เสียดายที่ผมปรับไม่เป็น ได้แต่ปรับไปฟังไป แค่ EQ ก็ตั้งได้ถึง 256 ระดับ (แค่ 16 ระดับผมยังปรับไม่ค่อยได้เลย)

ส่วนใครที่ลำโพงเสียงไม่ค่อยดัง ปรับตรงนี้ครับ (ควรค่อย ๆ ปรับ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dontspam2meplz : 8th September 2014 เมื่อ 21:05
    เลิกดูทีวีบางช่องแล้วครับ ขนาดละคร ซึ่งเป็นเรื่องสมมุติยังโดนแบน แล้วเรื่องจริงหรือข้อเท็จจริงจะเชื่อถือได้หรือ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้ได้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เหมือนผมจะโหลดไม่ได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuM3eR1z : 3rd October 2014 เมื่อ 13:08
    Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

กล่าวขอบคุณ
    190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuM3eR1z อ่านกระทู้
    เหมือนผมจะโหลดไม่ได้นะครับ
    ขอโทษนะครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดเกือบเดือน ถ้าโหลดไม่ได้ ลองลิ้งค์ตรงดู

http://dl-5.one2up.com/onetwo/conten...c3f92f61de.rar

ถ้ามันเน่าอีกหากูเกิลมีหลายที่ครับ ไม่ได้จริง ๆ บอกมาเดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับ ยังเก็บไฟล์ติดตั้งไว้

ทำคู่มือมาให้หัดใช้โปรแกรมแล้วด้วยครับ

http://dontspam2meplz.blogspot.com/2...shareware.html